T

Một không gian yên bình và lãng mạn,
Một phong cách sáng tạo thức uống độc đáo và khác biệt!

Lãng Café tuyển phục vụ
Kết quả từ 1 tới 10 trên tổng số 10

Chủ đề: Ai biết cách làm cho chân mày mọc rậm hơn ko?

Hạt giống đỏ hanhphuc_noinao's Avatar

Mặc định Ai biết cách làm cho chân mày mọc rậm hơn ko?

hi,tôi thấy mấy bạn boy có cặp chân mày rậm là tôi thik lắm nhưng ko biết lam sao để được như họ,các bạn có cách làm cho nó mọc nhiuề và đen thì reply lại nha,thanks vẻy much and have a nice day
    Biết đời đau khổ, chẳng ước sang giàu chỉ mong hạnh phúc
    Biết tình oán trái nhưng sao con người vẫn cứ yêu hoài
    (Lê Hựu Hà)

Chồi biếc hai dang06's Avatar

Mặc định Re: ai biet cách làm cho chân may mọc rậm hơn ko?

Trích dẫn Nguyên văn của hanhphuc_noinao:

Xem bài viết
    hi,tôi thấy mấy bạn boy có cặp chân mày rậm là tôi thik lắm nhưng ko biết lam sao để được như họ,các bạn có cách làm cho nó mọc nhiuề và đen thì reply lại nha,thanks vẻy much and have a nice day
    Trời. Cái này còn tùy thuộc vào mỗi người nữa bạn ơi. Tui thấy bà Dì của tui sau khi sinh em bé, lấy cọng tỏi cắt ra vẻ lên chân mày. Không biết sau này như thế nào. Nghe đồn là sẽ giúp chân mày mọc dày và đẹp. "Hên xui".
    Hồi trước tui còn đọc ở đâu đó trên báo, nói rằng dùng tỏi thoa lên vùng da trên trán để giúp tóc mọc và không bị hói.
    Mấy cái này hiệu quả hay không thì khó mà biết được. Thôi mua thuốc bôi đi. Biết đau lông mày dài ra như tóc. Mỗi tháng cắt 1 lần. Ha ha.

Love Struck Re: ai biet cách làm cho chân may mọc rậm hơn ko?

Trích dẫn Nguyên văn của hai dang06:

Xem bài viết
    Trời. Cái này còn tùy thuộc vào mỗi người nữa bạn ơi. Tui thấy bà Dì của tui sau khi sinh em bé, lấy cọng tỏi cắt ra vẻ lên chân mày. Không biết sau này như thế nào. Nghe đồn là sẽ giúp chân mày mọc dày và đẹp. "Hên xui".
    Hồi trước tui còn đọc ở đâu đó trên báo, nói rằng dùng tỏi thoa lên vùng da trên trán để giúp tóc mọc và không bị hói.
    Mấy cái này hiệu quả hay không thì khó mà biết được. Thôi mua thuốc bôi đi. Biết đau lông mày dài ra như tóc. Mỗi tháng cắt 1 lần. Ha ha.
    My God!!!
    Mình tưởng bạn có cách nào dể giúp mọc chân mày đậm và đều...ai dè kêu cứ bôi thử còn hiệu quả tốt xấu thì nói là ''hên xui'' ...làm tui không dém thí nghiệm nữa...thôi để tui mách các bạn hãy tốn tiền đi cấy lông mày sẽ ok hơn.....Nhưng phải lựa chổ có uy tín mới được nhé..đừng ham rẻ hay ai xúi bậy thì tiền mất mà tật mang là thúi hẻo lun.hahahha...

Ðau đầu vì tiền. Ðiên đầu vì tình. Ðâm đầu vào tường
    Tiền Túng-Tình Tan-Tư Tưởng Tồi Tàn-->Tiến Tới Tự Tử

Mặc định Re: Ai biết cách làm cho chân mày mọc rậm hơn ko?

Bạn à, dám lấy thuốc nhuộm chét lên hok? Thuốc nhuộm màu đen đó. Tui hok dám làm thử ^^ Hì hì, xin mấy anh cho ý kiến

dùng phấn bột màu nâu để trang điểm phủ lên rồi dùng maccara chải cho đều lại nó xem đen tự nhiên còn nếu có tiền thì cấy lông mày ở bác sỹ tú hết 15 triệu.

Hạt giống đỏ

tui chỉ biết cách làm mi cong thui là thỉnh thoảng nên cắt lông mi_ mẹ tui bảo vậy nên bây giờ mi tui cong vut nè hehe

Mặc định Re: ai biet cách làm cho chân may mọc rậm hơn ko?

Trích dẫn Nguyên văn của hai dang06:

Xem bài viết
    Công nhận bạn này khôi hài thiệt hahahahaha . Có khi nào bôi tỏi lên rồi mọi người chạy hết không ? Nếu có thuốc bọi lên cho mọc dài như tóc thì trên thế giới này sẽ không có người hói hahaha.

Mấy cái vụ này, liên quan kô ít tới nhan sắc trời cho ai nấy hưỡng..cũng tội nghiệp cho những người kém ( Bạc nhan hồng phận )..kô như hồng nhan phận bạc đâu nha..
    Thời buổi này xấu làm cho đẹp cũng có cách mà đừng vội tuyệt vọng.. miễn sao có tiền hoặc thêm vào nữa là sự chịu khó may ra sắc đẹp mong muốn có thể đạt được..
    Mách bạn thuốc naỳ xài thử xem sao có tác dụng nhiều hơn , hy vọng nhiều hơn nhờ vào các Bác sĩ Thẩm Mỹ pha chế thuốc có tên là :REJUVi _eyebrow-revitalizer.tiếng việt gọi là thuốc làm mọc chân mày mọc râu theo y' muốn.khổ chai nhỏ thôi ước chừng o.33 oz là khoảng dung tích 9ml.
    thành phần có hóa chất là ( ingredients) water,ethanol,propylene,glycol,Herbal mixture_vitamins and tween 80.
    REJUVI LABORATORY được bán tại hoa kỳ tại các tiệm Thẩm Mỹ Viện lớn có uy tín thí dụ như tại tiệm Re juvi.số 5 san francisso Califronia (CA ) 94080 .
    đây là thông tin có thể giúp bạn được như y' , ah` còn việc này khi bạn rữa mặt mỗi ngày, sau khi rữa mặt bằng nước ấm nên rữa mặt thêm lần nữa bằng nước lạnh vì nươc lạnh sẽ làm các lỗ chân lông co lại giữ chặt được chân lông ,thêm vào nữa tạo cho cơ thể thêm sãng khoái khõe khoắn sau một ngày làm việc , vậy thôi ah`.chúc Bạn sớm được điều tốt đẹp và dzui dze~ nha .mến chào.MTND

Thành viên ưu tú blackraven's Avatar
    Bài viết blog
    5

Râu và lông (bao gồm cả lông mày) ít hay nhiều chủ yếu là do yếu tố di truyền và tác dụng của hormone có trong cơ thể. Các thuốc trên thị trường có thể giúp mọc râu tóc nhưng phải dùng lâu ngày thì mới có công hiệu và khi ngưng thuốc thì râu tóc trở về trạng thái ban đầu.

Các loại thuốc này cũng tương đối khó kiếm trên thị trường VN nên thôi bạn cứ hài lòng với tình trạng của mình.
    Nếu phải cách xa, vì sao em thế...

vào diamond plaza mua tuýp thuốc dưỡng mi và chân mày hiệu vit_vit..........ok lắm.mình đã use rồi nhưng thời gian hơi lâu.khoảng 100ng tuyt

Thông tin chủ đề