PDA

View Full Version : Tựa vào vai nhau nha anh!

minhle8201
25-06-2007, 11:54 AM
>>>>> Ngày nào đó anh cảm thấy thật buồn và muốn khóc, hãy gọi em! Em không hứa sẽ làm cho anh cười nhưng em có thể cùng khóc với anh! Nếu có một ngày anh không muốn nghe một ai nói nữa, hãy gọi em! Em sẽ đến bên anh chỉ để im lặng không nói một lời, nhưng tôi muốn anh cảm thấy em luôn ở bên anh! Nhưng một ngày nào đó, anh gọi em mà không thấy trả lời, hãy chạy đến bên em, vì lúc đó em đang cần anh! Chúng ta bên nhau và chia sẻ với nhau, đơn giản vì chúng ta là ...!!!
Đó la lời em đang muốn nói ai đã cô đơn và đang cô đơn >>>> Hãy tựa vào vai nhau nha anh ! Mình cùng chia sẻ ,trao nhau nụ hôm ngọt ngào và một chút vị mặn của giọt nước mắt hạnh phúc !!!

::vtn826::::vtn826::::vtn826::

candynhan
05-09-2009, 09:03 PM
Lời này mình đã đọc trong 1 profile của ai đó trên Vietsingle. Đồng thời lại nghe thay cho nhạc chuong DTDĐ nữa. Vậy ai đã viết lời này? VN hay nước ngoài? Pà kon ai rành mách dùm. Bạn ở xa wá làm sao đến như bạn hứa, làm sao mình chạy đến bạn nỗi, làm sao mình trao nhau nụ hôn ngọt mặn được?

candynhan
05-09-2009, 09:04 PM
Lời này mình đã đọc trong 1 profile của ai đó trên Vietsingle. Đồng thời lại nghe thay cho nhạc chuong ĐTDĐ nữa. Vậy ai đã viết lời này? VN hay nước ngoài? Pà kon ai rành mách dùm. Bạn ở xa wá làm sao đến như bạn hứa, làm sao mình chạy đến bạn nỗi, làm sao mình trao nhau nụ hôn ngọt mặn được? Thôi đành hôn môi xa nha! Nhưng chẳng biết cách nào tựa vai vào nhau đây?

VừaĐenVừaXấu
12-09-2009, 12:33 AM
>>>>> Ngày nào đó anh cảm thấy thật buồn và muốn khóc, hãy gọi em! Em không hứa sẽ làm cho anh cười nhưng em có thể cùng khóc với anh!

Câu này hay quá đi, thích câu này nhất

Ngày nào đó anh cảm thấy thật buồn và muốn khóc, hãy gọi em! Em không hứa sẽ làm cho anh cười nhưng em có thể mua cho anh kẹo mút để anh ko thế khóc ::vtn827:: !

giodem
12-09-2009, 06:52 PM
câu này nghe cũng chữa hay ... một ngày nào đó nếu anh buồn , hãy tựa vào vai em ... em hứa sẻ ko khóc cùng anh nhưng em sẻ để cho anh khóc 1 mình ...

rambo
12-09-2009, 07:07 PM
Bài nì lâu lắm rồi sao tự dưng lôi ra zị ta. Mí câu đó mình nghe trong blog radio của nhacvietplus hay sao đó. Ko bít nhớ nhầm hem.