T

Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 12 of 12

Thread: Nhung Loi Tam Su Buon Cua Toi.

Mầm xanh

Default Re: Nhung Loi Tam Su Buon Cua Toi.

Quote Originally Posted by tranhuyvu View Post
    Chao tat cac cac anh va cac ban.. qua 1 nguoi ba ma toi biet dc webisie nay. Len day thi toi cung doc dc nhung loi tam su nhung loi chia se ve nhung cuoc tinh Ao va nhung cuoc tinh kg co ket qua rat nhieu.
    Vang va hom nay toi tam su it dong ve 1 ky uc buon. Va toi Hy Vong rang anh se doc dc nhung loi tam su cua toi va quay ve voi toi.

Toi va anh quen nhau cung qua internet. Anh 42t kg dep trai, nhung anh rat nhe nhang va tinh cam.
    tuy chua bao gio gap nhau o ngoai quen nhau dc gan 1 nam nhung tinh cam ma anh va toi trao cho nhau rat nhieu. Toi thuong hoi anh rang " anh oi.. anh co yeu em that long kg, va co bao gio anh het yeu em kg anh" anh tra loi voi toi la " em ak.. em da lay mat con tim cua anh roi lam sao ma anh het yeu em dc, khi nao em tra lai con tim cho anh thi luc do anh moi het yeu em". Nhung loi noi cua anh lam toi rat vui va hp. Anh thuong lam toi cuoi moi khi toi kg vui, toi yeu anh nhieu nhieu lam. toi tuong chung nhu anh la tinh yeu mai mai cua toi. Toi tang anh 2 bai hat. " Nho' cua my tam, & Vang Mot Ngay cua Thu Minh.

Co nhieu lan anh da lam toi rat buon vi cu lau lau anh lai kg dt cho toi va kg lien lac voi toi, goi qua thi kg nghe may. toi that su rat lo cho anh boi vi cong viec cua anh thuong xuyen phai di ngoai duong, va so anh bi benh cam. toi kg so anh roi xa toi boi vi toi chang bao gio lam gi co loi voi anh, tu khi quen anh toi chang bao gio lam quen ai nua, toi chi chung tinh voi anh thoi, boi vi toi nghi anh la tinh yeu cuoi cung cua toi trong cuoc doi nay.
    Nhung sau roi anh van goi dt cho toi va xin loi toi va noi rang anh rat ban viec, vi anh em minh trai nguoc thoi gian voi nhau , luc anh di lam ve thi em da ngu va anhkg muon thuc giac em. Toi cung thong cam cho anh va toi cung kg gian anh nua, toi noi voi anh la . Anh ak minh yeu nhau den voi nhau lau dai chu kg phai 1 ngay 2 bua, nen neu co chuyen gi kg vui ve em hoac buon chuyen gi thi anh cu tam su va noi cho em biet, de anh em minh cung khac phuc va hieu nhau nhieu hon cho du bat cu chuyen gi anh cung phai noi cho em biet, boi vi minh yeu nhau de lam gi..? minh yeu nhau de chia se cho nhau va tam su voi nhau, luc do minh tinh cua minh no moi lau dai dc.... anh cung xin loi va hua voi toi lan sau kg nhu vay nua.....
    nhung dc vai tuan thi tiep tuc lai xay ra nhu vay, va lap di lap lai rat nhieu lan. Toi cung da tung nghi rang hay la anh kg con yeu minh nua, anh da co ai roi..? Toi rat so bi mat anh boi vi toi yeu anh bang ca trai tim cua toi. anh lai goi dt cho toi vi yeu anh nen toi lai tha thu cho anh.

May tuan gan day anh kg con lien lac voi toi nua, trong long toi luc nao cung nghi den anh, toi goi dt va nhan nhung don tin anh cung kg them tra loi cho toi du chi 1 lan, kg le anh kg con nho em va yeu em nua sao anh...? luc yeu nhau anh da noi la khi nao em tra lai trai tim cho anh khi do anh moi het yeu em ma.... luc nay chinh la luc ma em yeu anh nhieu nhieu lam ma sao anh lai bo em ma di ha anh....em da khoc rat nhieu ve anh luc lam viec, luc di choi, luc 1 minh , kg co luc nao em kg nghi den anh ca. nguoi ta vui ve cuoi dua thi nuoc mat cua em lai cu chay ra co' gang nen nhung dong nuoc mat nhung sao van cu tuon trao....

Toi da Nhan tin cho anh va noi rang. Neu nhu em lam cho anh buon thi em that long xin loi anh, toi nhan het ca ca la do minh sai va chi mong anh quay ve ben toi, hoac toi chi cau xin anh hay cho toi 1 ly do nao do chinh dang va anh kg con yeu toi nua cung dc. nhung anh da im lang . Toi rat dau kho, rat chan nan. khi anh chang cho toi 1 loi giai thich nao.

Thoi buon lam gi nua chi them dau kho ma thoi, minh dau kho 1 minh nguoi ta cung dau co hieu dc...
    loi cuoi toi chi cau mong anh gap dc nhieu may man va vui ve trong cuoc song, cau chuc cho anh gap dc 1 nguoi nao do yeu anh nhieu hon em, va den voi anh that long. den anh dc vui ve va hp ben nguoi anh da chon.... em tang anh 2 bai hat co le da den luc nghe bai nay roi. http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=140XeSstcF. anh kg dt cho em cung dc anh kg nhan tin cho em cung dc. nhung neu nhu tinh co anh doc dc nhung loi tam su cua em tren day thi mong anh hay cho em xin anh 1 it thoi gian anh viet cho em may dong chu chia tay de em dc yen long hon va de em co gang buoc qua cuoc song nhieu cam bay hon anh ak, coi nhu la em cau xin anh 1 lan cuoi..

Vang... cam on cac ban da doc nhung dong tin nay cua minh, va cho minh 1 loi khuyen cac ban nhe. Chuc cac ban thanh cong nhieu trong cuoc song, va tim dc 1 hp trong GT3 nay.
    cac ban gui bai viet ve emall: (boy_hartoc@yahoo.com)
    Òa (T_T ) ! Sao đọc xong sao thấy hoàn cảnh hơi giống mình ấy nhỉ .nhưng tình cảm mới bắt đầu thôi . ko biết làm sao nữa . quen đc 1 tháng ,mấy ngày nay a nói bận công việc . cho số đt thì ko bao giờ gọi . mình gọi thì ko bắt máy . Tình cảm mới vừa bắt đầu cũng đặt nhìu niềm tin nhìu lắm . Nhưng bây giờ lại từ từ vụt tắt . Có lẻ mới quen ít hôm nên tình cảm chưa đc nhìu . Đọc toppic này sao mà mún đau dói . Chúc mọi người zui zẽ nhưng mà ko biết mình ko zui zẽ ko ( > "< )

Hạt giống đỏ

Default Re: Nhung Loi Tam Su Buon Cua Toi.

"trung niên họ không cần tình yêu, chỉ cần tình dục!" câu nói này của TDS chỉ đúng được một nửa, không phải tất cả đều như vậy .còn bạn tranhuyvu tôi thành thật chia buồn cùng bạn "bạn là mẫu người chung tình" chỉ tiếc là bạn đã đặt tình yêu của mình không đúng đối tượng không đúng chỗ ,hai người chỉ gặp nhau trên internet rồi yêu nhau .thời gian gặp nhau bên ngoài chẳng được bao lần vì thế theo tôi nghĩ tình yêu của hai người chỉ đến từ một phía đến từ bạn còn người kia thì chưa hẳn là yêu "mạng ảo tình yêu cũng dễ bị ảo theo " bạn không lên đau khổ vì nó bỏi nó không sứng cho bạn phải đau khổ đâu , rồi bạn sẽ tìm được cho mình một người yêu thực sự bạn ạ .hãy gắng lên nhé chúc bạn mau bình thường trở lại...

Page 2 of 2 FirstFirst 12