PDA

Xem toàn bộ phiên bản : mọc lông

viyeu2010
06-12-2005, 09:07 PM
Ban ơi hãy chỉ cho mình làm sao cho lông mọc nhiều ra bây giờ ,nhất là chỗ phần đùi với phần lông mọc từ rốn trở xuống đó ,mọc lông ở những chỗ đó gợi cảm lắm đó .Nếu biết hãy chỉ dùm mình với nghe ,củm ơn trước nghen

dinhlehung
07-12-2005, 02:38 PM
Bạn có thể mua thuốc kíck thích mọc râu xức thử xem.Mình cũng đã có thử nhưng không mấy khả quan_cũng có thể tùy theo cơ thể mỗi người, hệ tuyến lông có khác nhau_Mình có mấy đứa bạn,lông lá nhiều thấy mê.Lông bụng từ ức chạy dài xuống tới rún rồi từ phía dưới mọc lên,có đứa còn có lông xung quanh lổ rún và những người có lông như vậy thì lông tay,lông chân và lông nách cũng nhiều.Nhìn đã hấp dẫn...mà hôn lên những chổ đó lại càng "phê" hơn vì mùi hương của nó.
Chúc bạn đạt được điều bạn mong muốn

Thienthan0702
07-12-2005, 08:16 PM
chuyện có nhiều long và hấp dẩn thì ai cũng muốn , nhung chuyện long thì khong phai ai muon cung có nếu bạn xin ra nhu thế nào thì xin vui lòng chấp nhận như vậy đi . co thể dùng các loại thuốc để khíhc thích moc nhiều long nhung xin vui lòng xen TÁC DỤNG PHỤ . Cảm ơn . cái gì cũng có cái giá của nó bạn ah

JoshuaNguyen
12-12-2005, 01:35 PM
Mother nature sanh mình ra làm sao, thì cứ để vậy đi. Mua mấy loại thuốc kích thích làm gì cho phí.

Randy
08-01-2006, 01:36 PM
Bạn muốn mọc lông nhiều ư?Còn mình thì không muốn bạn mình có lông nè.Nhưng mình biết có 1 cách có thể giúp lông mọc nhiều nè:bạn thử mua thuốc wax lông đó.Đó là thuốc wax cho lông rụng hết đi dành cho phụ nữ nhưng chỉ được 1,2 ngày là lông sẽ tự mọc lại và còn rậm rạp hơn trước rất nhiều,bạn thử làm vài lần thì sẽ có cái mình mong muốn đó.
Chúc thành công.

khoi_hoang_hon
13-01-2006, 07:52 AM
mỗi người có một xu hướng , cá tính riêng, nếu anh la người em yêu thì chăc chăn em mong : anh chỉ có Lông chim và lông chân thôi !

sitinh_tinhsi
14-01-2006, 10:28 AM
hixhix bạn đừng có mong làm gì có rồi hối hận ko kịp đó . như tui nè lông quá trời , ngực cũng có bụng cũng có , đùi cũng có nữa , còn có râu quai nón nữa nè , rầu lắm bạn ơi , phải tốn khối tiền vô việc cạo râu đó hixhix.

BigPanda
21-01-2006, 03:47 AM
Hic, tôi cũng vậy nè. Ngày nào đi làm cũng phải cạo râu Phiền muốn chết à, hay ho gì nhiều lông lá quá.

bighunk
24-01-2006, 11:20 PM
mình dong quan diem voi bigpanda, nhieu long chi to cuc them thoi nhieu nguoi co noi la giong khi nua chu

cristine
24-01-2006, 11:25 PM
không đâu bạn! theo crist lông nhiều mới hấp dẫn đó! nhất là ở cái passt hai bên quai hàm nếu càng dài càng rậm thì cành manly!

dinhlehung
29-01-2006, 05:06 PM
hixhix bạn đừng có mong làm gì có rồi hối hận ko kịp đó . như tui nè lông quá trời , ngực cũng có bụng cũng có , đùi cũng có nữa , còn có râu quai nón nữa nè , rầu lắm bạn ơi , phải tốn khối tiền vô việc cạo râu đó hixhix.

Bạn phải tốn tiền cạo râu là vì râu mau dài,càng để lâu càng dài cho nên vài ngày cần phải cạo,chứ lông ngực hay lông bụng nó chỉ dài tới mức độ nào thôi chứ đâu có dài mãi như râu hay tóc, vì vậy đâu cần phải cạo,vả lại càng cạo nó lại càng rậm rạp hơn...và bạn cũng nên biết, người ta bị kíck thích vì lông ngực và lông bụng chứ không phải vì râu.Râu chỉ có thể làm cho gương mặt chàng trai trông già dặn hơn và manly hơn thôi ! Mình có xem nhiều phim sex,thấy người ta hôn và liếm lông ngực hay lông bụng của đối phương ( nhiều khi liếm cả lông nách nữa ),nhưng chưa thấy ai liếm râu bao giờ !Mình đã từng quan hệ với nhiều anh như vậy, nên mình hiểu được sự hấp dẫn của nó...nhìn thì đẹp,rờ mó cũng đã mà hôn thì lại càng tuyệt vời. Dù sao thì đàn ông con trai, lông lá có hơi nhiều 1 chút vẫn hấp dẫn hơn là trụi lủi.

cater2u
29-01-2006, 10:14 PM
hic
thật là trái ngược trong khi mấy thằng white guys hầu như đa số thích skiny guys và ít lông thì việt nam lại đi thích các anh nhiều lông thế có hay ko? nuột

hngn
30-01-2006, 07:32 PM
trời bạn mong mọc nhiều àh?mình thì kô hiểu sao mình nhiều lắm thấy cũng ngộ ngộ,tuy mình co lông ngay rốn,ngay đùi,nhưng mình kô biết làm cho no mọc ra làm sao.minh nghĩ chắc nature,vì hoocmon mỗi người mỗi khác mà

maimaiyeum
02-02-2006, 04:35 PM
Hic ! còn tui thì nó mọc khắp nơi , nhất là vùng mu .
Còn nách , chân , bụng cũng rậm ớn
Đi đái mà lông nó rụng hơn lá thu rơi ...
Rầu gần chết nè

hngn
02-02-2006, 08:08 PM
Hic ! còn tui thì nó mọc khắp nơi , nhất là vùng mu .
Còn nách , chân , bụng cũng rậm ớn
Đi đái mà lông nó rụng hơn lá thu rơi ...
Rầu gần chết nè
mình giống bạn nè,nhưng mình thấy nó rất đặc biệt đâu có gì đâu mà rầu,thấy người kô có mình có mới vui chứ hihih

sitinh_tinhsi
04-02-2006, 08:48 AM
Trích dẫn:
Nguyên văn của sitinh_tinhsi:

Bạn phải tốn tiền cạo râu là vì râu mau dài,càng để lâu càng dài cho nên vài ngày cần phải cạo,chứ lông ngực hay lông bụng nó chỉ dài tới mức độ nào thôi chứ đâu có dài mãi như râu hay tóc, vì vậy đâu cần phải cạo,vả lại càng cạo nó lại càng rậm rạp hơn...và bạn cũng nên biết, người ta bị kíck thích vì lông ngực và lông bụng chứ không phải vì râu.Râu chỉ có thể làm cho gương mặt chàng trai trông già dặn hơn và manly hơn thôi ! Mình có xem nhiều phim sex,thấy người ta hôn và liếm lông ngực hay lông bụng của đối phương ( nhiều khi liếm cả lông nách nữa ),nhưng chưa thấy ai liếm râu bao giờ !Mình đã từng quan hệ với nhiều anh như vậy, nên mình hiểu được sự hấp dẫn của nó...nhìn thì đẹp,rờ mó cũng đã mà hôn thì lại càng tuyệt vời. Dù sao thì đàn ông con trai, lông lá có hơi nhiều 1 chút vẫn hấp dẫn hơn là trụi lủi.

bạn hiểu làm rồi tui đâu có cạo lông , tui chỉ cạo râu thôi .

viyeu2010
06-02-2006, 08:32 AM
Cuối cùng ai có thuốc bôi hay cách gì tốt để mọc long + râu nhiều hơn không ,chỉ mình với ,mình đưa ra bài này để hỏi mấy bạn mà chứ có phải để thảo luận mọc nhiều long là tốt hay xấu đâu ,các bạn biết hãy chỉ dùm mình vài cách đi

khinaoembuon23
06-02-2006, 12:45 PM
Tùy cảm nhận mỗi người , còn tôi thì ít lông mà trắng trảo lắm , miễn sao không ẻo lã là vẫn hấp dẫn !!!

hngn
06-02-2006, 06:37 PM
lông mình tự mọc mà,sao chỉ được đây???????chỉ thì pó tay mình kô biết,chắcc để tự nhiên

heocon_lonton
10-02-2006, 01:43 PM
lông nhiều rất ơn nếu u muốn tui cho u lông của tui nè đùi với vùng rốn nhiều lém á

rongvang2208
13-02-2006, 12:51 PM
thực tế ở mổi cách nhìn nhận về lông lá riêng các bạn ạ ,
trước tiên ví dụ [bạn la tube người thích nhìn người khác " nhiều lông" thì bạn cho rằng người ấy là đẹp nhưng với 1 số người khác thì nhiều lông quá họ sẽ cho là xấu ok ko nè?..

quan_vn1269
14-02-2006, 01:42 PM
Bạn nên đến gặp BS.Tú đi,bạn muốn có lông chỗ nào thì sẽ được toại nguyện thôi nhưng bạn phải trả cho mỗi sợi lông khỏang từ USD 2-5 . Bạn có đủ khả năng không ??? Hehehehehehe....

bangkinhtientu
13-05-2006, 09:16 PM
chài cạo sạch chjo mát giống tui nè hihihihi

dinhlehung
08-06-2006, 03:08 PM
Cuối cùng ai có thuốc bôi hay cách gì tốt để mọc long + râu nhiều hơn không ,chỉ mình với ,mình đưa ra bài này để hỏi mấy bạn mà chứ có phải để thảo luận mọc nhiều long là tốt hay xấu đâu ,các bạn biết hãy chỉ dùm mình vài cách đi

Ở shop Mai huỳnh 274 Trần Phú ,P8 ,Q5 có bán thuốc mọc râu,mọc tóc,lông mi và lông mày. Nghe nói cũng good. Bạn đến đó hỏi thử xem.