PDA

Xem toàn bộ phiên bản : Tình yêu tôi sợ tình yêu!Vì tình yêu như là hương hoa...

AnhDy
11-06-2006, 02:27 PM
AnhDy là một người không thích âm nhạc nhưng không biết sao mấy hôm trước đi xem live show của Phương Thanh ở sân vận động quân khu 7 cùng với vài người bạn,khi nghe Phương Thanh hát bài "Tình đời".
Tình yêu tôi sợ tình yêu.....
Vì tình yêu như là hương hoa........
Lỡ mai sau tôi mất người yêu tôi khổ thật nhiều....
Phương Thanh vừa hát vừa khóc AnhDy cũng muốn khóc theo,thậm chí đến bây giờ nhiều khi buồn AnhDy tự ngâm những lời ca đó mà thấy trong lòng buồn não nề.
Cũng đúng thôi!AnhDy mất quá nhiều hạnh phúc rồi và AnhDy không muốn phải đau khổ nữa,đau thì đã đau lắm rồi!Nhiều khi nghĩ lại về bạn thân mình mà cảm thấy trớ trêu,tình yêu đồng giới ít khi nào bền vững ít khi nào được trân trọng,AnhDy không muốn rằng mình đến với tình yêu mà không giữ được tình yêu,nghĩ lại cảm thấy mình cũng buồn cười thật,yêu thì muốn yêu lắm nhưng lại không dám yêu!
Hôm đó live show của Phương Thanh bị kết thúc giữa chừng vì mưa lớn AnhDy bị mắt mưa!Lạnh lắm!Cái lạnh của thân xác,cái lạnh trong tâm hồn!
Tình yêu tôi sợ tình yêu.....
Vì tình yêu như là hương hoa........
Lỡ mai sau tôi mất người yêu tôi khổ thật nhiều....

charming67
11-06-2006, 03:10 PM
tui cu~ng va^.y
giờ sợ ye^u la('m
nhưng va^~n fa?i ye^u
vi` ma^'y khi mi`nh đc ye^u
khi ye^u du` muo^'n du` kg cu~ng ne^n cho đi tha^. nhie^`u
đo' mới la` ti`nh ye^u tha^.t sự.
chu'c vui

gialong123
11-06-2006, 04:02 PM
hihihi... em trai của tôi đã biết yêu âm nhạc rồi ta... như vậy là em phải cám ơn anh rồi đó nha hihiii...
em àh! anh biết rằng trong cuộc sống này em rất mệt mỏi, đã mất nhiều thứ hạnh phúc nhưng ko sao cả em còn tình bạn mà đúng không!hãy cố gắng lên em nhé anh tin một ngày nào đó em sẽ tìm được một tình yêu đích thực ...hãy vui lên nào em trai của anh!!!
nói nhỏ nha bài đó là bài TÌNH ĐỜI anh cũng mới biết đây thôi khì..khì..khì

AnhDy
11-06-2006, 04:24 PM
hihihi... em trai của tôi đã biết yêu âm nhạc rồi ta... như vậy là em phải cám ơn anh rồi đó nha hihiii...
em àh! anh biết rằng trong cuộc sống này em rất mệt mỏi, đã mất nhiều thứ hạnh phúc nhưng ko sao cả em còn tình bạn mà đúng không!hãy cố gắng lên em nhé anh tin một ngày nào đó em sẽ tìm được một tình yêu đích thực ...hãy vui lên nào em trai của anh!!!
nói nhỏ nha bài đó là bài TÌNH ĐỜI anh cũng mới biết đây thôi khì..khì..khì
Cảm ơn anh!Em phải bắt đền anh thì có,hôm đó tại đi với anh mà em mắt mưa quá trời luôn..Mong rằng em sẽ tìm được một tình yêu đích thật như anh nói,hi vọng là thế!

phuongtuan
11-06-2006, 09:27 PM
Tình yêu tôi sợ tình yêu... ai cũng sợ hết đó , nhưng mà vẫn cứ yêu và phải yêu mà thôi . Dẫu biết rằng tình yêu đồng giới là vậy đó nhưng vẫn muốn yêu và được yêu . Đời thật là trớ trêu á .....
Nhưng dù sao đi chăng nữa thì cũng chúc em mau tìm được hạnh phúc .

gialong123
12-06-2006, 12:00 AM
Cảm ơn anh!Em phải bắt đền anh thì có,hôm đó tại đi với anh mà em mắt mưa quá trời luôn..Mong rằng em sẽ tìm được một tình yêu đích thật như anh nói,hi vọng là thế!
vâng hãy tin và "hãy yêu như chưa yêu lần nào" vì "cuộc đời vẫn đẹp sao tình yêu vẫn đẹp sao......."
chài ai...em có biết lúc đó đưa em zìa anh và anh A lạnh như cày sấy hông

luvluvluv
12-06-2006, 01:00 PM
tui cũng sợ tình yêu lắm rôì!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!