PDA

Xem toàn bộ phiên bản : Tìm hlv dạy bơi ở tphcm

ahs07
05-08-2008, 05:52 PM
Hiện nay mình tính học bơi vào cuối tuần t7-cn. Bn nào biết chỗ nào, hoặc hlv bơi dễ thương, nhiệt tình, tận tâm. Mình cần thầy dạy bơi với mục đích trong sáng, vì mình rất thích bơi. Do k bơi thường xuyên nên quên rồi, đã hơn 10 năm. Dạy kèm đó.

tranhuynhminhs
30-08-2008, 11:49 AM
Hiện nay mình tính học bơi vào cuối tuần t7-cn. Bn nào biết chỗ nào, hoặc hlv bơi dễ thương, nhiệt tình, tận tâm. Mình cần thầy dạy bơi với mục đích trong sáng, vì mình rất thích bơi. Do k bơi thường xuyên nên quên rồi, đã hơn 10 năm. Dạy kèm đó.

bạn dự định học bơi với mục đích gì? để đi thi olympic hay để bít bơi thui?::vtn822::
bạn nói đã bít bơi rùi mà wên thì chỉ cần đi bơi nhiều,tập lại mấy động tác bơi là nhớ lại,thành thục lại thui,cần chi kiếm thầy cho tốn tiền::vtn804::
nếu ở Q5, Q11 thì mình đi bơi chung dần dần sẽ giỏi lại à,ko cần học chi fí thời gian::vtn822::
đang tính đi bơi cho mập lên,mà đi 1 mình,chán wá::vtn823::

ahs07
30-08-2008, 01:15 PM
Bạn nghĩ như thế nào mà nói mình học bơi thi Olympic. Cả nước vn còn chưa có nữa? Xỉ nhũc quá. Bạn này cũng tự tin quá.

tranhuynhminhs
30-08-2008, 10:28 PM
Bạn nghĩ như thế nào mà nói mình học bơi thi Olympic. Cả nước vn còn chưa có nữa? Xỉ nhũc quá. Bạn này cũng tự tin quá.

mình nói vậy mà kêu là sĩ nhục???::vtn808::
ng` ta hỏi là học để đi thi hay để bít bơi, vậy mà nói là sĩ nhục::vtn813::
đầu óc có vẫn đề, lúc nào cũng nghĩ người khác nói khinh,sỉ nhục mình::vtn814::ng` ta nói chuyện đàng hoàng, vui vẻ, vậy mà còn bị chửi lại::vtn810::hết bít con ng` bạn ra sao lun

ahs07
31-08-2008, 09:57 AM
Khônng biết bạn suy nghĩ như thế nào nữa? Hình như bạn nên xem lại chính mình. Mình bình thường lắm. Bộ rãnh rang lắm hả mà học bơi để thi đấu. Thể thao vn chán lắm. Ai hết chuyện gì làm mới nghĩ đến chuyện thi đấu.

locxoayden
25-09-2008, 09:52 AM
Bạn ở thành phố hồ chí minh hay ở hà nội?mình hiện đang dạy kèm bơi ở thành phố hồ chí minh...dạy theo giờ mình lấy 100k/h còn dạy theo tháng mình lấy 800k/tháng...hồ bơi tuỳ bạn chọn nhưng mình nghĩ nếu học bơi nên bơi ở hồ bơi sạch và ít người thì dễ tập hơn.nếu còn ý định bơi thì gọi cho mình nhé.

Không được để lại số điện thoại bạn nhé !

khongthebinhyen
19-11-2008, 12:54 PM
tranhuynhminhs có ý tốt vậy mà cũng cải nhau được..hay thật.
mỗi người nên bớt nói lại một tiếng rồi cũng qua thôi

chaygiacua
19-11-2008, 11:21 PM
nếu ở gần hồ bơi Đại Thế Giới,quận 5 thì đến gặp cô giáo dạy bơi. Cô này nhiệt tình lắm. Nhìin qua ai là trai, ai là gay cô biết liền. Nhưng cô này ko có thành kiến với đồng tính đâu vì cô có chơi với 1 hội từ thiện toàn là đồng tính. Ngược lại cô là trung tâm tư vấn tình cảm tình yêu cho mấy bạn đó.

banhbeo_banhu
21-11-2008, 02:01 PM
có vậy cũg cãi nhau............. zui ghê........... bó tay với 2 ng lun......... #:-S

gì mà cô Giáo dạy lun ......... thix đàn ôg hơn....... con gái làm sao thix hơn dc...... hjhjhj :-P...

Gluck ;)

Prince_Of_Dream
21-11-2008, 10:39 PM

tranhuynhminhs có ý kiến hay , lời nói cũng vui vẻ hòa nhã .

Cũng chẳng hiểu bạn chủ topic ahs07 dựa vào điều gì mà nói những lời không hay với người bạn có ý kiến tốt giúp mình .

Theo mình nghĩ , song song với việc học bơi của bạn , bạn cũng nên theo một lớp rèn lại chính tả , nhất là loại chính tả bạn dùng để xúc phạm người khác .

Chúc bạn có những khóa học thành công !

MuscleVinny
22-11-2008, 07:16 AM
Tới hồ bơi Cung VH lao động có nhiều HLV giỏi và nhiệt tình mà giá cũng rẻ. Hoạc tới bất kỳ CLB bơi lội nào cũng đều có HLV nhận dạy riêng, bạn cứ tới mà hỏi. Chúc học bơi thành công để còn ra hồ bơi mà "quậy". Các hồ bơi bây giờ nhiều Gay tới quậy lắm.

savourymen
22-11-2008, 09:32 AM
Hoc bơi ở Cộng hòa Tân bình .

Bạn nào có ý định học bơi để rèn luyện thân thể , có thể đăng ký học tại Hồ bơi etown 364 Cộng hòa . Nước hồ , nhà tắm , phòng vệ sinh rất sạch sẽ , hồ bơi không đông , nên có thể học bơi thoải mái , có khăn tắm và xà bông cho học viên . mọi cái đều tính trong học phí bao gồm : Hồ tập , giáo viên , khăn v.v.v la 700.000 / khóa ( 15 buổi học ) Khung cảnh rất đẹp và sang trọng , giống như bên nươc ngoài . Trước đây mình có học ở đây , bây giờ mình có thể bơi ếch , xải, ngửa va bơi bướm . Và mình bơi biển là tuyệt vời nhất , được mọi người ngoài bãi biển ngưỡng mộ lắm .Được khen oh la la thật là sung sướng hehehhe.

Chúc các bạn thành công

stupid cupid
22-11-2008, 03:50 PM
Hoc bơi ở Cộng hòa Tân bình .

Bạn nào có ý định học bơi để rèn luyện thân thể , có thể đăng ký học tại Hồ bơi etown 364 Cộng hòa . Nước hồ , nhà tắm , phòng vệ sinh rất sạch sẽ , hồ bơi không đông , nên có thể học bơi thoải mái , có khăn tắm và xà bông cho học viên . mọi cái đều tính trong học phí bao gồm : Hồ tập , giáo viên , khăn v.v.v la 700.000 / khóa ( 15 buổi học ) Khung cảnh rất đẹp và sang trọng , giống như bên nươc ngoài . Trước đây mình có học ở đây , bây giờ mình có thể bơi ếch , xải, ngửa va bơi bướm . Và mình bơi biển là tuyệt vời nhất , được mọi người ngoài bãi biển ngưỡng mộ lắm .Được khen oh la la thật là sung sướng hehehhe.

Chúc các bạn thành công

Một buổi học là một tiếng hay hai tiếng? Bạn học bao lâu thì có thể bơi kiểu bướm. Mình thích bơi kiểu bướm lắm nên cũng đang thăm dò địa điểm để học. Nếu được thì cho mình biết tên thầy nào dạy được.

Guinness
23-11-2008, 01:48 AM
nếu ở gần hồ bơi Đại Thế Giới,quận 5 thì đến gặp cô giáo dạy bơi. Cô này nhiệt tình lắm. Nhìin qua ai là trai, ai là gay cô biết liền. Nhưng cô này ko có thành kiến với đồng tính đâu vì cô có chơi với 1 hội từ thiện toàn là đồng tính. Ngược lại cô là trung tâm tư vấn tình cảm tình yêu cho mấy bạn đó.

Vâng Cô giáo này rất vui tính và hòa đồng Gui cũng thường bơi ỡ đây hay trò chuyện với Cô lắm,Cô rất là vui.
Còn bạn gì đó ơi(chủ top) bạn biết bơi mà quên hả,chắc quên về kỹ thuật phải kg,bạn kg cần phải bận tâm tìm tấy chi,bạn đi bơi và đến hỏi bất kỳ 1 sinh cứu viên nào của hồ bơi mà bạn đến họ cũng sẽ chỉ thôi. hoặc khi bơi để ý những người bơi rồi tự tập,Gui tự học bơi đây giờ 4 kiểu bơi Gui đều nắm vững kỹ thuật. chúc bạn thành công,và đừng nong tánh nhé. thếiitt nghĩ bạn kia chỉ nói vui với bạn thế mà bạn nổi cáo lên,hỏi ở ngoài thì sao,cư như thế ai dám gần bạn mà chỉ cho bạn bơi. vui vẽ lên nhé .

savourymen
24-11-2008, 02:06 PM
Khóa Học bơi la 15 buổi , mỗi buổi 2 giờ
Bạn có thể chủ động xếp lịch học với huấn luyện viên
Tốt nhất nên học vào buổi sáng từ 6 giờ hồ bơi đã mở cửa
hoặc sáng thứ bảy , Chủ nhật , thời gian này học bơi rất thuận tiện
Mình học bơi 2 khóa , sau đó tự rèn luyện kỹ thuật bơi qua phim ảnh , sách báo , và nhìn những vận động viên bơi , để ý những độg tác tay chân . Bơi
bướm là khó nhất , ban đầu tập rất vất vả , về sau khi nắm hết những kỹ
thuật , mình đã bơi bướm ở ngoài biển .
Chúc bạn thành công

the_love_i_mine
11-12-2008, 04:23 PM
ai bơi ở cung văn hóa lao đông thì boi chung nè.Tui đang học bơi và biết bơi gòy.Tui đàng hoàng nha,manly có gì đi chung.Yahoo :batdautudauboy

ngocngannam
24-02-2009, 08:02 PM
::vtn802::cho mình hỏi lại tí, có hồ bơi nào có HLV nữ và nữ học bơi không hông?
::vtn806::(i am girl) ai chỉ dùm cảm ơn lắm lắm

BoyBuonShaiya
25-02-2009, 03:29 AM
Học nhiều
uống nước nhiều
kết quả vẫn ko biết bơi
hic hic .

elobh
28-02-2009, 09:39 AM
locxoayden co the cho minh nick yahoo dc ko va ghi so phone cua ban luon vi minh cung dinh hoc boi ne.