T

Trang 1/2 12 Cuối cùngCuối cùng
Kết quả từ 1 tới 10 trên tổng số 11

Chủ đề: Chổ sauna kín đáo dành cho gay kín

Mặc định Chổ sauna kín đáo dành cho gay kín

Tôi sẽ giới thiệu mọi người 1 chổ sauna mới biết (thực sự là không mới vì đã có lâu rồi). Đó là sauna của khách sạn Bông Sen (nằm tại đường Đồng Khởi và ngã 3 Đồng Khởi & đường Đông Du), kế nhãn hiệu thời trang N&M. Đây thực chất vốn là sauna và masage cho straight (vì nhân viên massage là nữ). Nhưng tại nơi đây có 1 phòng sauna rất đẹp và yên tĩnh vô cùng. Bạn có thể sauna cả ngày thoải mái và không ai để ý (vì rất vắng). Nơi đây thực sự là nơi thư giản rất tốt và đẹp. Khi đi đến nơi này, bạn phải thật sự tế nhị vì khách là straight, không phải là gay, nếu mình làm phiền họ. Họ sẽ comment quản lý thì rất phiền phức. Nhưng nếu tình cờ khách cũng là gay, thì nơi này đúng là thiên đường vì khung cảnh lãng mạn và đẹp, và cực kỳ vắng vẻ. Bạn có thể thoải mái làm những gì mình thích (chỉ tại phòng sauna thôi đó). Khách đến đây đa phần là khách VN (lớn tuổi và straight), khách Nhật và khách phương Tây.

Bạn chỉ cần vào thẳng khách sạn (không cần hỏi bảo vệ hay tiếp tân), đi đến cuối hành lang thì quẹo tay phải gặp 1 thang máy. Bạn lên tầng cuối cùng (tầng 6 hay 7 gì đó). Sau đó khi thang máy mở ra thì quẹo tay trái gặp tiếp tân của sauna. Họ sẽ đưa chìa khóa và bạn tự nhiên thư giản. Giá vé không mắc lắm (85k). Nhưng lưu ý là bạn nên tự nhiên và không nên có biểu hiện "lộ" thì không hay vì người ta để ý thì mình không có sự riêng tư nữa.

Ngoài ra, mọi người nên có thái độ đúng mực để nơi đây thực sự là nơi thư giản tuyệt vời cho gay chúng ta.

Chúc mọi người enjoy.

Hạt giống đỏ Sadguy's Avatar

Mặc định Re: Chổ sauna kín đáo dành cho gay kín,

Sauna rất tốt cho sức khỏe, ko biết ở HN có chỗ nào tương tự và lịch sự như vậy không nhỉ? Ai biết thì giới thiệu nhé. Yếu tố cần thiết là: kín đáo & lịch sự.

Mặc định Re: Chổ sauna kín đáo dành cho gay kín,

Trích dẫn Nguyên văn của thenguye276:

Xem bài viết
    ....Khi đi đến nơi này, bạn phải thật sự tế nhị vì khách là straight, không phải là gay, nếu mình làm phiền họ. Họ sẽ comment quản lý thì rất phiền phức.

....Nhưng nếu tình cờ khách cũng là gay, thì nơi này đúng là thiên đường vì khung cảnh lãng mạn và đẹp, và cực kỳ vắng vẻ. Bạn có thể thoải mái làm những gì mình thích (chỉ tại phòng sauna thôi đó). Khách đến đây đa phần là khách VN (lớn tuổi và straight), khách Nhật và khách phương Tây.

.... Nhưng lưu ý là bạn nên tự nhiên và không nên có biểu hiện "lộ" thì không hay vì người ta để ý thì mình không có sự riêng tư nữa.

.... Ngoài ra, mọi người nên có thái độ đúng mực để nơi đây thực sự là nơi thư giản tuyệt vời cho gay chúng ta.
    Trời, đi sauna thư giãn mà phải gồng mình (để cố gắng làm cho mình giống straight ... già) thì mệt quá.

"Nhưng nếu tình cờ khách cũng là Gay" - và còn có yếu tố may rủi nữa nè. Khổ thân ghê.

Mặc định Re: Chổ sauna kín đáo dành cho gay kín

sauna gì mà khổ dữ vậy, phải thế này thế khác không để người ta comment, mà đúng như hotbabyboy nói, còn có yếu tố may rủi mới gặp 1 thằng gay nữa thì ...dẹp pà cho rồi, chả thấy sung sướng, thoải mái gì nữa. Pó tay

Chủ topic chỉ giới thiệu một nơi sauna đẹp,lịch sự và "sạch sẽ" ... còn Bác nào muốn thác loạn thì cứ chui vô mấy cái ND,ST,HS,BB....dĩ nhiên là Police gõ cửa lúc nào không hay. Mỗi người mỗi ý thích,người ta có thời gian vào chia sẻ thông tin để mấy bác nhảy vào chặt chém người ta, thiệt là hết nói....

Hạt giống đỏ

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.............................................. .................................................. ...........................đủ 100 chưa ta?
    Chỉnh sửa nội dung lần cuối bởi: Boytimban87, 04-10-2010 lúc 01:29 AM

con_tim_dam_mau thấy đi thư giãn mà con_tim_dam_mau thấy phải gồng nữa lúc đó không khỏe mà còn mệt thêm nữa

bạn ơi, mấy chữ viết tắt là gì vậy ? mình chỉ bít có ND : nadam ? còn HS ? ST ? BB là gì? (ủa mà sao ko thấy PT : phi thuyền? , NCV: nư cười vàng ..)

Mới biết thêm 1 chỗ cũng mới nữa nè ... share vs mọi người .. ké nha chủ topic (làm biếng tạo topic mới )

Tình hình là thấy câu lạc bộ Đại Đồng mới làm lại hồ bơi nên đi thử xem thế nào .. vô đó tình cờ phát hiện ra có xông hơi dành cho nam.

Nghe đâu hoạt động được cũng gần 6 tháng rùi nhưng do ít khách nên cơ sở vật chất còn khá mới.

Dịch vụ: xông khô (sauna), xông hơi (steambath), hồ ngâm (jacuzzi)

Giá hơi bị rẻ: 30k / 1 giờ
    50k / suất

Mí bạn nên mua vé 30k vì mang tiếng 1 giờ chứ ngồi 3 giờ cũng chả ai đuổi ra hehe

Địa chỉ: Câu lạc bộ thể thao Đại Đồng
    25A Nơ Trang Long, P7, quận Bình Thạnh

Chúc các bạn có những giờ phút "phục hồi thể lực" sảng khoái

Bài này chỉ mang tính chất chia sẻ, chứ ko quảng cáo cho ai hết nga
    Rồi từng người.. bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ

ID: namjinbk

hi!
    Mình vừa mục kich sở thị đây!
    Qua nhiên sạch và đẹp lại lịch sự nữa! Nếu bạn vào để thư giãn thì lý tưởng vô cùng
    còn nếu bạn vào ngắm giai thì phí tiền... straight toàn là bụng bự, đít to, mập chảy bơ
    cũng đừng nghĩ sẽ ì xèo trong chỗ này, vì phòng xông hơi nhỏ, sáng, và nóng bà ngoại luôn...

Cô bé xx cho mình xinh như hot girl! Dáng chuẩn và nhỏ nhẹ như mèo, dễ thương ghê! thơm như múi mít!
    1 xuất xông hơi, xx giá 300.000vnd

Thử đi!

Trang 1/2 12 Cuối cùngCuối cùng

Thông tin chủ đề