PDA

Xem toàn bộ phiên bản : Phòng tập thể hình mới tại Q.3

traivuon
24-03-2009, 01:41 PM
Phong tap the hinh : Suc Khoe Viet

so 17 - Nguyen Van Mai - p8- q3 ( gan nha thuoc My Chau , nha thuoc A Chau- Hai Ba Trung , co duong nho queo vao la duong Nguyen Van Mai )

Phong tap Nam - Nu rieng biet , day du cac dung cu tap .Trang tri dep.
Phong tap tien nghi sach se , gia hoi cao so voi cac phong tap binh dan, tap trung nhieu man, gay van phong lich su tap sau gio lam viec.....Phi hoi cao nhung tien nao cua nay.

Gia : 400 k/ thang

DarkKnight
24-03-2009, 09:15 PM
có tập theo ngày không traivuon - weekends only. .

nguyentrantrung
24-03-2009, 09:31 PM
Giá hơi cao, không biết trang thiết bị ra sao, không thấy nói cụ thể
.................................................. .......................................

khatvongyeu
06-04-2009, 04:28 PM
cũng ok lắm, người làm chung bank với mình trước kia cũng tập ở đó......nhưng tập ở Cali đi, có 50usd/thang, ngon hơn nhiều, sạch sẽ, hiện đại

chungtinhx
06-04-2009, 05:24 PM
traivuon quảng cáo nghe thấy ham quá, muốn chuyển qua bên đó tập liền hihihihi............................

MuscleVinny
06-04-2009, 06:34 PM
MV có nghe 1 người bạn nói về phòng này, có cả Sauna mà, nhưng diệnt ích hơi nhỏ nên khó tập. Nhưng được cái Gay tập nhiều...vì vậy Mv cũng không dám tới đó. Huhuhu

leloi_hope
07-04-2009, 12:12 PM
giờ thấy ai cũng tập thể hình hết ha ,tập để chai thích hả ? em chả thèm tập xem trai có iu ko ? lấy mình làm thử nghiệm rùi nói cho mọi người bít nha

davidvo
09-06-2009, 05:00 PM
thực ra nếu tập với giá 400k ở chỗ này thì qua bên Kì Hòa rộng hơn gấp mấy lần, mà cón có sauna, xông hơi, cũng tùy mọi người thôi, nhưng mình nghĩ Kì Hòa vẫn ok hơn.

taboo
09-06-2009, 08:20 PM
Nghe nói bên Lan Anh cũng có mà không biết giá cả, phòng tập thế nào
Lan Anh cũng có hồ bơi, không biết có sạch sẽ ko

humaneye
18-06-2009, 11:44 AM
thực ra nếu tập với giá 400k ở chỗ này thì qua bên Kì Hòa rộng hơn gấp mấy lần, mà cón có sauna, xông hơi, cũng tùy mọi người thôi, nhưng mình nghĩ Kì Hòa vẫn ok hơn.

Thì ở đây cũng có sauna đó bạn. Nhưng mà nhỏ xíu à. Mà cũng chả thấy gay đâu cả. Chả biết thấy hơi chán. Vậy mà đồn là gay nhiều lắm

boi2b89
23-06-2009, 09:09 AM
Chả biết cái ông post bài này đi chưa mà phán như đúng rồi ấy. Phòng tập Nam Nữ riêng hồi nào? Chỉ có phòng thay đồ là riêng thôi, mà cái đấy thì ở đâu mà chả thế :| Còn cái phòng tập thì nhỏ xíu, máy móc chen chúc nhau, đông người chút là đợi phát mệt. Nói chung là không xứng với cái giá bỏ ra :)

khanhson1508
07-10-2009, 07:57 AM
xin các bạn hướng dẫn xem cần trang phục gì khi đi tập GYM và tập buổi nào ,mức độ thường xuyên như thế nào sẽ cho kết quả tốt nha,cám ơn nhiều.

taboo
07-10-2009, 10:03 AM
Trang phục; quần sort, áo thun + giày bata
Mức độ thường xuyên: tuỳ bản thân bạn: siêng 7 lần/tuần, lười 1 lần/tháng....
Để có kết quả tốt nhất cũng tuỳ u: đi vào đó ko tập, chỉ ngồi chơi hay tập qua loa --> chả thấy kết quả đâu. Nếu tập nhiều ko có chế độ ăn uống ko thấy lên cân hay lên cơ, chỉ thấy ốm và giảm