Reload this Page | | |
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 16
    Hạt giống đỏ dinhquang171's Avatar

Hey hey shy Quan hệ bằng miệng có an toàn không?

Cho tôi hỏi tí nhé!

Quan hệ bằng miệng có an toàn 100% không? (Nếu có quan hệ với ai đó mà mắc bệnh xã hội) Nếu để tinh dịch bắn vào miệng có vết trầy xước thì có mắc bệnh không?

Mong mọi người giúp tôi với.

Last edited by Memories; 04-01-2007 at 02:00 PM. Reason: Nhớ gõ tiếng Việt có dấu bạn nhé!

Hạt giống đỏ

Default Re: quan he bang` mieng co' an toan` kho^ng?

Quan hệ TD bằng bất kỳ đường nào, theo kiểu gì với người có mắc các bệnh lây truyền qua TD, cũng như bệnh truyền nhiễm thì đều có nguy cơ bị lây nhiễm bệnh. Do đó, bạn hãy mau chóng loại bỏ suy nghĩ được an toàn 100% khi quan hệ TD theo đường miệng đi!

Còn việc để tinh dịch bắn vào miệng khi có vết trầy xước thì khả năng bị nhiễm bệnh (nhất là HIV) là ngang bằng với các kiểu quan hệ TD khác (nghĩa là mức độ lây nhiễm là rất cao).

Tôi nhớ ở đâu đó trong 1 bài viết về kiểu quan hệ Oral (QHTD bằng miệng), người ta khuyên rằng, tốt nhất là ko nên để cho tinh dịch bắn vào miệng cũng như các vùng nhạy cảm(như mắt) hay các vùng da bị trầy xước, vết thương. Trong trường hợp lỡ có bị tinh dịch bắn vào miệng thì tốt nhất là nhổ ra và súc miệng ngay (ko nên dùng bàn chải, có thể dùng nước súc nhiều lần hoặc Listerine), còn nếu ko nhổ ra được thì nên nuốt ngay, càng nhanh càng tốt rồi súc miệng như trên (với điều kiện bạn ko bị bất kỳ chứng viêm loét nào ở đường tiêu hóa).

Mầm xanh timbantriky's Avatar

Default Re: Quan hệ bằng miệng có an toàn không?

ui nuốt luôn ko phải là nguy hiểm hơn sao ? sao lại phải nuốt nhỉ ...mà nghe qua sao nghê quá ko dám quang hệ với boy nửa ...hic hic

Thành viên ưu tú wetboy's Avatar
    Blog Entries
    1

tinh dịch được chế tạo ra từ máu nếu virus Hiv lây qua máu... có thể thì cũng có thể lây qua tinh dịch...người mang mầm bịnh...nhất là kèm theo những vết trầy xướt trong miệng... bao tử ...hay các cơ quan nội tạng đang bị viêm lóet...bởi vậy tỉ lệ người thường xuyên bị chảy máu nướu răng sẽ dễ bị nhiễm vi trùng siêu vi và Hiv do Qh tình dục qua đường miệng cao hơn người khác nữa đó!
    Chuyên cung cấp khóa chống trộm xe máy, khóa chống trộm xe các loại.
    Tags: khoa chong trom xe may

Nụ tầm xuân

trời ơi có nhiêu đó mà cũng hỏi, dám chơi dám chịu đi, lở bị truyền nhiễm cũng có sao đâu vi khi quan hệ chẳng lẻ mình chẳng dùng những lời hoa mỹ để nói với nhau sao? đúng hôn

Hạt giống đỏ

này mình có ý kiến, thật ra bạn nu hon moi noi dung day, nhung nuot luon cung la giai phap hay boi vi dich vi trong da day co the giet chet virus ke ca HIV.

xin bạn tham khảo cách gỏ tiếng việt như sau:

http://www.vuontinhnhan.net/tiengviet/

cám ơn bạn đã góp bài bộc lộ tâm sự với mọi người ,nhưng bạn phải viết tiếng việt với đầy đủ dấu thì mọi người mới dễ đọc và hiểu được hết ý... đúng ý ...bạn muốn nói để mà chia sẽ với bạn nữa phải không?

* chú ý: lần sau những bài viết không dấu ...sẽ bị xóa theo nội quy diễn đàn mà không cho phép khiếu nại a'! ^.^
    Last edited by wetboy; 20-01-2007 at 05:46 PM. Reason: Mem ko gỏ dấu tiếng việt

Hạt giống đỏ

nếu bạn lo ngại khi tinh dịch được bắn vào miệng khi có vết trầy xướt vậy thì lúc bị trầy xướt bạn đừng quan hệ . mà bạn cũng yên tâm vì trong nước bọt có chất diệt khuẩn nên có thể sẽ không bị mắc bệnh đâu . Còn wetboy nói rằng tinh dịch được tạo ra từ máu là không đúng , tinh trùng được tạo ra từ tinh nguyên bào còn dịch được tạo ra ở tiền liệt tuyến chỉ là các chất dinh dưỡng nuôi tinh trùng thôi không phải từ máu mà ra

Chồi biếc mua_buon1985's Avatar

tất nhịên là có chuyện rùi nếu không thì mọi chuyện đâu có tto61 đẹp như vậy nhưng mà hãy cẫn thân 5khi nào cảm thấy mình đau lợi hay răng đừng có quan hệ bằng miệng. nguy hiểm lắm
    anh xa em
    trăng cũng lẻ, mặt trời cũng lẻ
    biển vẫn cậy mình dài rộng thế
    vắng cánh buồm một chút đã cô đơn

Hạt giống đỏ

đọc song cái này em choáng và sợ quá hjx hjx lần trước QH vs 1 người mà ai cũng bảo ông đó bị HIV mà lần tem còn đi hiến máu thấy xét nghiệm ko có bị HIV thế là ntn hả trời hjx hxj
    Hình ảnh chỉ mang tính chất lừa tình

Cây thân leo DarkKnight's Avatar
    Blog Entries
    1

trời ơi không lẽ tui phải search google một lần nữa sao . Thôi tự search forum tìm lại post nào có đề cập về vấn đề nầy để get better info hen.

Page 1 of 2 12 LastLast