T

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: Hạnh phúc chẳng lớn lao để em phải khát khao!

Default Hạnh phúc chẳng lớn lao để em phải khát khao!

" Hạnh phúc chẳng lớn lao để em phải khát khao
    Phải khiến em nghĩ nhiều dù biết rồi anh sẽ mất em
    Cuộc sống quá tấp nập vòng tay em đã quá chật
    Anh hãy bước ra khỏi cuộc vui của em "

Tình đã phai úa màu thì thôi hãy cho nhau lối riêng... Thật sự có lẽ đây là con đường lựa chọn tốt nhất của 2 chúng ta? Anh cũng đã có một người bên cạnh anh. Anh hãy nên trân trọng điều đó, tất cả những kỷ niệm với em, hãy để nó trôi vào quá khứ và dĩ vãng 1 cách nhẹ nhàng anh nhé.. E hiểu những kỷ niệm của chúng ta quá nhiều và sâu sắc nên nó khiến anh đến với người mới không trọn vẹn. Nhưng đừng làm người ta buồn anh nhé!

Em vẫn còn nghĩ đến anh nhiều lắm, nhưng dù sao nó cũng chỉ là trong suy nghĩ và chỉ 1m em. Em không muốn nó thành hiện thực.. Hàng ngày, chạy xe 1 mình trên đường, ghé ngang qua những nơi mà em và anh từng đến, em rất buồn và cảm thấy trống vắng thật sự. Nhưng lại đành chấp nhận! Hãy để con tim và cảm xúc được bình yên. Điều đó sẽ tốt cho cả Anh và Em.

Chúc Anh luôn nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống!

--------------Yahoo Message: ductruongtravel ----------------
    Last edited by nguachuadaukho; 21-08-2013 at 12:53 AM.

Default Re: Hạnh phúc chẳng lớn lao để em phải khát khao!

Công nhận hay thiệt, vừa mới hát một bản tình ca đẫm nước mắt, tâm sự cuộc tình đầy đau khổ xong cái là show hình & làm quen liền.

Tươi xanh? Chúc đắt khách, đắt khách...

Mình không phải như bạn đã nghĩ và đã nói đâu abnmasdfawer. Thật sự, mình chỉ cảm thấy hơi trống vắng từ sâu trong lòng..nhưng chẳng biết cảm xúc và cảm giác mình đang muốn điều gì..?
    Bạn có thể gỡ tấm hình của mình xuống cũng được nhé! Thanks bạn nhiều..

Ơ đằng ấy không biết câu là "Rau dền đi qua, cải xanh trả lại" sao. Trên đời này không có ai tặng không ai thứ gì hết nhé. Nếu đằng ấy muốn tớ giúp thì đằng ấy phải nói sao cho tớ nghe bùi tai ấy. Chẳng hạn, đằng ấy nói giống hay gần giống thế này là tớ thích này " Anh gì ấy ơi, anh có thể giúp em bỏ tấm hình bên trên xuống được không? Em gửi cho anh ngàn nụ hôn muachhhhhhhhhhhhh..."

Tớ thích thì không những tháo tấm ảnh xuống mà còn edit lại bài viết bên trên của tớ cho đằng ấy nữa

Quote Originally Posted by abnmasdfawer View Post

Dễ thương ghia...

Ơ đằng ấy không biết câu là "Rau dền đi qua, cải xanh trả lại" sao. Trên đời này không có ai tặng không ai thứ gì hết nhé. Nếu đằng ấy muốn tớ giúp thì đằng ấy phải nói sao cho tớ nghe bùi tai ấy. Chẳng hạn, đằng ấy nói giống hay gần giống thế này là tớ thích này " Anh gì ấy ơi, anh có thể giúp em bỏ tấm hình bên trên xuống được không? Em gửi cho anh ngàn nụ hôn muachhhhhhhhhhhhh..."

Tớ thích thì không những tháo tấm ảnh xuống mà còn edit lại bài viết bên trên của tớ cho đằng ấy nữa
    Mềnh muốn ngắm bạn ấy... hihi
    Chuyện tình yêu đến rồi đi, buồn làm chi nhớ nhung làm gì...

Sorry bạn abnmasdfawer nhé. Mình xưa giờ rất thẳng tính và nhanh chóng. Vì được bạn nói rằng mình tung hình lên để show thì mình đã gỡ ngay hết xuống rồi..! cho nên cái câu bạn đề nghị mình nói " Anh gì ấy ơi, giúp em ...." là điều không thể. Mà chắc gì bạn lớn tuổi hơn mình mà yêu cầu mình gọi bạn bằng ANH chứ?

Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn rất nhiều vì đã có suy nghĩ sẽ edit lại bài viết của bạn! Mình thì thích hành động hơn là những lơi nói suông.
    Many thanks bạn Abnmasdfawer!

Quote Originally Posted by rambo View Post
    Dễ thương ghia...

Mềnh muốn ngắm bạn ấy... hihi
    Bạn Rambo ơi, bạn muốn ngắm anh Abnmasdfawer sao? Hihi
    Last edited by Ngân_Vũ; 22-08-2013 at 11:23 PM.

Quote Originally Posted by nguachuadaukho View Post
    Bạn Rambo ơi, bạn muốn ngắm anh Abnmasdfawer sao? Hihi
    Bạn tầm 25 - 26 tuổi, nhìn hình đoán thế...

Thế cái hình mình quote lại là người mình muốn ngắm ấy? không phải bạn à ngựa chưa đau khổ.
    Chuyện tình yêu đến rồi đi, buồn làm chi nhớ nhung làm gì...

Hi bạn Rambo, mình sinh năm 1985, chắc cũng hơn 28t rùi ... hihi..cảm ơn bạn đã không chê mình nhé! Chúc bạn cuối tuần vui vẻ!

Default Chỉ có nước mắt trọn vẹn trong chuổi đêm sầu!

Đêm thứ 6 cuối tuần.. chẳng biết làm gì, lại thức đến 02g00 sáng để nghe nhạc (phải chăng mình đang tự kỷ)... càng nghe lại càng cảm thấy buồn và trong lòng bắt đầu dấy lên một cảm giác của sự trống trải và cô đơn biêt bao? Nhiều lúc muốn khóc, nhưng giọt nước mắt dường như cũng chỉ muốn nuốt ngược vào trong. Tôi chẳng hiểu mình đang cần gì và muốn gì đây? Phải công nhận cái cảm xúc của con người ta thật phức tạp. Yêu thật cuồng nhiệt để rồi khi chia tay thì lại buồn bã và nhói lòng mỗi khi nhớ về..!
    Thôi thì chắc chẳng thể nào tìm được một tình yêu thật sự nữa đâu. Hãy cố gắng đẻ tự mình trải qua từng ngày thôi..

Default Re: Chỉ có nước mắt trọn vẹn trong chuổi đêm sầu!

Page 1 of 2 12 LastLast