PDA

View Full Version : Phỏng vấn thần tượng của bạn

AnhDy
10-06-2006, 12:56 PM
Chào mọi người thân mến!AnhDy cảm thấy mấy hôm này VTN của chúng ta có vẻ tĩnh lặng và buồn tẻ quá nên hôm nay AnhDy lập ra topic này nhằm tạo thêm sinh khí và tạo không khí sôi động cho khu vườn thân yêu của chúng ta.

Trong VTN của chúng ta có rất nhiều người đa tài,nhiệt tình,đáng yêu và dễ thương lắm vì thế chắc chắn rằng bạn sẽ không thể tránh khỏi việc "để ý" hay là "hâm mộ" một nhân vật nào đó,tại sao bạn không giới thiệu nhân vật đó cùng mọi người nhỉ?Điều đó sẽ rất thú vị đấy!Không những thế chúng ta có thể phỏng vấn những thần tượng đó để có thể hiểu thêm và tìm ra nhiều điều hay từ Họ.

Quy trình giới thiệu và phỏng vấn các thần tượng của các bạn sẽ được thực hiện theo ba bước sau:
>Bước 1:Bạn hãy giới thiệu sơ nét về thần tượng của bạn tại topic này:"Hãy Giới Thiệu Về Thần Tượng Của Bạn Ở VTN!",giới thiệu về lý do mà bạn "Hâm mộ" thần tượng đó,sở trường và một vài ưu điểm của thần tượng đó,điều gì làm bạn quý mến thần tượng đó!.

>Bước 2:AnhDy sẽ đọc và copy nguyên văn bài viết của bạn rồi gửi đến thần tượng của bạn bằng tin nhắn cá nhân và AnhDy sẽ mời Nhân Vật đó giới thiệu và ra mắt mọi người tại topic "Phỏng Vấn Thần Tượng Của Bạn".
http://www.vuontinhnhan.net/forum/showthread.php?p=109778#post109778

>Bước 3:Bạn và mọi người có thể phỏng vấn và trao đổi với Nhân Vật đó sau khi đọc xong bài giới thiệu của họ ở topic "Phỏng Vấn Thần Tượng Của Bạn".
*Các bạn chú ý Nhân Vật của chúng ta có thể là một thành viên bất kì của VTN và đương nhiên đó cũng có thể là một mod hay adim nào đó,chà xem ra kỳ này thì các mod và admin chắc khó thoát nạn rồi!:D

AnhDy
10-06-2006, 01:10 PM
Chào mọi người thân mến! Trước hết AnhDy rất cảm ơn sự tham gia của mọi người đã tạo nên không khí náo nhiệt cho VTN thân yêu của chúng ta. Mong rằng các Nhân vật được mời có thể dành chút thời gian để giới thiệu vài nét về bạn cho những người hâm mộ có cơ hội được biết thêm về bạn,và sẽ hay hơn nữa nếu bạn có thể chia sẻ cùng mọi người những thắc mắc của mọi người về bạn.

Còn các bạn hâm mộ ơi! Các bạn có thể phỏng vấn các Nhân vật của chúng ta bằng cách tạo các chủ đề mới với tựa là "Phỏng vấn Tên-nhân-vật-bạn-ái-mộ"! Đây sẽ là một cơ hội tốt cho bạn bày tỏ tình cảm và sự quan tâm đến thần tượng của bạn!

Dưới đây là danh sách các thành viên đã được phỏng vấn:

boixp (http://www.vuontinhnhan.net/forum/showthread.php?t=32379)

AnhDy (http://www.vuontinhnhan.net/forum/showthread.php?t=32445)

andrew (http://www.vuontinhnhan.net/forum/showthread.php?t=33073)

boy_loving (http://www.vuontinhnhan.net/forum/showthread.php?t=34176)

_VietPride_ (http://www.vuontinhnhan.net/forum/showthread.php?t=34180)

letom1986 (http://www.vuontinhnhan.net/forum/showthread.php?t=34182)

thienvan2004 (http://www.vuontinhnhan.net/forum/showthread.php?t=34184)

trungnghia (http://www.vuontinhnhan.net/forum/showthread.php?t=34818)

Memories (http://www.vuontinhnhan.net/forum/showthread.php?t=34861)

catholic_priest (http://www.vuontinhnhan.net/forum/showthread.php?t=34863)

@};- @};- @};-

boixp
11-06-2006, 04:34 AM
Topic này cũng thú vị nhỉ. Andy ..lộn :D AnhDy tạo ra topic này thì đứng ra làm gương đi nè ..Giới thiệu mình trước đi nhé! :D

HuuPhuc1987
13-06-2006, 07:28 AM
em nghĩ nên ghi là nhân vật được yêu thích trong VTN thui, vì chữ thần tượng bự quá, thần tượng của em chỉ có 1 thui nên không thể nói đó là ai được.Theo em, người yêu thích đó là cristine.1 cây đại thụ của chúng ta.ok

AnhDy
13-06-2006, 03:30 PM
Còn không chịu lên thớt ?:D
Em có post một bài giới thiệu về em ở box giao lưu anh có thể vào xem!Ah em nghĩ anh boixp cũng chuẩn bị tinh thần đi!AnhDy cũng hâm mộ anh lắm,nhất là cái avatar của anh,theo em nó đẹp nhất VTN đó.

cristine
13-06-2006, 08:46 PM
Theo em, người yêu thích đó là cristine.1 cây đại thụ của chúng ta.ok

cám ơn Hữu phúc nhiều! crist không dám nhận đâu! có thể Hữu phúc thấy thích nhưng có lẽ cũng có nhiều người không thích mà! rất vui được biết Hữu Phúc như một thành viên của VTN! Thân!

VNFocus
13-06-2006, 09:09 PM
Trong VTN mình không có thần tượng, thần tượng của mình là Chủ tịch FED ông Alan Greenspan. Các bạn có thấy ngộ không.

HangNgaTienTu
14-06-2006, 07:32 PM
thần tượng của HangNgaTienTu là andy đó:D ,tui thấy anhdy nói chuyện hay lém:D với lại anhdy cool hết sức,tui muốn phỏng vấn anhdy được không:))

hoahongkhonggai
15-06-2006, 06:36 AM
ừm cũng xin giới thiệu 1 người bạn tên là V.P nhưng chưa bít rõ gì về nó hết chơn hixhix but thích nhất là cách nói chuyện khúc chiết rành mạch khó bắt bẽ muốn bắt bẻ nó phải chuẩn bị mỏi lưỡi mới xong hixhix

AnhDy
15-06-2006, 11:35 AM
thần tượng của HangNgaTienTu là andy đó:D ,tui thấy anhdy nói chuyện hay lém:D với lại anhdy cool hết sức,tui muốn phỏng vấn anhdy được không:))
Trùi bạn HangNgaTienTu ơi!AnhDy có gì đâu mà bạn phỏng vấn chứ!Bạn tìm người khác đi,AnhDy hong muốn lên thớt đâu,nhưng dù sao đi nữa cũng cảm ơn nhã ý của bạn.::vtn48::

letom1986
15-06-2006, 11:45 AM
Trùi bạn HangNgaTienTu ơi!AnhDy có gì đâu mà bạn phỏng vấn chứ!Bạn tìm người khác đi,AnhDy hong muốn lên thớt đâu,nhưng dù sao đi nữa cũng cảm ơn nhã ý của bạn.::vtn48::
theo dúng quy dịnh là ai mà là thần tựơng đều lên thớt hít....Cho Andy chít kì này...ai bảo mở cái topic nì chặt chém nguoikhác....híahía..:))

khatvongyeu
23-06-2006, 12:19 PM
thần tượng của tôi là Anhdy, người có nhiều bộ mặt.....đâu phải ai cũng làm vậy....nếu chịu khó theo dõi tất cả các topic, reply...bạn sẽ hiểu

AnhDy
23-06-2006, 01:45 PM
thần tượng của tôi là Anhdy, người có nhiều bộ mặt.....đâu phải ai cũng làm vậy....nếu chịu khó theo dõi tất cả các topic, reply...bạn sẽ hiểu
Anh thân mến!Có việc gì thì anh cứ nói thẳng ra đi không cần phải nói tránh nói né làm gì và anh vui lòng đừng nói gì khác ngoài nội dung của topic này vì điều đó sẽ gây khó chịu cho người khác.

AnhDy
26-06-2006, 03:34 PM
hô hô ,em ấn tượng boixp từ cái hồi avar cậu bé ý , đẹp nhở
Chà xem ra có nhiều người hâm mộ cái avatar của anh boixp quá ta:D bữa nào anh làm tặng em một cái giống anh nhé:p

letom1986
26-06-2006, 07:06 PM
Chà xem ra có nhiều người hâm mộ cái avatar của anh boixp quá ta:D bữa nào anh làm tặng em một cái giống anh nhé:p
Andy muo^n le^n thot ngay hay seo ma` muo^n cai' avatar de^ nhiu` nguoi` ha^m mo^ nhi????Hay chem' 2 tha^n tuong 1 luc' duoc k??:))

boixp
26-06-2006, 08:18 PM

Avatar chỉ là đại diện thôi, chứ quan trọng là ớ tính cách đấy. Cám ơn các bạn đã ủng hộ avatar mình nhé!

boixp
27-06-2006, 10:48 PM
Vậy giờ đến lượt em nghe! Mở hàng trước nè:

1. Tên, tuổi và năm sinh:
2. Nghề nghiệp (nếu là học sinh thì học ngành gì?):
3. Sở thích:
4. Nơi sinh sống:
5. Câu nhân gian nào bạn thích nhất? (chẳng hạn: "Không bao giờ đầu hàng"):

letom1986
28-06-2006, 12:24 AM
Tiếp tay:
Cảm giác bị chém ra sao nhỉ?
AnhDy nghĩ ai sẽ là người tiếp theo?
G hãy nói về tình trạng của AnhDy hiện nay (single or...?)
Quan niệm bạn trai của AnhDy?
Ngủ 1 mình hay với ai?

AnhDy
28-06-2006, 02:24 PM
Trời ơi! Chưa gì hết mà anh "boixp" và "lettom1986" đã chặt chém em rùi, :( cũng hông sao em sẽ trả lời câu hỏi của anh boixp trước nhé:;)

Tên, tuổi và năm sinh
Phạm Anh Dy, sinh ngày 25/12/1986 Ngay ngày Noen đó. Sinh nhật em anh nhớ tặng 2 món quà nha :p, một món mừng sinh nhật:D, một món mừng lễ giáng sinh:D.

Nghề nghiệp
Em kể các công việc của em từng trải qua nhé, anh đừng có ngất xỉu nha ;;): Em từng làm kế toán, nhân viên kinh doanh, trưởng nhóm tiếp thị, kỹ thuật viên, phụ trách vật tư và hiện tại em đang làm nhân viên kinh doanh ở 1 công ty phân phối. Khó tin anh ha! :p

Sở thích
Em chả thích gì cả! :( Không thích ca nhạc, không thích thể thao, tóm lại em rất nhàm chán. Do đó em mới bị ế nè :((

Nơi sinh sống
Em sống ở Thái Dương hệ, hệ mặt trời, thuộc Trái đất, nằm ở châu Á khu vực Đông Nam Á, trong lãnh thổ nước Việt Nam miền Đông Nam Bộ, thuộc thành phố Hồ Chí Minh, ở quận 12. Em ghi như vậy để cho người ngoài hành tinh cũng dễ tìm. Hêhê :))

Câu nhân gian nào bạn thích nhất ?
Câu nhân gian mà em thích nhất là "tốt gỗ hơn tốt nước sơn" :D
Nhưng em thích câu ngạn ngữ dưới chữ ký cá nhân của em hơn.;;)

#:-SEm trả lời rùi đó anh đừng có chặt chém em nữa nhe tội nghiệp em lắm. :( Anh mà hỏi nữa là em khóc đó :((

AnhDy
28-06-2006, 02:45 PM
Tiếp theo là 5 câu hỏi của "lettom1986"::(

Cảm giác bị chém ra sao nhỉ?
À anh boixp ơi, :D em tìm ra người kế tiếp rồi nè, chặt chém lottom1986 để cho bạn ấy biết cảm giác bị chặt chém ra sao. :))

AnhDy nghĩ ai sẽ là người tiếp theo?
Bạn đó chứ còn ai vô đây? :D

G hãy nói về tình trạng của AnhDy hiện nay (single or...?)
Huhu bạn khơi dậy nỗ đau của AnhDy rùi. :( AnhDy hiện giờ đang rất cô đơn::vtn46::, lạnh lẽo ::vtn46:: thèm khát tình iu quá trời!:((

Quan niệm bạn trai của AnhDy?
AnhDy cũng đơn giản lắm không có đòi hỏi gì cao,như thế này là được: :D

Ngoại hình:Cỡ 1m7 nặng 69 kg :">
Thích: hoa sen (Vì AnhDy cũng thích hoa sen)::vtn48::
Tính tình: dễ mến, vui vẻ và đôi lúc trầm lặng (tại vì cũng có nhiều người nói AnhDy như thế) :">
Có thể chơi piano và guitar (Để chơi cho AnhDy nghe như thế mới lãng mạng):x
Khi AnhDy chọc giận chỉ được nói, nói không được thì la, la không được thì ...đi ngủ cho dịu cơn nóng giận (như thế mới không vũ phu):-*
Cuối cùng và quan trọng nhất: Hy sinh cho tổ quốc mình là điều đáng để hy sinh, vì hy sinh cho rất nhiều người, vì mọi người và dân tộc (Một lý tưởng sống đầy ý nghĩa và AnhDy cũng có lý tưởng như thế) ::vtn48::

Ngủ 1 mình hay với ai?
AnhDy ngủ một mình với chú gấu nino của AnhDy

HangNgaTienTu
29-06-2006, 02:55 PM
A bắt quả tang tại trận rùi nheX-(
Trời ơi!~X( Đồ phản bội vậy mà bạn nói chờ đợi tuiX-( đồ sở khanh~X( đồ lăng bămb-(
:D mai mốt tui mà gặp bạn,bạn sẽ biết tay tui::>:) không thể tha thứ đượcb-(

AnhDy
30-06-2006, 02:17 PM
Trùi! Bạn làm sao vậy? Mình nói đợi bạn xuống Sài Gòn chơi chứ có nói chờ đợi gì khác đâu?
Mà sao bạn khôn quá vậy bạn ở trên đó có người yêu rồi còn mình thì chưa có chẳng lẻ bạn bắt mình ở vậy đợi bạn hả? :(

HangNgaTienTu
30-06-2006, 07:12 PM
Chứ sao?! :p Bạn phải thủ tiết ở vậy mà đợi tui không có được lăng nhăng đó :D Mà anh boixp ở ngước ngoài có gì đâu phải lo nhỉ :))

boixp
30-06-2006, 11:27 PM
Ai nói xấu boixp thế ? Uh, không nên lo về boixp, AnhDy nên lo cho HNTT nhiều hơn, mà lo theo kiểu đề phòng :D

e_prince
02-07-2006, 08:53 PM
Chơi gì mà tới mấy chục câu ác thế, không có nương tay gì hết :( Nhưng dù sao có người chịu khó ngồi viết lên thì mình cứ chịu khó trả lời.
=)) Copy --> paste --> edit --> =))

P/S: trả lời khá hay đấy , nhưng nhiều câu trả lời "trớt qướt " , theo cái kiểu " dạ em thích những gì em không ghét " hhehehe , nhớ trả lời lại nha boixxx (nếu u thích )

boixp
03-07-2006, 08:58 AM
:p cố tình tránh né ...mà e_prince này fá đám hoài hen! :D

boixp
04-07-2006, 04:03 PM
Boixp đề nghị như thế này nhé, người bị tra tấn thì chỉ được tra tấn trong vòng 2 tuần. Có quá nhiều không nhỉ? Có gì cho thêm ý kiến nhe.

rin
10-09-2006, 11:33 AM
::vtn301:: cho bé rin hỏi xíu nha! nick VP là gì dzạ? có gì cho pà con làm quen tí.::vtn301::
::vtn302:: nick bé rin là :boyphongtran_timnguoiyeuminh_f5@yahoo.com nếu VP muốn làm quen bé thì add nick bé 8 chơi hén.::vtn302::
::vtn305:: chúc VP luôn dzui dzẻ và sớm có chồng hén.::vtn305::

boixp
10-09-2006, 12:39 PM
VP thấy ko, boixp khỏi cần rao mời gì hết ...có rin hi sinh kà . Thấy đắc chưa VP, vậy mà cứ than ế hoài . :D

_VietPride_
10-09-2006, 09:15 PM
trời hồi nhỏ Vp nhớ là đâu có sinh gần mõ than đâu kà ... mà than ế chứ đâu chứ đâu phải Vp ế ... có boixp bảo kê mùh đúng hong nà ... kekeke ... Thanks bro Rin nghen ... Vp lúc nào cũng chờ đợi trò chuyện mọi tại Chatroom VTN hết ... mong được trò chuyện cùng bạn một ngày gần đây nhé !!!

loading...
10-09-2006, 09:52 PM
Em thấy hầu như các Mod cũ đã bị chém hết rồi, để dưỡng thương rồi mình mới chém tiếp ;))
Em thấy có mấy Mod mới đó, mình "ưu tiên" cho họ đi ;)) Em đề cử chém wetboy hay ThienMinh ;))

bàtám
14-10-2006, 01:12 PM
đúng là mục này hay thiệt! các nhân vật trả lời rất có năng khiếu ! mình thích nhất sự nhí nhảnh ứng phó của TO^M và VITQUAY !

đã ghé thì cũng muốn góp 1 chút quà: cũng may mà còn kịp !^^ nghe nói hết hạn mà run tay run chân quá!

1/bạn nghỉ sao về 2 chữ " thần tượng "? có phải là "tinh thần" của một " tượng gổ " người ta để trên bàn thờ cúng?
(đây là mạo mụi phân tích theo " chữ " mong mọi người lượng thứ!)

2/từ ngày làm MOD bạn có dịp thấy được cái vui cái khổ được làm tôi tớ thiên hạ chưa? và bạn rút ra được nổi niềm gì trong cái vất vả đó?

3/bạn có thấy là 1 MOD bạn có dịp trưởng thành rất nhiều khi làm việc nhiều hơn phải không? bạn có thể cho biết bạn đã từng làm vật hy sinh vì niềm vui người khác hay chưa? điều đó làm bạn vui hay buồn?

AnhBaLuuDan
14-10-2006, 01:36 PM
Thím tám nè vậy thôi thì theo anh Ba , mình nghĩ chữ " thần tượng cho nó xuôi tai là " tượng thần " được không dzay kà , có ai phản đối không , không thì hạ hồi phân giải cho anh Ba mát cái lổ tai tí coi nà , bán mấy công đất ruộng lên Sì Phố uống beer ôm mà chua choa bị cái Chương trình này lôi kéo nên cũng hạ cố tâm thân già này , ai dè đâu gặp thím Tám vậy cho anh Ba mần quen dzoi thím Tám nghen , kakaka .

boixp
15-10-2006, 05:52 AM
AnhBaLưuDan với thím 8 hợp à nghen ...đụng với nhau là chuyện Vỉa Hè này vui biết mấy . Mấy ngày nay vắng mặt vì bận công chuyện. Nay thấy bỏ xót hơi nhiều ...phải theo đuổi Vịt Quay với Tôm Hùm mới đưỢc :D

phimdanong
15-10-2006, 09:31 PM
AnhBaLưuDan với thím 8 hợp à nghen ...đụng với nhau là chuyện Vỉa Hè này vui biết mấy . Mấy ngày nay vắng mặt vì bận công chuyện. Nay thấy bỏ xót hơi nhiều ...phải theo đuổi Vịt Quay với Tôm Hùm mới đưỢc :D

thấy có ai hợp ai đâu? hay là boixp hợp ho^n với vịt quay đi...Tôm và tui đi bưng quả ! O^ ô hay ..trong sớm hôm nay... kìa nhà ai pháo cưới rền rang...!

_VietPride_
16-10-2006, 09:01 AM
Coi bộ chủ nhà đi vắng có mấy ngày mà ăn hiếp tui dzữ hen ... định săn quần săn áo lên dọn miệng ... khẩu chiến rồi ... nhưng thôi giữ hình tượng chút xí hong thôi chương trình ế không ai xem . VietPride đang trong giai đoạn hoàn thành chương trình trong thời gian sớm nhất và hoàn tất cuộc leo núi cũa thienvan2004 thì VP tạm chia tay với chương trình đễ giới thiệu với các bạn một người Điều Hành mới toanh trong giai đoạn tập sự để cùng đồng hành với bro boixp trong Box Vĩa hè này đó là bro trungnghia1 .

Mọi người hãy cùng động viên ủng hộ bro trungnghia1 để anh có thể thể hiện mình , hoàn thành nhiệm vụ trong giai đoạn thực tập này và mong về sau anh sẽ mãi mãi giữ vững phong độ tốt nhất các bạn nhé .

Chương trình xin gửi lời chức sức khỏe , bình an và hạnh phúc đến tất cả các bạn và toàn thể gia đình .

P/s : Xin nói rõ Box này dành cho tất cả mọi người có thể tham gia giao lưu , đề cử ứng cử viên " lên thớt " . Mong mọi người đừng quan trọng hóa hai chử thần tượng để tự tạo bức tường trong lòng mình các bạn nhé .

baby of zeus
26-01-2007, 11:58 PM
Sao từ đầu tháng 12 tới bi jờ mà ko có ai zô đây hết zị, hết ng để chém gòi hả? Sao pà con ko chém pác admin nhà mình nè, chắc là pác í cũn có nhìu thứ cho pà con chém lém đóa. Keke

TrungNghia
28-01-2007, 01:16 PM
Có anh "baby of zeus" của chúng ta cũng dễ thương lắm nè các bạn ơi, hãy nhào vô "chặt chém" anh ấy đi. Hehe, tự thú đi, nếu không sẽ bị lột sạch không còn một mảnh vải bi giờ đó "baby" ơi!

vit_con
15-03-2007, 03:04 PM
cho em hỏi 'ngoại hình sạch sẽ là thế nào vậy anh??????? ở đây sạch sẽ mang nghĩa năng tắm rửa giặt giũ hay sạch sẽ gì vậy anh hihi

TrungNghia
16-03-2007, 06:39 PM
Chào bạn "vit_con" thân mến.

Rất vui và chân thành cảm ơn bạn đã tham gia "phỏng vấn", hehe

Trong chuyên mục này có nhiều người trả lời lắm, vì thế, bạn muốn hỏi về ai, mong bạn vui lòng "gọi" tên dùm ạ, để người đó còn biết để mà trả lời bạn chứ.

Chúc bạn vui và thoải mái khi dạo vườn nhé!

_VietPride_
16-03-2007, 07:23 PM
À thôi cái này để VP trả lời giúp cho vịt con nhé !

Vp đoán không lầm trong phần thắc mắc của bạn nằm trong bài phỏng vấn của Mod ColothicPrest !

Vấn đề ngoại hình sạch có nghĩa là mình có chăm chút cho bản thân mình từ cách ăn mặc , tác phong , củ chỉ và hành vi !

Rất vui được trả lời em ...

4ly2009
24-09-2007, 11:22 AM
ũa ũa
người tiếpn theo là ai dzợ
sao mà bây giờ hoh thấy nhắc tới nữa òi

kemchuoi239
24-09-2007, 12:51 PM
Úi chùi, bi giờ mới thấy cái topic này đó nha. Hồi nèo giờ chắc Chuối hem để ý, mà trong đây Chuối thần tượng nhứt anh Hoangthiencung đó, vì cuộc sống của ảnh đặc biệt lắm, người bình thường khó mà vượt qua được...

Hì, vô reply để cho người ta biết mình đã đọc topic này ^_^, còn thần tượng thứ 2 hã, để Chuối suy nghĩ cái ha ^_^ !

boycute_xauxi
18-11-2007, 08:00 AM
Oh, anh 3 ơi anh 3 đang thèm khác tình iu hả?
Để em coi giới thiệu cho anh 3 1 ng nha
hjhjhjhj, em cho anh 3 hay 1 tin này nè, cực kì wan trọng hjhjhj, nhớ pm cho em nha.

friendship0918
17-02-2008, 10:15 AM
em thần tượng anh kemchuoi239 lắm......^^hâm mộ nhứt tài viết văn của anh ấy ....^^....có gì anh kemchuoi bữa nào rảnh rảnh ra chat dzoi em nha ......em cũng gần thi văn òi có gì giúp đỡ em vít văn thêm nha ^^......

hoangthiencung
24-02-2008, 08:48 AM
Úi chùi, bi giờ mới thấy cái topic này đó nha. Hồi nèo giờ chắc Chuối hem để ý, mà trong đây Chuối thần tượng nhứt anh Hoangthiencung đó, vì cuộc sống của ảnh đặc biệt lắm, người bình thường khó mà vượt qua được...

Hì, vô reply để cho người ta biết mình đã đọc topic này ^_^, còn thần tượng thứ 2 hã, để Chuối suy nghĩ cái ha ^_^ !
trùi ui em lại đem anh trai vô đây tám ah ,anh có gì hơn mọi người đâu nà chỉ vì hoàn cảnh và cuộc sống làm mình trở nen khác người và đặc biệt một tí thôi ,hy vọng se có một lúc nào đó anh làm thành một bộ phim cho em trai xem nha