PDA

Xem toàn bộ phiên bản : Khách sạn "cho phe ta" - Tp. HCM

anhdeptraip2002
11-08-2007, 05:32 AM
Mấy bạn cho mình hỏi là ở Sài Gòn có hotel nào kín đáo một chút không? Dành cho phe mình càng tốt. Mình đang muốn tìm một địa điểm như vậy. Các bạn chỉ giùm nha.

khatvongyeu
11-08-2007, 10:39 AM
Vô hotel Nam Long ờ đường Phạm Ngũ Lão đó, 80k/2hrs, trong hẻm nên ko ai chú ý, tha hồ mà làm mưa làm gió.

Hai Au
14-08-2007, 12:33 AM
Phượng Nhi ở Sư Vạn Hạnh nối dài. 150 ngàn 1 đêm. Phòng sạch đẹp rộng!

Tha hồ rên la khi có nhu cầu, haha (cái này viết chơi để đủ 100 chữ)!

kidmale
14-08-2007, 05:52 PM
Nhảm nhí quá, hotel nào chẳng kín đáo, ai biểu ham tìm hotel bự làm chi. Không lẻ người ta rình u ở trong đó à?

Hai Au
14-08-2007, 09:13 PM
Người ta hỏi, mình không trả lời thì thôi, cần gì phải phê phán là nhảm nhí hả bạn?

Như vậy là bất lịch sự và thiếu thân thiện lắm bạn có biết không?

Jonhnathan
14-08-2007, 10:09 PM
Ý người ta hỏi là hotel nào dành cho giới của chúng ta, để khi bước vào hok bị ai dòm ngó, chứ mấy hotel khác hok dám vô ngủ đâu. Người ta dòm quá chùi. Hiii. Còn chỗ nào nữa hok zậy mấy bạn. Hiii.

linga
15-08-2007, 01:02 AM
Nam Việt ở Đỗ Quang Đẩu .

thinh_tranle
15-08-2007, 11:01 AM
Chính xác, Người ta hỏi để biết thêm thông tin, chứ biết rồi hỏi chi nữa. Bạn Kidmale hình như kg có việc gì làm thì nên làm thơ như bạn diemchinh69 có vẻ tốt hơn đó. Bạn Kidmale chắc kg có bạn bè gì nhiều hả? Tại vô duyên và nhảm quá đó.

-Nicky-
27-08-2007, 07:42 PM
Vào quận 8 đó, hotel nổi tiếng có cả roomboys tha hồ mà lựa chọn!
Hotel Thiên Phú qua cầu Nguyễn Tri Phương và Chánh Hưng rẽ trái vào đường số 10, Hotel ở đường số 8. Để Nicky về lục lại địa chỉ rồi post cho!

kidmale
30-08-2007, 11:49 AM
Hotel Thiên Phú đã bị đóng cửa do không có giấy phép. Mà trong đó thì bạn khỏi cần người, vì trong đó có sẵn boy cho bạn chọn, muốn ai thì ok và lên phòng và... he he.

bi19870
30-08-2007, 03:10 PM
Sao mấy anh rành quá vậy, bộ đi hoài sao. Mà cho dù có thể cũng không nên chỉ mấy chỗ này ra. Lỡ con nít thấy nó bắt chước sao.

web_traiviet
31-08-2007, 04:16 AM
Không treo biển hotel nhưng mà vẫn hoạt động bình thường chứ?............................................ ...

whitehorse
05-09-2007, 12:18 PM
Còn ở Q.Tân Bình và Phú Nhuận thì sao ai biết không chỉ giúp mình với, giá cả thế nào? Mình cũng muốn biết tham khảo, có chỗ nào giá cả phù hợp với Sv không?

sceretman
21-09-2007, 02:15 PM
Hình như chỗ đó đã gở bảng xuống rồi nên mình tìm hoài không thấy. Ai có thể chỉ giùm mình nó cụ thể ở đâu không? Đường số 8 nhưng số nhà mấy? Phải là cái nhà cao tầng trên đường số 8 gần ra hướng cầu Chánh Hưng kg?

linh1987
21-09-2007, 02:55 PM
Room boy là gì vậy bạn? Vô đó có gì đặc biệt không? Có nhiều boy lắm hả? Có gì nói rõ ràng địa chỉ bạn nhé.

hung_1972
25-09-2007, 04:12 PM
Mấy bạn cho mình hỏi là ở Sài Gòn có hotel nào kín đáo một chút không? Dành cho phe mình càng tốt.
Bạn nói KS dành cho phe ta là sao? Chẳng lẽ có phân biệt chủng tộc nữa hả? KS nào miễn là do Gay làm chủ thì đương nhiên là sẽ ưu đãi cho giới mình và sẽ bảo đảm không ai nhòm ngó...

Chi nữa vì cũng là cá mè một lứa mà, sẽ dễ thông cảm hơn đúng không?
Nếu có ai trong giới mình có điều kiện thì đầu tư vào mở KS đi và bảo đảm sẽ có nhiều men ủng hộ lắm đây. Và chắc mình đăng ký thuê dài hạn quá... he he he

Có ai đồng ý với mình thì hãy gửi lời cảm ơn ý kiến này nhé! Mong rằng một ngày không xa sẽ có một CLB gay giống như Thái Lan vậy và lúc đó cứ vô tư ra vào chứ không phải tìm chỗ KS hay nhà trọ kín đáo chi hết... Phẻ re! ::vtn48:: (*)

vnvnguy
25-09-2007, 09:09 PM
Chao can ban,
minh co biet mot khach san cho phe ta do la khach san 190 duong Dinh Tien Hoang, doi dien voi rap Cau bong do. Chu khach san nghe noi la phe ta :) chua di khach san lan nao nen chua biet chi nghe noi vay thoi. Vao day cac ban cung chia se nhieu dia diem qua nhung minh muon kiem mot dia diem nao cho nguoi lon tuoi lich su, ban nao biet thi chia se nhe, thanks

Chào các bạn,
Mình có biết một khách sạn cho phe ta đó là khách sạn 190 đường Đinh Tiên Hoàng, đối diện với rạp Câu Bông đó. Chủ khách sạn nghe nói là phê ta :) chưa đi khách sạn lần nào nên chưa biết chỉ nghe nói vậy thôi. Vào đây các bạn cùng chia sẽ nhiều địa điểm qua những mình muốn kiếm một địa điểm nào cho người lớn tuổi lịch sự, bạn nào biết thì chia sẽ nhe, thanks.

hung_1972
26-09-2007, 08:43 AM
Bạn giới thiệu cho mọi người địa điểm KS (mà ngay bản thân bạn còn chưa đến đó để thử một lần cho biết thực hư ra sao) nhưng lại đưa ra cho mọi người biết nghĩa là bạn muốn để người khác tự tìm hiểu và đi xung phong thử nghiệm dùm bạn đúng không? Sao bạn khôn thế nhỉ! Không dám thử nghiệm trước mà bày cho người khác tìm hiểu.

Nếu thực sự chủ KS này là phe ta thì hay biết mấy! Hy vọng bạn nói là sự thật. Và nếu có ai dám liều mạng thử nghiệm thì cho bà con biết nữa nhe để đến ủng hộ cho phe ta nữa chứ! ::vtn48::

Guinness
28-09-2007, 11:31 PM
Các Bạn đang dúng viên thuốc bọc đường,vì :
1/ up địa chỉ lên ,các mem rầm rộ kéo đến thế là xem như hotel ấy sẽ trước sao cũng bị đóng cửa
2? nếu cần khách sạn để qua đêm thì cứ việc vô tư mà vào khách sạn đng8 ký thêu phòng ,người ta mở cửa để đoán khách ,không ai rảnh mà để ý xem ngưới đó gay hay không gay.1 bên cấn tiền,cấn khách ,1 bên cần nơi trú ngụ qua đêm ,thế là họp đống thôi.có tiền thì cư vô tư mà vào khách sạn,đừng nghĩ ngợi gì cả.hãy như là chuyện bình thường thôi.
3/cảm giác bị dòm ngó là chính cảm giác tự ti của các bạn mà ra.hoặc cứ ỏng a ỏng ẹo vào khách sạn,hoặc làm khách người thì ai mà chẳng dóm ngó.mà nếu họ co dòm ngó rối thì thôi chú có gì.
Sống tốt và nghĩ thoáng hơn đi,hãy tự tháo mình ra khỏi những xuyền xích mà chính bản thân ta trói buột ta.
chúc vui khỏe

Tuấn Vỹ
01-10-2007, 08:12 PM
giá cả như thế nào mới wan trong?? lỡ họ gắn máy quay lén thi sao đây?
Nên ai biết chính xác chỗ nào an toàn, rẽ, sạch sẽ thì chỉ đi!!!!

massage4men
02-10-2007, 05:26 PM
Muốn mọi người biết thì giới thiệu cho nhau chứ sợ đóng cửa thì ks cũng đủ ế. Giới thiệu đủ để trước khi đóng cửa ks có thể mở thêm vài cái nữa.

Thiên Phú Prosperty (hotel) 118 đường số 8 Q.8 Qua cầu NTP và cầu Chánh Hưng khoảng 100 m rẽ trái. tiếp tục rẽ trái ở đường tiếp theo,gặp đường số 5 thì rẽ phải vào. Có roomboys phục vụ.

sceretman
05-10-2007, 10:18 PM
Không biết bạn có cho địa chỉ ma không? Mình tìm hơn 1 tiếng đồng hồ mà không thấy. Đúng là có đường số 5 (qua khỏi nhà thờ và cây xăng trên đường Chánh Hưng bên tay trái nếu đi từ hướng cầu đổ xuống). Số 118 không có, ờ đó số cũ và số mới lẫn lộn tùm lum. Bạn có thể vui lòng hướng dẫn lại giùm mình. E-mail của mình là: tommy_do2001@yahoo.com. Thanks trước

-Nicky-
06-10-2007, 11:29 AM
Đường số 8 mới đúng :). 118 đường số 8 chứ không phải số 5. Ku này làm ăn gì mà kì quá .

massage4men
06-10-2007, 01:45 PM
Cho tui xin lỗi nhé :)
Thiên Phú Prosperty ở 118 Đường số 8 (chứ không phải số 8)
Đi qua cầu Nguyễn Tri Phương, rồi qua cầu Chánh Hưng, rẽ trái, đi thẳng rồi rẽ trái ở đường tiếp theo, đi thẳng rẻ phải là đường số 8 ^^

xs84
09-10-2007, 04:34 PM
Mình ở tp. HCM.. Nhà mình ở 1 mình có dư phòng, râ't kín . Ai có nhu câ`u thì đến, 50 ngàn một lượt thôi .

phuc
05-11-2007, 07:52 PM
Cho tui xin lỗi nhé :)
Thiên Phú Prosperty ở 118 Đường số 8 (chứ không phải số 8)
Đi qua cầu Nguyễn Tri Phương, rồi qua cầu Chánh Hưng, rẽ trái, đi thẳng rồi rẽ trái ở đường tiếp theo, đi thẳng rẻ phải là đường số 8 ^^

Tin Tức hay nhỉ ? bạn có thể giúp nói rỏ hơn không ?/ giá cả ? lảm sao chọn boy ? phục vụ a-z a? hiii
Thanks

nhatlong
06-11-2007, 01:29 AM
Bạn xs84 ơi 1 lượt là bạn tính như thế nào, tính theo giờ hay thế nào mình chẳng rõ, có gì liên lạc với mình nhe Y!M:hoang_phuoc53

pen
06-11-2007, 09:38 AM
News:
Hotel Thiên Phú trước đây nay đã đổi thành Spa Thiên Phú vừa mới khai trương, các thành viên nào đã đến thử tay nghề rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho anh em nha! (địa chỉ bên quận 8 như vậy là chính xác rồi)

Thiên Phú Prosperty (hotel) 118 đường số 8 Q.8 Qua cầu NTP và cầu Chánh Hưng khoảng 100 m rẽ trái. tiếp tục rẽ trái ở đường tiếp theo,gặp đường số 5 thì rẽ phải vào. Có roomboys phục vụ.

Titaner
06-11-2007, 04:41 PM
Roomboys là gì vậy ? Chẵng lẽ trong room có boy chờ sẵn chỉ việc vô xem hàng rồi đồng ý trả tiền là " bụp " liền hả ? Mà boy này có muscle 1 chút ko hay là ốm tong ốm teo + lộ nữa thì có mà ế hàng . Ý quên mặt dòm được ko nữa chứ xấu hoắc thì cũng chán lắm :D

lovestorm_ANDY
09-11-2007, 12:22 PM
Mình ở gần Thiên Phú nè...qua cầu chánh hưng quẹo trái đi cặp hong cầu là thấy đường số 8 liền...vào đường số 8 rồi đi khoảng 150m nhìn bân tay trái là tới ah...nhưng mình thấy trai chỗ đó đâu có đẹp...

web_traiviet
09-11-2007, 05:39 PM
Giá cả một lần là bao nhiêu và Bo cho 01 em là bao nhiêu là hợp lý xin chỉ dùm nhé .

sunlove
19-12-2007, 09:38 PM
Cái chủ đề này hay quá,mọi người còn chổ nào nữa hok chỉ sun với hok cần boy chỉ cần hok bị để ý là ok.

pikachu
30-01-2008, 03:10 PM
Các bạn có thể đến khách sạn Hồng Phương tại 381/4 nơ trang long f.13 binh thạnnh đó . Kô ai dòm ngo phe mình hết mà còn nằm trong hẻm nữa chứ . Phục vụ dễ thương lắm . Mình tới đó mấy lần dều hài lòng . Mới mở nên sạch sẽ lắm . Các ban đi thử xem sao .

tutinhtrongdem
04-02-2008, 07:53 AM
Trùi ui,sao mà mọi người ai cũng biết nhiều quá vậy!Mình thì chẳng biết 1 chút nào cả?Xin mọi ng ai có thông tin nào thú vị thì mail cho mình với,thank nhiều,nicck name của mình :bihongoc@yahoo.com.vn mong gửi thông tin cho mình với

virusfan
07-02-2008, 12:45 AM
Có cái fòn tắm hơi nào đó khúc đường hổ bơi wuân đội chổ này kỳ wá .... hum bữa bĩ dụ vảo đó .... cứ bị 2 cha nội kia dòm wài là ko dám thay wuần .... xấu hổ g6àn chết

tutinhtrongdem
09-02-2008, 08:47 AM
Virusfan nói vậy là sao? Mình đọc mà ko hiểu gì hết!............................................ .................

trieuvy
09-02-2008, 11:59 AM
virusfan nói phòng tắm hơi gần hồ bơi quân đội , hôm đó bị dụ vô đó , lúc thay quần , có người dòm ngó , virusfan mắc cở quá đi .........:) lẽ dĩ nhiên rồi , em trai virusfan đẹp trai , thì mấy anh xồn xồn hay trẻ tuổi thấy , đều thích dòm chứ sao .......mà cũng ngộ nhe , virusfan e lệ mắc cở như em gái 18 tuổi vậy đó ....hihiihiiihih :)

hung_1972
10-02-2008, 02:27 PM
Có một chỗ trên đường Trần Quang Khải ,giá bình dân và sạch sẻ lắm ...Các bạn thử đến đó một lần đi nhe.Mình đã vào đó thử rùi.Nếu ai cần dc cụ thể cứ gửi tn cho mình hay email theo dc này:trihung1972@yahoo.com.Chúc bạn sẽ có một nơi lý tưởng để hành sự thoải mái he....hehehhehe....nếu không vừa ý thì xin đừng phàn nàn nhé...vì theo mình thấy là nơi lý tưởng còn các bạn thì mình không biết nghĩ thế nào........::vtn821::

virusfan
11-02-2008, 12:44 AM
Ko fải là tui mắc cỡ àa là ko wen thay đồ khi ai dòm hết ... chỉ sợ khi mấy người đó thấy thay đồ thì tội người lau vệ sinh đi lau nước dải mấy người đó thì khổ ^^ hihih( hơi chuối xíu sorry )

Holytiennu
24-03-2008, 09:49 PM
Thanks nhiều nha ...

Cũng đi hotel vài lần ... không thấy thiên hạ dòm ngó cho lắm ... chủ yếu là mình vui là được mà ...

Hì ... Nhưng đúng là nếu có nơi nào "thuận lợi" cho phe mình vẫn hơn hen !!!

nguyentanloc
16-04-2008, 07:50 PM
Vậy cái Spa Thiên Phú đó là boy kỹ thuật viên hay girl vậy bạn? Mình ở quận 5, gần cầu NTP nè, nhờ bạn nói rõ giùm mình, chỗ nào có khách sạn mà có rôm-boy càng tốt..thanks..

g36buon
26-04-2008, 09:30 AM
Có một chỗ trên đường Trần Quang Khải ,giá bình dân và sạch sẻ lắm ...Các bạn thử đến đó một lần đi nhe.Mình đã vào đó thử rùi.Nếu ai cần dc cụ thể cứ gửi tn cho mình hay email theo dc này:trihung1972@yahoo.com.Chúc bạn sẽ có một nơi lý tưởng để hành sự thoải mái he....hehehhehe....nếu không vừa ý thì xin đừng phàn nàn nhé...vì theo mình thấy là nơi lý tưởng còn các bạn thì mình không biết nghĩ thế nào........::vtn821::
bạn có thể cho biết cụ thể như giá cả, kín đáo ko? nhất là họ có dòm ngó gì ko? vì rất ngại khi vào KS, gặp khách khác (nam nữ) ko ngại, chứ ngại nhất là nhân viên trong đó nhìn, hic...

tuhachoang
26-04-2008, 10:01 AM
mình muốn tìm một hotel nào mà có phe ta xuật hiện ấy . chứ hotel mà hok có phe ta xuất hiện , hai người con trai đi với nhau vào phòng kì lắm .

Hồng
27-04-2008, 12:42 AM
Ha ha ha ha...
Cái đề tài này lập ra chắc tìm nơi nghỉ ngơi cho phe ta. Thiệt tình, VTN đúng nguyên nghĩa là Vườn tình nhân luôn nhờ các bạn.
Mà nói nghe nè, vô khách sạn mà là 2 người đàn ông thì không việc gì phải ngại hết. Tiếp tân nghe đặt giờ khoảng 2, 3 tiếng là họ biết vô làm gì rồi, không cần phân biệt giới tính gì cả.

Một đề tài cần khóa được để mở rộng tuênh cho các bạn vào đóng góp ý kiến. Thân mời!

hotelier
29-04-2008, 01:10 PM
Bữa hổm mình và một người bạn vào hotel nọ. Bà chủ dò dò xét xét, 2 thằng con trai mà vào hotel làm gì vậy? Quê qúa, dzọt lẹ.

Lee_Amin
29-04-2008, 02:30 PM
CHIÊU mới mà hok sợ quê .Hai thằng cứ vô thuê phòng bình thường ,nhắn lại với chủ khách sạn chút nữa có một cô gái đến hỏi cứ cho lên phong nha.Thế là phe ta cứ hành động xong rùi vọt lẹ .Thay đổi hotel liên tục mà kô sợ lộ.Chúc các bạn vui vẻ.

g36buon
29-04-2008, 09:30 PM
CHIÊU mới mà hok sợ quê .Hai thằng cứ vô thuê phòng bình thường ,nhắn lại với chủ khách sạn chút nữa có một cô gái đến hỏi cứ cho lên phong nha.Thế là phe ta cứ hành động xong rùi vọt lẹ .Thay đổi hotel liên tục mà kô sợ lộ.Chúc các bạn vui vẻ.

Chiêu này coi bộ được à nhe. hay đấy.... nhưng cũng hơi bị kẹt là có KS sẽ bắt đóng thêm tiền (vì 1 phòng qui định chỉ 2 người) hoặc thuê thêm 1 phòng nữa,...hic..chiu được ko nè?

-Nicky-
29-04-2008, 10:08 PM
Ôi dzời, muốn vào KS thì có cả tá lý do để vào. Làm việc mệt mỏi, tìm nơi nghĩ ngơi. Ở tp nào đó mới vào...

Không thì đến khách sạn ngàn sao, vừa mát mẻ vừa thoải mái mà chẳng tốn tiền.
Địa chỉ : Q7, Q.12, Q.9, Q.2... nhiều bãi đất trống cạnh bờ sông, tha hồ mà ngắm trăng ngắm sao.

appinpeak
29-04-2008, 10:56 PM
mọi người sao ai ai cũng rành quá nhỉ?
em đây chẳng biết gì hết, vả lại cũng chưa bao giờ vào mấy chỗ đó cả .

chicuong9093
30-04-2008, 05:01 PM
ôi trùi nicky dám ở khách sạn ngàn sao à bữa nào ra đó nhớ hú 1 tiếng để tui quay phim tung lên mạng cho bà con coi chơi nghen

vào khách sạn nếu muốn kô ngại thì tốt nhất là vào lúc 12h đêm đi chơi khuya đâu đó rồi vào khách sạn ngủ chả ma nào nó vặn hỏi
còn nếu nhiều chuyện mà hỏi thì em chỉ trả lời là "thế có cho mướn kô thôi đi chỗ khác" hiện nay khách sạn nhiều lắm nên chẳng việc gì phải lo...
chúc mọi người vui

sunlove
27-06-2008, 06:13 PM
sun thấy hotel thủy trúc trên đường sư vạn hạnh (ND) phục vụ tốt giá cả phải chăng,lịch sự đặc biệt có ông giữ xe vui tính lắm,mình đi với bf mình mà ổng dám thả dê mới gê chứ.hehe.cho nì tui hay đi nên hem sao đâu,đừng ngai.

Phuctuan
29-06-2008, 12:25 PM
Cho hỏi Hotel Thiên Phú còn không vậy ? Ổ đó có an toàn không ? Mà Boy phục vụ có ca bài ca " Thân phận " không vậy ?

danangquetoi
03-07-2008, 03:11 PM
Cho mình hỏi có khách sạn nào giành cho giới ta mà có boy phục vụ ko? Giống như khach san thien phú mà các bạn vừa mới nói vậy đó. Nhớ chỉ minh nhé. Cám ơn các ban nhieu

johnnguyentiamo
18-07-2008, 10:34 AM
Cho mình hỏi có khách sạn nào giành cho giới ta mà có boy phục vụ ko? Giống như khach san thien phú mà các bạn vừa mới nói vậy đó. Nhớ chỉ minh nhé. Cám ơn các ban nhieu

Đúng rồi đó, sao không ai cho các thông tin này hết ta??? Có bạn nào biết bật mí dùm tụi mình chút đi ha....Thanks trước nha.

Nguyenkhang.

menu_nec
23-07-2008, 01:48 AM
Đúng rồi đó, sao không ai cho các thông tin này hết ta??? Có bạn nào biết bật mí dùm tụi mình chút đi ha....Thanks trước nha.

Nguyenkhang.

Bó tay với sư huynh này.::vtn822::
có vợ có con ruì mà còn tìm trai nữa mới đau cái đầu chứ::vtn810::.
Bữa nào mấy con bồ nhí của anh mà biết đc thì cho anh chết luôn::vtn821::.Anh chơi toàn những người nỗi tiếng k mà dám vào mấy chỗ này hả::vtn822::.BX anh mà biết nó (t...n)anh mất tiêu luôn đó

johnnguyentiamo
23-07-2008, 10:43 AM
Bó tay với sư huynh này.::vtn822::
có vợ có con ruì mà còn tìm trai nữa mới đau cái đầu chứ::vtn810::.
Bữa nào mấy con bồ nhí của anh mà biết đc thì cho anh chết luôn::vtn821::.Anh chơi toàn những người nỗi tiếng k mà dám vào mấy chỗ này hả::vtn822::.BX anh mà biết nó (t...n)anh mất tiêu luôn đó

Hêy...cái thằng nhóc Menu_Nec kia,

Đừng có tung tinh dịch tầm bậy tầm bạ như vậy nha. Vợ con đâu ra, bồ nhí đâu ra, anh chằng có gì phải sợ cả. Chỉ có ai đó nhiều mối quá nên mới sợ thôi, suy bụng mình ra bụng người ta sao?????

Hừmmmmm....
Nguyenkhang.

ngoclan21
20-09-2008, 03:18 PM
Hix.. Người ta tìm khách sạn mà mấy bạn reply gì đâu ko. Mình cũng mún tham khảo địa chỉ một vài KS ở HCM. Có bạn nào "ra tay nghĩa hịp" Liệt kê một loạt KS cho anh em koy!!!!

(cách bạn đã pót này)
1. Hotel Nam Long ở Phạm Ngũ Lão
2. Phượng Nhi ở Sư vạn hạnh (ND) {cái này mình chỉ thấy có Phượng Nhi 2 gần Golden Smile thui [Mình ở gần đó] còn Phượng Nhi ở đâu nhờ cho địa chỉ rõ hơn nha}
3. Nam Việt ở Đỗ quan đẩu.
4. Thiên Phú Q8 ... (cái này nghe đồn ko cho phép kinh doanh nữa - Thật ko nhờ các pác kiểm chứng)
5. Thủy Trúc ở Sư Vạn Hạnh (ND)

Còn chỗ nào nữa ko. Mong các bạn pót những nơi mà mình đã "kinh" qua nhé :D.

Anhlanguyen
20-09-2008, 04:01 PM
Hix.. Người ta tìm khách sạn mà mấy bạn reply gì đâu ko. Mình cũng mún tham khảo địa chỉ một vài KS ở HCM. Có bạn nào "ra tay nghĩa hịp" Liệt kê một loạt KS cho anh em koy!!!!

(cách bạn đã pót này)
1. Hotel Nam Long ở Phạm Ngũ Lão
2. Phượng Nhi ở Sư vạn hạnh (ND) {cái này mình chỉ thấy có Phượng Nhi 2 gần Golden Smile thui [Mình ở gần đó] còn Phượng Nhi ở đâu nhờ cho địa chỉ rõ hơn nha}
3. Nam Việt ở Đỗ quan đẩu.
4. Thiên Phú Q8 ... (cái này nghe đồn ko cho phép kinh doanh nữa - Thật ko nhờ các pác kiểm chứng)5. Thủy Trúc ở Sư Vạn Hạnh (ND)

Còn chỗ nào nữa ko. Mong các bạn pót những nơi mà mình đã "kinh" qua nhé :D.

Thiên Phú này có giấy phép bao giờ đâu mà bị rút để bây giờ ...không có giấy phép .

Nó họat động như một cái nhà trọ thôi ,kiểu bạn bè ghé chơi vậy đó .Khi bạn đến dựng xe thì thằng q lý sẽ cho bạn 1 cuốn album hình ,chọn 1 đứa trong đó thì nó sẽ chạy kêu về,mấy bé thường ngồi chat bên tiệm internet kế bên nên về cũng nhanh lắm .

Lên lầu ,lấy phòng,phòng như ks nên rất sạch ,giường trắng vệ sinh ,có wc luôn .Bé sẽ massage cho bạn chừng 15 phút ( làm dở ẹt) ,đến phút 16 thì bé nói rằng " Xong,em biết làm bấy nhiêu thôi hà,giờ anh ....muốn làm gì em thì làm đi" ( sic)

Gía cả thì cũng từ tựa như mấy cái spa khác : vé 70 cộng 100 boa

Nhận xét : Hồi hộp như đi ăn trộm vì .....nó làm lậu

Muốn kiếm ks động phòng hả? ở SG nhiều vô kể ,thấy ks nào có để bảng cho thuê giờ thì cứ vù vào .

Q1 khu Đakao: Ks Hòang Mai trên đường Nguyễn Văn Giai ,gần cầu Bùi Hữu Nghĩa -70 / 2h ,ks này tính từ 2h trở lên

Q1 khu Phạm Ngũ Lão : Nhà nghĩ 79 Bùi Viện -50/ 1 h

Quận 10 :
Nguyên dãy ks trên đường Trần Thiện Chánh ( con đường nhỏ yên tĩnh song song với SVH nối dài) ks nào cũng ok ,cứ vào,giá chỉ 50/ 1 h thôi .

ngoclan21
20-09-2008, 04:41 PM
Hehe... Great!!! .. Cam on Anhlanguyen nhieu nhá!

----------
Ký ký ký cho đủ trăm ...grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!

johnnguyentiamo
20-09-2008, 06:39 PM
Chào mọi người,

Mọi người enjoy nhưng cảnh giác chút nha, dạo này kẻ gian móc túi, lấy di dộng nhiều lắm, cẩn thận tí nha mọi người...

Chúc mọi người cuối tuần luôn vui vẻ, enjoy hết mình và mọi chuyện đều suông sẻ, may mắn.
Nguyenkhang.

menu_nec
23-09-2008, 12:05 AM
Chào mọi người,

Mọi người enjoy nhưng cảnh giác chút nha, dạo này kẻ gian móc túi, lấy di dộng nhiều lắm, cẩn thận tí nha mọi người...

Chúc mọi người cuối tuần luôn vui vẻ, enjoy hết mình và mọi chuyện đều suông sẻ, may mắn.
Nguyenkhang.

Anh này Khuyên đúng đó bạn à.K nên tới mấy chỗ có người sẳn,nếu thích thì tự tìm rùi dẫn vào ks,chứ mấy chỗ mà có người sẳn thế này nguy hiểm lắm.1 Phần vì "phục vụ::vtn822::" nhiều quá nên k biết mấy em có bị bệnh gì k? 1 Phần vì mấy em làm mà k có gì để tin nên đồ đạt cũng dễ k có cánh mà bay lắm

con_tim_dam_mau
23-09-2008, 10:05 AM
con_tim_dam_mau nghĩ chõ người ta kinh doanh mà mấy sư huynh sư đệ cứ truyền miệng tùm lum lỡ khi có kẻ đột nhập vào thì chết

boyfind
24-09-2008, 09:40 PM
mình biết 1 chỗ trên đường NGUYỄN vĂN nghi ,gò vấp.
khách san NHƯ QUỲNH ,HAY QUỲNH NHƯ GÌ ĐÓ.CŨNG SẠCH SẼ.
70 K /LẦN.
2 CHAI NƯỚC SUỐI,2 CÁI KHĂN.
MẤY THẰNG RECEPT VÀ GỬI XE CŨNG CHẲNG DÒM NGÓ GÌ.COI NHƯ KHÁCH BÌNH THƯỜNG AH.

tomtom
07-10-2008, 06:26 AM
Tại mình nhạy cảm thôi, chứ mình nghĩ người ta mở hotel là cho thuê. Nhân viên tụi nó gặp nhiều trường hợp, đối tượng thuê phòng rồi, mình ko là gì đâu mà tụi nó để ý. Tuy nhiên 2 thằng con trai vô thuê phòng hihih kỳ kỳ nha. VÌ THẾ TÔI NGHĨ 2 NGƯỜI NÊN UỐNG 1 TÍ BIA HAY RƯỢU VÀ 1 TRONG 2 NGƯỜI GIẢ XIN QUẮC CẦN CÂU NÊN KHÔNG VỀ NỔI PHẢI THUÊ PHÒNG NGHĨ HIIHI. ĐƯỢC HONG?

johnnguyentiamo
07-10-2008, 11:04 AM
Tại mình nhạy cảm thôi, chứ mình nghĩ người ta mở hotel là cho thuê. Nhân viên tụi nó gặp nhiều trường hợp, đối tượng thuê phòng rồi, mình ko là gì đâu mà tụi nó để ý. Tuy nhiên 2 thằng con trai vô thuê phòng hihih kỳ kỳ nha. VÌ THẾ TÔI NGHĨ 2 NGƯỜI NÊN UỐNG 1 TÍ BIA HAY RƯỢU VÀ 1 TRONG 2 NGƯỜI GIẢ XIN QUẮC CẦN CÂU NÊN KHÔNG VỀ NỔI PHẢI THUÊ PHÒNG NGHĨ HIIHI. ĐƯỢC HONG?

Ý tưởng hay đó, mình thì không uống miếng rượu bia nào được hết nên chắc sẽ đóng vai người đưa bạn xỉn vào nghỉ quá đúng không Tom. Mình thấy cũng đúng, tại mình ngại thôi chứ chuyện 2 đứa con trai đi vô KS mình nghĩ những người cho thuê phòng có thể gặp mỗi ngày rồi.....nên các bạn hãy tự tin, bình thường hóa vấn đề thôi, sẽ không ai dòm nhó đâu, phải không nè???

Chúc các bạn luôn enjoy nha.
Nguyenkhang.

Anhlanguyen
07-10-2008, 07:17 PM
Chẳng uống gì hết .

KS mở ra là cho ng ta thuê ,còn làm gì trong đó nó cũng k cần biết ,miễn bạn trả đủ tiền phòng

Mạnh dạn mà vào ,không hề rắc rối .

Tôi nhớ có lần tôi và ng tình vô ks,trả tiền xong thì con bé tíêp tân cúi người xuống chào như Nhật Bản và nói " Em cám ơn 2 anh ,mai mốt nếu có dịp em mong được gặp lại 2 anh trong ks của em"

Trời ơi có gì mà ngại chứ .

johnnguyentiamo
08-10-2008, 03:24 PM
Chẳng uống gì hết .
KS mở ra là cho ng ta thuê ,còn làm gì trong đó nó cũng k cần biết ,miễn bạn trả đủ tiền phòng
Tôi nhớ có lần tôi và ng tình vô ks,trả tiền xong thì con bé tíêp tân cúi người xuống chào như Nhật Bản và nói " Em cám ơn 2 anh ,mai mốt nếu có dịp em mong được gặp lại 2 anh trong ks của em"

Đúng rồi đó Anhlanguyen, nhiều người thì ham hố lắm mà tới khi vào khách sạn thì lại ngại nè, sợ người ta thấy, sợ người giữ xe nhìn, sợ tiếp tân dòm ngó chứ????.....

Muốn ăn thì phaỉ lăn vào bếp chứ??? Cứ ngại ngại, sợ sợ thì "lồm en" cái gì bữa.
Nguyenkhang.

virusfan
09-10-2008, 02:01 AM
hùi trước mình cũng gna5i lắm ... nhưng giờ lờn rùi ...... chả sợ với gna5i gì hết ..... bạn nào cứ cúi mặt nó nghi ngờ .... nó tưởng ăn cắp nữa :D

johnnguyentiamo
09-10-2008, 10:36 AM
hùi trước mình cũng gna5i lắm ... nhưng giờ lờn rùi ...... chả sợ với gna5i gì hết ..... bạn nào cứ cúi mặt nó nghi ngờ .... nó tưởng ăn cắp nữa :D

Oh...vậy là Virus đã biến thể rồi hả? Bị lờn thuốc rồi hả? hihihihi.....

Anyways, Chúc Virus luôn vui vẻ nha.
Nguyenkhang.

banhbeo_banhu
09-10-2008, 12:55 PM
kakakkakkaka, vụ này Hay àh nha...... bàn chuyện đi TẬP thể àh, hay sao ma thấy ai cũg Nôn hết dzậy nè :-P......... k sợ ai nhìn thì đẹo khẩu trag zô..... bị HO lao, k ai dám lại gần đâu mà sợ.... khj`khj` (|)

banhbeo_banhu
09-10-2008, 12:58 PM
Hotel Thiên Phú đã bị đóng cửa do không có giấy phép. Mà trong đó thì bạn khỏi cần người, vì trong đó có sẵn boy cho bạn chọn, muốn ai thì ok và lên phòng và... he he.

a Kid rành ghê ta..... chắc đi mấy (...........Chục.......) lần ròy, nên biết rành wá xá luôn..... ;)):D;))

LTHEBAO
07-11-2008, 02:58 PM
Nicky, bạn có thể cho biết địa chỉ khách sạn ngàn sao ở quận 2, quận 9, quận 7 và quận 12 ở đâu kg vậy?

hotrainbowboy88
07-11-2008, 05:56 PM
He he. Bây giờ mô hình kinh doanh cho phe ta nghe cũng hay phết nhỉ. Quán cà phê cho phe ta nè, spa cho phe ta này bây giờ lại khách sạn, nhà nghỉ cho phe ta nữa. Kiểu này cũng muốn làm ăn quá

tongngoc
12-11-2008, 12:19 PM
ko biet Thiên Phú có còn cho thuê phòng k nữa, mình đang cần gấp. ai biết làm ơn chỉ dùm nhe chứ vô ks bình thường kỳ kỳ sao đó

Anhlanguyen
12-11-2008, 05:16 PM
ko biet Thiên Phú có còn cho thuê phòng k nữa, mình đang cần gấp. ai biết làm ơn chỉ dùm nhe chứ vô ks bình thường kỳ kỳ sao đó

Có nhiều người lạ ghê ,đọc tòan bộ cái topic này sẽ biết ks nào có thể vô đó lt ,không bao giờ chịu đọc mà cứ gửi thắc mắc tùm lum .Đúng là gay .

lelonganfigo
12-11-2008, 11:56 PM
Tình cờ lang thang trên net, sưu tầm được 1 số địa chỉ, xin ghi lại cho các Bro nè:
1/ Hảo Tín Hotel : tọa lạc trên đường CMT8, quận 1, gần ngã 6 Phù Đổng; có 4 loặi giá: 170K, 200K, 220K; và hạng VIP là: 350K/ phòng 4 người:cryss:. Có đầy đủ VCD, video, két sắt, tủ lạnh, máy lạnh, nước nóng, đt......

2/ Thanh Hùng Hotel: địa chỉ đỏ này nằm tại đường Trường Sơn, quận 10, gần bar Thảo Ly; mệnh danh là phố bar học trò:chair: ; giá 100K/ 2 tiếng, rất yên tĩnh và an toằn, 130K/overnight.

3/ Ellegant Hotel: chủ quản tại đường Võ Thị Sáu, quận 3, gần ngã 4 Hai Bà Trưng; giá 100K/ 2 tiếng; phòng ốc trang trí đẹp hòa nhã ( đang tạm sữa chữa :( ).

4/ Hòang Anh Hotel: trụ trì tại đường Nguyễn Hữu Cầu, quận 1 ( đối diện chợ Tân Định ); thoắng mát, sạch sẽ, và có nhiều lúc không cần CMND:good:. Giá 80K/ 2 tiếng, 100K/ 5 giờ :fire:.

5/ Khu nhà nghỉ Sư Vạn Hạnh nối dài: quận 10, điển hình là nhà nghỉ Kim Hồng Ngọc, giá 50K/ tiếng, và 20K cho những giờ tiếp theo.

6/ Minh Châu Hotel: yên phận trên đường Điện Biên Phủ, quận 3; nội thất đẹp, khung cảnh trữ tình. Giá 100K/ 2 tiếng. Có đủ bia rượu để lên men rùi lên hương.

7/ Khu nhà nghỉ Phạm Văn Hai: đối diện chợ Phạm Văn Hai, quận 10, giá cả phải chăng: 50K/ tiếng.

8/ Nhà nghỉ Cộng Hòa Tân Bình ( quên tên rùi ) : quận Tân Bình, đối diện tiệm Mắt Kính Sài Gòn, giá 60K/ tiếng.

9/ Nhà nghỉ ở Ngô Quyền: quận 10, từ ngã 4 3 tháng 2 và NQ quẹo trái, đi vào khoẳng 100m, có 1 nhà nghỉ duy nhất bên trái, giá 50K/ tiếng.

10/ Khách sạn Minh Tiên: quận Bình Thạnh, từ Điện Biên Phủ quẹo trái vào D2, khoẳng 100m, bên tay phải; giá 200K/ overnight.

11/ Khách sạn Hưng Hương, đường Nguyễn Thái Bình, quận Tân Bình, đầy đủ tiện nghi ăn chơi, giá 60K/ tiếng, 20K cho mỗi giờ tiếp theo.

12/ Khách sạn Quyền: tọa lạc trên đường Nguyễn Kiệm, quận Gò Vấp, khung cảnh thoắng mát, cực kỳ an toằn để giải trí thư giãn, giá 150K/ 3 giờ, 200K/ overnight.

13/ Khách sạn Minh Thy: trụ trì trên đường Lê Văn Sĩ, quận Phú Nhuận, giá 210K/ overnight, trang trí nội thất đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho việc vui chơi giải trí trên sàn Kim Đan.

14/ Khách sạn Túy Hồng: cơ sở đặt tại đường Nguyễn Thái Bình, quận Tân Bình, giá 130K/ 2 giờ, phòng ốc lịch sự, trang trí hòa nhã, phong cảnh lãng mạn.

15/ Khách sạn Anh Thư: địa chỉ cách mạng đặt tại đường Phan Văn Trị, quận Gò Vấp, thoắng mát an toằn, phòng ốc sạch sẽ, giá 50K/ tiếng, 20K cho mỗi giờ tiếp theo.

16/ Khách sạn Hưng Đức Lợi có địa chỉ đỏ trên quốc lộ 13, quận Bình Thạnh ( đối diện bến xe Miền Đông ), giá 50K/ tiếng hoặc giờ; phòng ốc kín đáo, an toằn, có vệ sĩ khách sạn bảo kê nghiêm ngặt.

17/ Khách sạn Viễn Anh: trung tâm mát mẻ trên đường Trường Sơn, quận 10 ( phố bar học trò :41 ), giá 100K/ 2 tiếng, 150K/overnight, phòng ốc nội thất trang nhã, phong cảnh lãng mạn đầy vẻ du dương.

18/ Khách sạn Thủy Trúc: đại bản doanh nằm tại Sư Vạn Hạnh nối dài, quận 10; không khí tươi mát, phòng ốc lịch sự, giá 60K/ tiếng, 20K cho những giờ tiếp theo:42.

19/ Khách sạn Hòang Quyên: đặt tại đường Âu Cơ, quận Tân Bình, phòng ốc nhiều kích cỡ, địa điểm thoáng mát, lịch sự. Giá 60K/ tiếng, 80K/2 giờ, 100K/ 3 giờ. :good:

20/ Khách sạn 369, đặt trên đường Nguyễn Thái Bình, quận Tân Bình; tiện nghi đầy đủ, trang trí lịch sự hòa nhã; giá 50K/giờ, 70K/2 giờ; 100K/3 giờ:kiss: .

21/ Khách sạn Đại Nam: địa chỉ đỏ trụ trì tại đường Quang Trung, phường 11, quận Gò Vấp, phòng ốc khang trang lịch sự, đầy đủ tiện nghi, 50K/tiếng, 20K cho mỗi tiếng tiếp theo:">

22/ Khách sạn Kim Xuân: tọa lạc trên đường Nguyễn Thái Bình, quận Tân Bình, phòng ốc thoắng mát, an toằn. Giá 50K/giờ, 80K/2 giờ, 100K/3 giờ:kiss:.

23/ Khách sạn Xuân Trường: trung tâm đầu não đặt tại đường Cộng Hòa, phường 12, quận Tân Bình, phòng ốc gọn gàng, lịch sự, địa điểm kín đáo, an toằn. Giá 50K/giờ, 70K/3 giờ, 80K/3 giờ, 150K/overnight:nhau.

24/ Khách sạn 477: trụ trì trên đường Rạch Bùng Binh, quận 3 ( đối diện CLB Lan Anh ), phòng ốc gọn gàng,kín đáo , an toàn, giá 70K/giờ.

25/ Khách sạn Thanh Hương: tọa lạc ngang cổng A công viên Đầm Sen, trên đường Hòa Bình, phường 5, quận 11, giá 100K/2 giờ, phòng ốc rộng rãi, thoáng mát.

26/ Khách sạn Thanh Bình: nằm trên đường Cộng Hòa, phường 12, quận Tân Bình, giá 50K/h; trang trí nội thất đẹp mắt, trang nhã.

27/ Khách sạn Ý Ly: địa chỉ đỏ trên Bến Chương Dương, phường Cầu Kho, quận 1, phòng ốc trang trí nội thất cao cấp, có máy điều hòa không khí, minibar:fire:,phục vụ 24/24h an toàn; giá 100K/ 2h.

28/ Khách sạn Linh Thu, tọa lạc trên đường Bùi Viện, quận 1, giá 180K/overnight; phòng ốc trang nhã, gần trung tâm Sài Thành hoa lệ, tạo cho bạn cảm giác thoẳi mái, dễ chịu.

29/ Khách sạn Bình Minh: địa chỉ đỏ đặt tại đường Lê Lai, quận 1, giá 200K/overnight, trang trí nội thất cao cấp, hiện đại, nằm ngay tại trung tâm Sài Thành hoa lệ, đối diện công viên 23-9, có bảo vệ kiểm tra nghiêm ngặt an toàn.

30/ Khách sạn Thiên Lộc Tấn: cơ sở cách mạng nằm trên quốc lộ 13, phường 26, quận Bình Thạnh, gần bến xa miền đông, giá 50K/giờ, 20K cho giờ tiếp theo:angel: , phòng ốc lịch sự, rẻ, mát mẻ, sạch sẽ và vui khoẻ:">.

31/ Khách sạn Tân Phúc Hòa ( Thy Vân 2 ): nằm tại đường Nguyễn Hồng Đào, phường 14, quận Tân Bình. Tiện nghi đầy đủ, phòng ốc thoáng mát rộng rãi, giá bình dân: 50K/tiếng, 20K cho tiếng tiếp theo, đặc biệt fục vụ liên tục 24/24h:good:

32/ Khách sạn Long Hải: địa chỉ đặt tại đường Phan Văn Trị, quận Gò Vấp, phòng ốc lịch sự, tiện nghi, giá bình dân: 50K/giờ, 10K cho mỗi giờ tiếp theo:good:.

33/Khách sạn Hồng Luân: trụ trì trên đường Tân Hải, phường 14, quận Tân Bình, phòng ốc khang trang, lịch sự, có bảo vệ kiểm tra nghiêm ngặt, giá 60K/h, 20K cho mỗi giờ tiếp theo, và giá đặc biệt: 100K/overnight :good: ( phòng quạt ).

34/ Khách sạn Chi Phúc, trụ trì tại tỉnh lộ 10, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân, phòng ốc trang nhã, thoáng mát, lịch sự, giá 40K/giờ, 10K cho mỗi giờ tiếp theo:"> , 120K/overnight.

35/ Khách sạn Hải Đăng: tọa lạc trên đường Lý Thường Kiệt, phường 15, quận 11, phòng ốc kín đáo, an toàn, có bảo vệ canh giữ nghiêm ngặt, giá 100K/3 giờ.

36/Khách sạn Vạn Hạnh: nằm trên đường Sư Vạn Hạnh, phường 12, quận 10, phòng ốc lịch sự trang nhã, 150K/3 giờ.

37/ Khách sạn Vỹ Hạ: tọa lạc trên đường Hoa Sứ, phường 7, quận Phú Nhuận, phòng ốc tiện nghi, sang trọng rộng rãi, thoáng mát, phục vụ 24/24h:good: , giá 60K/h, 20K cho mỗi giờ tiếp theo.

38/ Khách sạn HoangCa: nằm trên đường Trần Quang Khải, quận 1, 220K/overnight, phòng ốc sang trọng, địa điểm lý tưởng để thư giãn với bạn tình.

39/ Khách sạn Hùynh Gia: địa chỉ cách mạng đặt tại đường Nguyễn Cửu Vân, phường 17, quận Bình Thạnh, phòng ốc trang trí đẹp mắt, vị trí khá an toàn và kín đáo, có bảo vệ canh giữ nghiêm ngặt, 100K/h, 20K cho mỗi giờ tiếp theo.

40/ Khách sạn Thiên Hương: tọa lạc ở đường Hùynh Văn Bánh, phường 12, quận Phú Nhuận, phòng ốc sang trọng, lịch sự; thoáng mát, tiện nghi, yên tĩnh, ấm cúng, phục vụ tận tình, giá 80K/h, 20K cho mỗi giờ tiếp theo, hoặc 170K/overnight.

41/ Khách sạn Thùy Trang: trụ trì trên đường Sư Vạn Hạnh ( nối dài ), phường 12, quận 10, phòng ốc lịch sự, ân cần, địa điểm rất kín đáo và yên tĩnh, giá cả fải chăng, 50K/h, 20K cho mỗi giờ tiếp theo, 150K/ overnight.

42/ Khách sạn Văn Anh: tọa lạc trên đường Cù Lao ( Hoa Hồng 1 :"> ), phường 2, quận Phú Nhuận, tiện nghi lịch sự, cao cấp, phục vụ 24/24h:good: , giá bình dân: 60K/h, 20K cho mỗi giờ tiếp theo.

43/ Khách sạn Thiên Ánh Mai: cơ sở cách mạng đặt tại đường Hoa Lan, phường 2, quận Phú Nhuận, địa điểm kín đáo, an toàn để thư giãn, giá cả fải chăng: 50K/h, 20K cho mỗi giờ tiếp theo; 150K/overnight.

44/ Khách sạn Hoàng Khánh: địa chỉ đỏ nằm trên đường Bùi Viện, quận 1, phòng ốc trang trí nội thất đẹp, có truyền hình cáp, IDD phone, minibar, dịch vụ 24/24h:good: ; giá 100K/3h:"> , 160K/overnight.

45/ Khách sạn Vạn Thành: tại vị trên đường Lê Hồng Phong, phường 1, quận 10, phòng ốc đầy đủ tiện nghi, thoáng mát lịch sự, phục vụ 24/24h:good:. Giá 50K/h, 100K/ 3h, 150K/ overnight.

46/ Khách sạn Mai Thy: trụ sở ăn chơi đặt tại đường Trần Bình Trọng, phường 3, quận 5, vừa là khách sạn - nhà hàng - bar:angel:, giá 120K/ không qua đêm:confused: ( các bác & đối tác tình ái vào hotel thư giãn từ 7h sáng đến 9h đêm vẫn giá 120K :good: ), 150K/ overnight.

47/ Khách sạn Minh Phát: trụ trì ở đường Sư Vạn Hạnh nối dài, phường 12, quận 10. Địa điểm kín đáo an toàn, phòng ốc lịch sự mát mẻ, giá 60K/h, 80K/2h, 100K/3h, 150K/overnight, phục vụ 24/24h :gunsmilie .

48/ Khách sạn Hạ Ánh: cơ sở cách mạng đặt tại đường số 7 - khu phố 7 - phường An Lạc, quận Bình Tân, xu hướng thời đại: ăn chơi càng xa trung tâm thành phố càng an toàn:gunsmilie. Đầy đủ tiện nghi, giá 50K/h, 10K cho mỗi giờ tiếp theo:angel: , 140K/ overnight. Phục vụ 24/24h:good:.

49/ Khách sạn Kim Linh: tọa lạc trên đường số 6, khu Trung Sơn, Bình Hưng, huyện Bình Chánh. phòng đẹp tiện nghi đầy đủ, địa điểm hết sức kín đáo và an toàn. Giá 50K/h, 70K/2h, 80K/3h, 120K/ overnight:angel: . Đặc biệt phục vụ ân cần 24/24h:gun.

50/ Khách sạn Khải Vy: địa chỉ đỏ nằm trên đường Nguyễn Tất Thành, quận 4. Phòng đầy đủ tiện nghi sạch đẹp, có cafe sân thượng thoáng mát:angel:. Giá 100K/ 3h, 150K/ overnight.

51/ Khách sạn Lộc Mai: địa chỉ cách mạng đặt tại đường Dương Đức Hiền, phường Tân Thạnh, quận Tân Phú. Địa điểm kín đáo an toàn để ái ân:angel: . Giá 60K/h, 80K/2h, 90K/3h, 150K/ overnight.

52/ Khách sạn Cát Tường: tọa lạc trên đường 3/2, phường 7, quận 11. Tiện nghi sạch sẽ. Có cả thang máy nhưng có đèn mờ trong đó:">. Giá 60K/h, 80K/2h, 100K/ 3h, 150K/ overnight.

53/ Khách sạn Á Lộc: trụ trì trên đường Trần Não, phường Bình An, quận 2. Qua cầu Sài Gòn rẽ phải 100m. Trang trí nội thất cao cấp, nhiều xếp lớn và khách nước ngoài hay ghé nơi đây thư giãn ái ân. Giá 150K/ 3h, 200K/ overnight.

54/ Khách sạn Ninh Huệ: địa chỉ đỏ nằm ở khu biệt thự Nam Long ( từ đường Hùynh Tấn Phát quẹo vào Trần Trọng Cung ), phường Tân Thuận Đông, quận 7. Địa điểm kín đáo, an toàn ở nơi hẻo lánh. Tiện nghi lịch sự, cao cấp phục vụ
24/24h:angel:. Giá 60K/h, 80K/ 2h, 90K/ 3h, 150K/ overnight.

55/ Khách sạn Lan Ngọc: tọa lạc trên đường Thống Nhất, phường 11, quận Gò Vấp. Nơi giải trí thư giãn lý tưởng, đầy đủ tiện nghi, có thang máy. Có nơi để xe hơi. Giá 70K/h, 10K cho mỗi giờ tiếp theo, 170K/ overnight.

56/ Khách sạn Trần Anh 2: trụ trì trên đường quốc lộ 13, phường 26, quận Bình Thạnh, địa điểm kín đáo an toàn trong hẻm. Giá 60K/ h, 130K/ overnight. Phục vụ 24/24h.

57/ Khách sạn Thanh Tùng: đặt tại đường Nguyễn Thượng Hiền, phường 1, quận Gò Vấp ( gần cây xăng 247 ), là khách sạn- nhà hàng - bar - cafe, có nhạc sống :">. 50K/h, 70K/ 2h, 150K/ overnight.

58/ Khách sạn Hồng Ngọc: tọa lạc trên đường D2, phường 25, quận Bình Thạnh, nơi dừng chân ân ái lý tưởng, khu vực an ninh, yên tĩnh phục vụ 24/24h:good:. Phòng ốc sang trọng, đầy đủ tiện nghi, có thang máy, giá 100K/ 2h, 160 K/ overnight.

59/ Khách sạn Như Quỳnh: trụ trì trên đường Trần Thị Nghỉ, phường 7, quận Gò Vấp, ( gần ngã 6 Gò Vấp ), phòng nghỉ đầy đủ tiện nghi, yên tĩnh lịch sự, thoáng mát. Giá 60K/ h, 80K/ 2h, 100K/ 3h, 120K/ overnight.

60/ Motel Thanh Vân: địa điểm đặt tại đường 1, tổ 24, phường Bình An, quận 2, hệ thống phòng tiện nghi, thoáng mát, phục vụ ân cần, chu đáo 24/24h, địa điểm kín đáo an toàn, sau 23h đến thì nhấn chuông bên trái 1 lần thật nhẹ nhàng sẽ có nhân viên phục vụ:"> , có nhiều lúc không cần CMND:good:.

61/ Khách sạn Tân Thiên Phú: tọa lạc trên đường quốc lộ 13, phường 26, quận Bình Thạnh, tiện nghi sạch đẹp, gần bến xe miền Đông, phục vụ 24/24h. Giá 50K/h, 150K/ overnight.

62/ Khách sạn Anh Luân: địa chỉ đỏ nằm trên đường Kỳ Đồng, phường 9, quận 3, phòng đẹp phục vụ tốt, đầy đủ tiện nghi, giá 70K/ h, 100K/ 3h, 150K/ overnight, phục vụ 24/24h.

63/ Khách sạn Ngọc Vũ: địa chỉ cách mạng đặt tại đường Đào Duy Anh, phường 9, quận Phú Nhuận, phòng ốc trang nhã, đầy đủ tiện nghi, phục vụ chu đáo, khung cảnh yên tĩnh thoáng mát, 80K/ h, 150K/ overnight.

64/ Khách sạn Minh Hiếu: trụ trì trên đường Nguyễn Cửu Đàm, phường Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú, 60K/ h, 130K/ overnight, địa điểm kín đáo an toàn.

65/ Khách sạn Nam Dung: tọa lạc trên quốc lộ 13, phường 26, quận Bình Thạnh. Phòng ốc lịch sự, thoáng mát. Giá 35K/h ( phòng quạt ), 50K/h ( phòng máy lạnh ). Giá 150K/ overnight.

66/ Khách sạn Trúc Anh: thiên đường tình ái nằm trên đường Trần Thiện Chánh, phường 12, quận 10. Trang trí nội thất đẹp, địa điểm an toàn kín đáo, trong phòng có mùi thơm ngạt ngào quyến rũ hấp dẫn. Giá 60K/h, 100K/ 3h, 150K/ overnight.

67/ Khách sạn Hoa Hồng: trụ trì trên đường Lý Phục Man, phường Bình Thuận, quận 7. Địa điểm hết sức thoải mái, an toàn. Giá 30K/h, 50K/2h, 60K/ 3h ( phòng quạt ), quá rẻ:good:. 50K/h, 70K/ 2h, 100K/ 3h ( phòng lạnh ). Giá thấp nhất 120K/ overnight:fire:. Có nhiều lúc không cần CMND:cryss: ( ngoại trừ overnight:gunsmilie ).

68/ Khách sạn Tân Thiên Nga: tọa lạc trên đường Trương Công Định, phường 13, quận Tân Bình, phòng ốc lịch sự, thoáng mát, tiện nghi, 50K/h, 80K/ 2h, 100K/3h, 150K/ overnight.

69/ Khách sạn Ha Ba Na: địa chỉ đỏ đặt tại đường Phạm Ngũ Lão, phường 7, quận Gò Vấp, 120K/ 3h, 160K/ overnight, trang nhã đầy đủ tiện nghi,phục vụ chu đáo.

70/ Khách sạn HiTan: địa điểm cách mạng đặt tại khu phố 1, phường Phước Long A, quận 9. Gần sân banh quận 9, gần ngã 4 Bình Thái. Giá rẻ không ngờ: 60K/ 5h:fire: , 80K/ overnight :good: ( phòng quạt ). Địa điểm kín đáo an toàn, phù hợp phương châm thời đại: càng ăn chơi thật xa trung tâm thành phố càng an toàn:gunsmilie.

71/ Khách sạn Nam Khang: tọa lạc trên đường Hoàng Lệ Kha, phường 9, quận 6, gần đường Hùng Vương và bùng binh Cây Gõ. Đạt tiêu chuẩn quốc tế, có xe đưa rước tận nhà hoặc sân bay :confused:. Có dịch vụ cho mướn xe 2 bánh các loại. Phòng ốc đầy đủ tiện nghi, địa điểm kín đáo, an toàn. Giá 50K/h, 70K/2h, 90K/3h, 150K/ overnight.

72/ Khách sạn Xuân An: trụ trì trên đường Nguyễn Thái Bình, phường 4, quận Tân Bình. Đầy đủ tiện nghi, điều kiện thư giãn thoải mái. Có dịch vụ đưa đón khách 24/24h. Giá 70K/h, 180K/ overnight.

73/ Khách sạn Khải Hoàn: địa điểm ăn chơi đặt trên đường số 6, khu Trung Sơn, huyện Bình Chánh ( đi từ cầu Kênh Xáng bên quận 8 wa, địa điểm gần Hàng Dừa ) , có nhiều loại phòng tự chọn, đầy đủ tiện nghi, giá 50K/h, 120K/ overnight.

74/ Khách sạn Tây Hồ: địa điểm cách mạng đặt trên đường Trần Quang Khải, quận 1. Phòng ốc khang trang, đầy đủ tiện nghi, sạch đẹp. Giá 120K/3h, 180K/ overnight.

75/ Khách sạn Quý Lộc: tọa lạc trên đường Đinh Bộ Lĩnh, phường 26, quận Bình Thạnh. Phòng ốc cực kỳ rộng rãi, thoáng mát, mới đẹp, đầy đủ tiện nghi. Giá 60K/h, 160K/ overnight.

76/ Khách sạn Văn Thành: trụ trì trên đường Điện Biên Phủ, phường 22, quận Bình Thạnh ( đối diện chợ Văn Thánh ). Lịch sự, thoáng mát, yên tĩnh, đầy đủ tiện nghi. Giá 50K/h, 130K/ overnight.

77/ Khách sạn Sắc Màu: địa chỉ cách mạng đặt tại đường Nguyễn Văn Dung, phường 17, quận Gò Vấp. Đây là nơi thư giãn lý tưởng vì có kiến trúc độc đáo duy nhất tại Sài Thành hoa lệ :gun_nep:. Đi vào khu vực này như vào 1 nhà hàng hay biệt thự riêng biệt cao cấp. Phòng ốc xinh xắn, tiện nghi, lịch sự, biệt lập. Khuôn viên kín đáo, thơ mộng, an toàn;) . Khu vực này nằm giữa ngã 4 An Nhơn & cầu An Lộc. Giá 50K/h, 150K/ overnight.

78/ Khách sạn Ánh Dương: địa điểm thư giãn đặt tại đường Lê Hồng Phong nối dài, phường 12, quận 10 ( gần công viên Kỳ Hòa 2 ). Địa điểm nằm trong hẻm sâu, khá an toàn, phòng ốc trang nhã, tiện nghi,. Giá 50K/h, 70K/ 2h, 90K/ 3h, 150K/ overnight.

79/ Khách sạn Thiên Hương: địa chỉ thư giãn cao cấp đặt tại đường Trần Nhật Duật, quận 1 ( gần Trần Quang Khải ). Phòng ốc thư giãn tiêu chuẩn 2 sao, đồ ăn đặc sản Âu - Á, có quán bar, xông hơi, xông ốm, massage thủy lực, xoa bóp, rượu cocktail......Địa điểm thượng hạng nhưng giá cả fải chăng: 120K/2h, 180K/ overnight.

80/ Khách sạn Minh Quân: trụ trì trên đường số 1, phường Bình Trị Đông B, quận Bình Tân ( từ hướng công viên Phú Lâm có đường An Dương Vương tiếp giáp với Ô tô MeKong quẹo vào đường số 1 khoảng 600m ). Phòng ốc lịch sự, rộng rãi, địa điểm thư giãn lý tưởng, an toàn, xa trung tâm thành phố. Giá 50K/h, 70K/2h, 80K/3h, 150K/ overnight.

81/ Khách sạn Tâm Quý: tọa lạc trên đường Nguyễn Oanh, phường 17, quận Gò Vấp, khách sạn mới 100%, phù hợp ý tưởng về không gian của riêng từng cặp tình nhân, đầy đủ tiện nghi, hiện đại, thoáng mát, yên tĩnh, máy lạnh 2 cục, nước nóng, tivi truyền hình cáp, chạy qua ngã 6 gò vấp, rùi wa ngã 4 an nhơn khoảng 300m là đến nơi, giá 50K/h, 65K/2h, 75K/3h, giá đặc biệt bình dân 100K/ overnight :angel: ( phòng quạt ).

82/ Khách sạn Minh Hải: trụ trì trên đường Trần Thiện Chánh, phường 12, quận 10, phòng ốc lịch sự, đẹp, rộng rãi, giá 60K/h, 150K/ overnight.

83/ Khách sạn Hưng Trang: địa chỉ đỏ nằm trên đường Nguyễn Thái Bình, phường 4, quận Tân Bình ( bên hông Maximark Tân bình ), phòng ốc tiện nghi, thoáng mát, chu đáo, có thang máy, và chỗ giữ xe riêng biệt, giá 60K/h, 80K/2h, 200K/ overnight.

84/ Khách sạn Vân Quỳnh: nơi thư giãn ân ái đặt tại đường Nguyễn Kiệm, phường 3, quận Gò Vấp, nằm gần sân bay Tân Sơn Nhất, đầy đủ tiện nghi, trật tự an toàn, ân cần, lịch sự, phục vụ 24/24h, giá 80K/h, 150K/ overnight.

85/ Khách sạn Lam Ân: tọa lạc trên đường Âu Cơ, phường 14, quận Tân Bình ( gần miếu Ông Bổn ), nội thất cao cấp, phục vụ 24/24, có nơi giữ xe riêng. Giá 50K/h, 60K/2h, 150K/ overnight.

86/ Khách sạn Quỳnh Vân 2: toạ lạc trên đường Nguyễn Oanh, phường 17, quận Gò Vấp ( gần cầu An Lộc ), phòng ốc sạch sẽ, tiện lợi an tòan. Giả rẻ không ngờ: 40K/h, 80K/ overnight :good:.

87/ Khách sạn Trường Thành: trụ trì trên đường Châu Văn Liêm, phường 14, quận 5, khách sạn rất rộng rãi, có chỗ giữ xe riêng biệt, có thang máy kiểu cổ điển, nếu đến trước thì sau 23h30 không thể đón bạn tình vào được ( trước 23h30 thì bạn tình vào thoải mái ). Không có giá theo giờ, nhưng giá qua đêm là rất rẻ: 90K/h:good:.

88/ Khách sạn Nhật Kha: toạ lạc tại đường Trần Thiện Chánh, phường 12, quận 10. Địa điểm kín đáo an toàn yên tĩnh. Giá 80K/2h, 100K/3h, 150K/ overnight. Phục vụ 24/24h.

89/ Khách sạn Thiên Ánh Mai: toạ lạc trên đường Hoa Lan, phường 2, quận Phú Nhuận, có 2 khách sạn trùng tên này ( 129 và 150 ) do cùng 1 chủ mà thui, khách sạn chi nhánh mới này vừa mới khai trương từ 1.6.2007 với giá ưu đãi 40K/h, 60K/2h. Phòng ốc mới nguyên, giường mới, mọi thứ đều tiện nghi và chưa được sử dụng nhiều, vẫn còn chút mùi sơn tinh khiết, hichic.

lelonganfigo
13-11-2008, 12:00 AM
Các Bro chỉ xem địa chỉ và tiện nghi lẫn cách phục vụ thôi nhe, còn giá cả thì chắc có lên chút đỉnh, vật giá leo thang quá mà

menu_nec
13-11-2008, 02:05 AM
Các Bro chỉ xem địa chỉ và tiện nghi lẫn cách phục vụ thôi nhe, còn giá cả thì chắc có lên chút đỉnh, vật giá leo thang quá mà

Đó giờ em nghe nói tuổi trẻ tài cao,hôm nay mới thấy tuổi già tài cao đó nha.

Anh 32t rồi,nên mấy chỗ như vậy có vẻ rành quá hen.
Mà mấy chỗ anh nói ở trên sao toàn là mấy c hỗ mắc tiền k thế,với lại mấy cái đó đâu phải chỉ giành riêng cho gay như chủ topic yêu cầu đâu.

Ước gì anh có thể hiểu đc chữ "khác sạn giành riêng cho phe ta" ở đầu topic nhĩ::vtn823::.

Bộ a hay vô hotel Hoàng Anh với Hảo Tín lắm hả.

lelonganfigo
13-11-2008, 08:58 PM
Khách sạn là nơi phục vụ tất cả mọi đối tượng miễn là...trả tiền, làm gì có chổ nào phục vụ "phe ta" hay "phe mình" hả Em. Các Bro cứ vô tư đi vào, không ai thèm chú ý đâu vì họ kinh doanh mà, khách hàng là thượng đế đó chứ.

johnnguyentiamo
13-11-2008, 09:29 PM
Đó giờ em nghe nói tuổi trẻ tài cao,hôm nay mới thấy tuổi già tài cao đó nha.
Anh 32t rồi,nên mấy chỗ như vậy có vẻ rành quá hen.
Mà mấy chỗ anh nói ở trên sao toàn là mấy c hỗ mắc tiền k thế,với lại mấy cái đó đâu phải chỉ giành riêng cho gay như chủ topic yêu cầu đâu.
Ước gì anh có thể hiểu đc chữ "khác sạn giành riêng cho phe ta" ở đầu topic nhĩ::vtn823::.
Bộ a hay vô hotel Hoàng Anh với Hảo Tín lắm hả.

Khách sạn là nơi phục vụ tất cả mọi đối tượng miễn là...trả tiền, làm gì có chổ nào phục vụ "phe ta" hay "phe mình" hả Em. Các Bro cứ vô tư đi vào, không ai thèm chú ý đâu vì họ kinh doanh mà, khách hàng là thượng đế đó chứ.

@ Anh Lelonganfigo: anh nói đúng đó, có khách sạn dành riêng cho phe ta đâu???
@ E Menu_nec kia: người ta biết thông tin, post lên cho hay cảm ơn không hết mà còn moi móc nữa hả??? Em có địa bàn hoạt động từ SG lên tới Bình Dương đó, sao không pót cho mọi người biết vài chỗ vừa rẽ vừa tiện nghi đi...ở đó mà còn phê bình....vài bữa về tới quánh đòn cho 1 trận bây giờ. hứa................

Chúc mọi người luôn Enjoy nha.
Nguyenkhang.

menu_nec
14-11-2008, 12:54 AM
@ Anh Lelonganfigo: anh nói đúng đó, có khách sạn dành riêng cho phe ta đâu???
@ E Menu_nec kia: người ta biết thông tin, post lên cho hay cảm ơn không hết mà còn moi móc nữa hả??? Em có địa bàn hoạt động từ SG lên tới Bình Dương đó, sao không pót cho mọi người biết vài chỗ vừa rẽ vừa tiện nghi đi...ở đó mà còn phê bình....vài bữa về tới quánh đòn cho 1 trận bây giờ. hứa................

Chúc mọi người luôn Enjoy nha.
Nguyenkhang.

Gì vậy anh Khoa.
Người nhà k bên mà bên thiên hạ vậy trời.

Trong mấy cái khách sạn mà người đó nói thì hồi đó em quản lý 4 cái rồi đó anh à.

Em nói anh nghe vậy nè.k phải khách sạn nào cũng cho gay vô đâu,đồng ý với anh là người ta mở khách sạn ra để đón khách.Nhưng khi vào đó người ta có biết anh là gay k ?Hay anh vào đó làm gì chứ.
Nếu 1 Khách sạn bình thường,khi 2 người con trai vào thì người ta sẻ xắp xếp vào mấy phòng để người ta có thễ dễ quan sát,vì sợ anh vào đó hút ma túy đó.

Còn k thì khi vào đó thì anh phải nói là tui là Gay v à tui vào đó để made Love.Anh đủ tự tin để làm vậy k anh ?Nếu anh làm đc như vậy thì k có gì để bàn,chúc mừng anh.

Anhlanguyen
14-11-2008, 07:37 AM
Đúng là có vài ks không cho gay vào ,hai thằng vô thuê phòng theo giờ ( chứ thuê nguyên ngày thì ok) ,nhưng đó là TRƯỚC KIA cách đây 1,2 năm trước .

NOW -ngay thời điểm khủng hỏang kinh tế ,giảm phát này ,khách sạn bị ế hàng lọat ,bạn chỉ cần có 1 CMND hay giấy lái xe thì cứ vào BẤT CỨ ks nào bạn gặp trên đường ,không ngại gì cả .

Thực tế khi hai thằng con trai vào ks thuê giờ thì đứa tiếp tân hay bà chủ ks đã hiểu họ vô ks làm gì rồi ,người cho thuê và người thuê đều hiểu mục đích của cái giao dịch này nên tất cả đều thỏai mái không có gì mà áy náy hết .

Theo nguyên tắc tiếp tân không có quyền vặn vẹo khách thuê phòng để làm gì ,nó chỉ có nhiệm vụ đưa chìa khóa phòng và chỉ đường cho khách lên phòng .

Với kinh nghiệm của tôi -một người chuyên dẫn bf hay ng tình đi ks ( Tôi ghét dẫn về nhà ) tôi khuyên các bạn cứ MẠNH DẠN và UNG DUNG bước vào ks ,kể cả ks lúc đó đang đông người .Chả sợ quái gì hết .

LT trong ks là AN TÒAN -VỆ SINH nhất thưa các bạn

hung_1972
18-11-2008, 02:36 PM
Tình cờ lang thang trên net, sưu tầm được 1 số địa chỉ, xin ghi lại cho các Bro nè:
1/ Hảo Tín Hotel : tọa lạc trên đường CMT8, quận 1, gần ngã 6 Phù Đổng; có 4 loặi giá: 170K, 200K, 220K; và hạng VIP là: 350K/ phòng 4 người:cryss:. Có đầy đủ VCD, video, két sắt, tủ lạnh, máy lạnh, nước nóng, đt......

2/ Thanh Hùng Hotel: địa chỉ đỏ này nằm tại đường Trường Sơn, quận 10, gần bar Thảo Ly; mệnh danh là phố bar học trò:chair: ; giá 100K/ 2 tiếng, rất yên tĩnh và an toằn, 130K/overnight.

...........

89/ Khách sạn Thiên Ánh Mai: toạ lạc trên đường Hoa Lan, phường 2, quận Phú Nhuận, có 2 khách sạn trùng tên này ( 129 và 150 ) do cùng 1 chủ mà thui, khách sạn chi nhánh mới này vừa mới khai trương từ 1.6.2007 với giá ưu đãi 40K/h, 60K/2h. Phòng ốc mới nguyên, giường mới, mọi thứ đều tiện nghi và chưa được sử dụng nhiều, vẫn còn chút mùi sơn tinh khiết, hichic.

Công nhận bạn chịu khó sưu tập đâu ra nhiều địa chỉ KS và nói rõ từng chi tiết giá cả,phòng ốc .....mà xin hỏi bạn có thể cho biết một danh sách 10 KS được cho là hoàn mỹ nhất về an toàn,vệ sinh,kín đáo,chu đáo để mọi người có thể đến giải quyết chuyện riêng tư đó chứ?Rất cảm ơn bạn đã cung cấp cho VTN danh sách KS này...Chúc bạn luôn thành công,may mắn !::vtn105::::vtn105::nhé::vtn105::::vtn105::::vtn 105::::vtn105::

kotexpro
18-11-2008, 10:21 PM
Mình cũng thấy Anhlanguyen nói đúng. Cứ việc dắt bf vào ks 1 cách ung dung. Chúng ta bỏ tiền ra mà, họ cần tiền chứ có cần quan tâm việc 2 thằng con trai vào đó làm gì đâu. Hễ vặn vẹo thì mình đi ra, xem ai cần ai cho biết. Với lại, chúng ta đi vào đó có việc gì mà phải ngại, mình đâu có làm gì cho bàn dân thiên hạ xem đâu mà lo. Sau khi đưa chìa khoá là, "tách", biệt lập với thế giới bên ngoài. Tụi khách sạn có điên mới đi văn vẹo, mở cửa ra làm ăn mà chê tiền, ko tin được! Mình đi nhiều lần rồi, kể cả thuê ngắn giờ, chả ai thèm hỏi, chỉ có mỗi bf là hỏi mình "sao mà người này người kia nhìn mình như thế" trong khi mình chẳng thấy gì cả. Thái độ của mình thôi các bạn. Tự tin lên, mình có làm gì xấu đâu? Yêu và cho nhau trong một chốn riêng tư thì chả có gì là xấu cả!

johnnguyentiamo
19-11-2008, 01:08 PM
Mình cũng thấy Anhlanguyen nói đúng. Cứ việc dắt bf vào ks 1 cách ung dung. Chúng ta bỏ tiền ra mà, họ cần tiền chứ có cần quan tâm việc 2 thằng con trai vào đó làm gì đâu. Hễ vặn vẹo thì mình đi ra, xem ai cần ai cho biết. Với lại, chúng ta đi vào đó có việc gì mà phải ngại, mình đâu có làm gì cho bàn dân thiên hạ xem đâu mà lo. Sau khi đưa chìa khoá là, "tách", biệt lập với thế giới bên ngoài. Tụi khách sạn có điên mới đi văn vẹo, mở cửa ra làm ăn mà chê tiền, ko tin được! Mình đi nhiều lần rồi, kể cả thuê ngắn giờ, chả ai thèm hỏi, chỉ có mỗi bf là hỏi mình "sao mà người này người kia nhìn mình như thế" trong khi mình chẳng thấy gì cả. Thái độ của mình thôi các bạn. Tự tin lên, mình có làm gì xấu đâu? Yêu và cho nhau trong một chốn riêng tư thì chả có gì là xấu cả!

Chào Kotexpro,

Đúng là Pro có khác hen...hihihi....nói giỡn chứ...mình cũng nghĩ giống như bạn...có người chỉ dám đi khách sạn với tính cách người quá đường, không dám vào ban ngày, không dám thuê phòng ngắn giờ....sao lại phải vậy??? Mình nghĩ những người mở khách sạn thừa hiểu chúng ta vào đó làm gì mà, đúng không nè...có sao đâu chứ??

Nhất là trong thời buổi cạnh tranh ngày nay, nếu khách sạn nào vặn vẹo khách thì..coi như tự muốn đi tim đường chết thôi...đúng không các bạn???

Thôi, chúc các bạn hãy mạnh dạng lên, bình thường hóa vấn đề, bớt lo âu và enjoy nha các bạn.
Nguyenkhang.

Nếu bạn nào ở gần khu vực của mình thì cứ nhắn tin, mình chỉ cho vài chỗ có 40-50ngàn/đêm hà...hihihi

tongngoc
20-11-2008, 07:59 PM
chỗ nào vậy johnnguyentiamo, chỉ mình với đi, mình mới có bỏyiend nhưng k biết chỗ nào nên ngại lắm johnnguyentiamo ơi! giúp mình với...............

iamgaayiszack
20-11-2008, 08:44 PM
sao trong bí kíp ăn chơi này đi chỗ nào cũng thấy tốn tiền .đã chơi thì phải tốn tiền chắc vậy .Vào khách sạn chơi đúng là sướng hơn ở nhà .kín đáo an toàn phòng có máy lạnh có tivi có nguyên cái giường to đùng tha hồ mà nhún nhẫy .mấy anh gay ở chỗ kíp này sướng rồi đẹp trai có tài em trai em gay nó theo nó theo nó xếp thành đàn .ganh tị quá .Tôi thấy bây giờ khách sạn thành của chung rồi vì mở nhiều nên cạnh tranh nhiều chứ nếu mà nó mà khó khăn khó tính thì làm sao mà có khách .nếu có đi thì đi khách sạn sướng hơn phòng cho thuê nhiều vì phòng cho thuê chất lượng không bằng khách sạn .thuê khách sạn thuê nữa ngày 100 mấy còn nguyên ngày thì 200 mấy như vậy đối với ai có tí tiền mà muốn vui chơi thì cũng được rồi .

johnnguyentiamo
20-11-2008, 08:46 PM
chỗ nào vậy johnnguyentiamo, chỉ mình với đi, mình mới có bỏyiend nhưng k biết chỗ nào nên ngại lắm johnnguyentiamo ơi! giúp mình với...............

Chào Tongngoc,

Hiện mình cũng không biết sao chỉ nữa, bạn đang ở đâu vậy??? Có cần gấp lắm không??? Vì mình đang đi ctac xa, sẽ về lại Sóng Thần vao cuối tháng này, nếu chờ được thì chờ mình sẽ dẫn đi cho...được không???

Nguyenkhang.

tuyenkhi
22-11-2008, 03:49 PM
Hotel Thiên phú đổi thành phòng cho thuê PhươngDung rồi. Vừa mời khai trương lại nếu các bạn đến ban ngày sẽ có khuyến mãi đây. Yên tĩnh lịch sự và chu đáo

boyq4
01-12-2008, 07:05 AM
ua cho hỏi phòng cho thuê phương dung bây giờ có còn room boy giống như ngày xưa cho mình lựa chọn không bạn?

iamgaayiszack
22-02-2009, 01:37 AM
Đừnh có nằm mơ .ở việt nam không công nhận gay thì sẻ không có bất cứ 1 chỗ nào của gay đâu .bạn cứ đi khách sạn chỗ nào cũng được khong như hồi xưa đâu mình cứ vào không ai để ý mình đâu .tại bạn có tật giật mình nên thây sợ thôi .mình quan hệ gay trong phòng chứ có ngoài đường đâu mà sợ ,không ai có thể phá mình cả .đừng có day vào bọn callboy bọn nó toàn dân đào mỏ .dính vào bọn nó không sướng mà còn thấy khỗ và chán .mình đây matxa cả đống chỗ ,bọn chó chết có làm gì cho mình sướng đâu .làm với nó còn tệ hơn tự xử 1 mình ,làm dỡ còn đòi tiền nhiều .mình chưa chơi callboy lần nào vì có tiền đâu mà chơi ,nhưng mình nghĩ toàn là bọn lừa đảo và lưu manh và bọn đào mỏ thôi .

johnnguyentiamo
22-02-2009, 09:44 AM
Đừnh có nằm mơ .ở việt nam không công nhận gay thì sẻ không có bất cứ 1 chỗ nào của gay đâu .
Chào Iamgaayiszack, theo mình thì...cũng có đó...hihihii

bạn cứ đi khách sạn chỗ nào cũng được khong như hồi xưa đâu mình cứ vào không ai để ý mình đâu .tại bạn có tật giật mình nên thây sợ thôi .mình quan hệ gay trong phòng chứ có ngoài đường đâu mà sợ ,không ai có thể phá mình cả.
Cái này mình cũng nghĩ giống bạn, cứ đi vào đi ai mà soi mói mình chứ...có khách vào mừng muốn chết rồi chứ ở đó. Ở SG chuyện đi chơi khuya, không về nhà mà ngủ lại KS cũng bt thôi mà...có gì đâu. Đúng không các bạn???

đừng có day vào bọn callboy bọn nó toàn dân đào mỏ .dính vào bọn nó không sướng mà còn thấy khỗ và chán .mình đây matxa cả đống chỗ ,bọn chó chết có làm gì cho mình sướng đâu .làm với nó còn tệ hơn tự xử 1 mình ,làm dỡ còn đòi tiền nhiều .mình chưa chơi callboy lần nào vì có tiền đâu mà chơi ,nhưng mình nghĩ toàn là bọn lừa đảo và lưu manh và bọn đào mỏ thôi .
Hmmmmmmm..............Iamgaayiszack có vể nhạy cảm và phản ứng mạnh quá hen, nhưng đúng đó, mọi người nên cẩn thận thì hơn nha.

Chúc mọi người chủ nhật vui vẻ.
Nguyenkhang_CNN.
1496

thaingoc
23-02-2009, 10:12 AM
Chân thành cảm ơn và hoan hô AnhlaNguyen. Bạn viết rất rõ và funny! hihiihi. Khi nào có kinh nghiệm gì mới thì chia sẻ cho bọn mình với nhé! Cảm ơn bạn nhiều nhiều.

leloi_hope
17-04-2009, 07:06 PM
Chẳng uống gì hết .

anh ơi chỗ anh thuê là ở đâu vậy ? chị tiếp tân dễ thương nhỉ , cho em xin địa chỉ đi anh.::vtn822::

MuscleVinny
01-07-2009, 08:24 AM
Thời buổi kinh tế thị trường, người ta mở Ks là mong có khách vào, miễn là trả tiền đầy đủ, ai thèm để ý gay hay không gay. Toàn là "thần hồn nát thần tính" , bộ người ta rảnh lắm sao mà nhòm ngó, cứ tự nhiện đi vô, còn được cảm ơn và mời quay lại giống như ALN nói đó. Giá cả thì tùy túi tiền, giá nào cũng có.

timchichi
21-07-2009, 12:02 PM
Muốn mọi người biết thì giới thiệu cho nhau chứ sợ đóng cửa thì ks cũng đủ ế. Giới thiệu đủ để trước khi đóng cửa ks có thể mở thêm vài cái nữa.

Roomboys, hiểu thế nào cho phải?
Đc chọn à?
^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
Viết cho đủ 100 kí tự

khongluu
20-08-2009, 04:20 PM
phuong dung co romboys ko ,ngoaui ra con ks nao o room bóy nua ko .ah wn nua co ai biet dong callboys nao o sg khong vay

an_nguynvanan
01-09-2009, 05:26 PM
Khách sạn "cho phe ta" - Tp. HCM. Đề tài này hấp dẫn và phù hợp với anh em trong giới, thấy bàn tán sôi nỗi quá.

Đối với người dị tính có vợ nhà, mà còn lén lút quan hệ với bồ nhí thì tìm đến khách sạn là không có gì phải nói. ......Không biết đến bao giờ chúng ta mới có thể công khai hợp pháp chuyện quan hệ riêng tư tại gia? Hỡi cứ có nhu cầu giải quyết chuyện ấy là tìm đến khách sạn, nhà nghỉ,.....

quocanh9910
01-09-2009, 07:23 PM
Lưu ý một điều, khi vào khách sạn hay phòng thuê, chịu khó quan sát trên trần nhà, ngó kỷ ở mấy góc cạnh phòng, nếu thấy có cài máy nhỏ như ống dòm, đèn sáng lên màu đỏ, thì coi chừng camera của khách sạn đò, tôi thấy một lần rồi đó.

con_tim_dam_mau
19-12-2009, 08:16 AM
con_tim_dam_mau nghĩ người ta mở khách sạn người ta kinh doanh và bạn đến đó bạn là một người khách ngại hay không là do tâm lý của bạn thôi

blue2us2003
19-12-2009, 12:53 PM
Lưu ý một điều, khi vào khách sạn hay phòng thuê, chịu khó quan sát trên trần nhà, ngó kỷ ở mấy góc cạnh phòng, nếu thấy có cài máy nhỏ như ống dòm, đèn sáng lên màu đỏ, thì coi chừng camera của khách sạn đò, tôi thấy một lần rồi đó.

tròi ơi, KS nào mà đặt ống nhòm vậy bạn, nói cho thiên ha biết để tẩy chay nó đi..kinh khủng thật. Mình thấy đi KS là chuyện bình thường thôi mà, có nhiều lý do để thuê 1,2giờ..nghĩ ngơi,thay đổi quần áo để đi họp,công tác đột xuất..vv.... chẳng ai quan tâm bạn vào KS để làm gì đâu..nếu các bạn ngại thì một người đến trước, người kia đến sau, coi như tìm bạn... có gì phải ngại...chúc vui vẻ

virusfan
21-12-2009, 12:17 AM
bây giờ vào mấy khách sạn giá rẽ thì coi chừng hen ...... mấy con quĩ đó ... đặt máy way đó .... tui bị dính hình 1 lần .... cũng may al2 nó cắt mặt đi rùi chử để nguyên cái mặt hok biết fai al2m sao .....

nhoc20
26-02-2010, 11:21 PM
hic, nghe mấy bác bàn mà tủi quá, em có 1 bf, mà nó cứ ngại đi hotel (hihi con nhà ngoan đạo đó), dụ khị mấy lần rùi mà vẫn không chịu, nên phải làm ở nhà, mà phải me lúc khuya lúc cả nhà đi ngủ mới dám làm, hic hic, có khi còn phải đi Đà Lạt để được thuê khách sạn nữa,... ai có cách nào chỉ giúp cho e thuyết phục bf em với, chịu hết nổi rồi, huhu...

boyyeu1981
23-11-2011, 08:02 PM
Có bạn nào tốt bụng update cho tình hình hiện tại hem na... Sau 4 năm mở topic thì chủ topic có kinh nghiệm gì mới hem ta...

luckyguy2guy
10-12-2011, 10:25 AM
de minh ve vn sua lai nha thanh mini hotel cho cac ban thue nha? chiu khong? nhu the tien cho cac chi em 'hanh xu' tha ho ma tung tang nhu nha minh. hihhihi

thongnguyentx
10-12-2011, 03:44 PM
mong cac ban chi dum cho nao ks o phu nhuan hoac tan binh co rôm boy xin chuyen dum den dia chi email la davidphamtx@yahoo.com va cho masage nao co boi dep dung co lo wa khogn can múcle chi can nguoi do sach se duoc roi mong chi dum luon nghe chuc cac anh em mot tuan day hanh phuc

spaterry
11-12-2011, 08:39 PM
http://soidachieumua.blogspot.com
Anh vào trang tin tức đó nhé,,,,, tìm điểm sở thích mình cần tìm...tìm Boy đẹp...ở đâu tỉnh nèo...Tp nèo..pm spaterry@yahoo.com....có câu trả lời ...chúc anh vui khoẻ ...nhớ..giữ gìn sức phẻ tung tăng....hhehehe

dammekhaokhat
04-03-2012, 01:32 PM
gần chợ bà chiểu có nhà nghỉ kín đáo và thoải mái giá bình dân, phòng quạt 50n/h, 120n/đêm, phòng ML 60n/h. Có phòng giường đôi thích hợp cho group, tuần trước nhóm mình thuê phòng đôi lt group vào đó 6 người mà chỉ cần đưa 1 chưng minh. đối diện và gần đó cũng có nhiều nhà nghỉ và ks nhưng thấy ở chỗ này kín đáo và dễ chịu nhất. nó nằm gần quán cf trung nguyên, số 266/3 bạch đằng, binh thạnh

Grey
05-03-2012, 08:56 PM
Grey thì hok có đi khách sạn thường xuyên nên hok biết!
Chỉ tình cờ thấy được cái khách sạn có tên là Bel Ami nằm ngày bên hông chợ Tân Bình (đường Lý Thường Kiệt). Nhìn cái tên khách sạn là gợi cho ta nghĩ tới...:"> Há há!

=.,="