PDA

Xem toàn bộ phiên bản : Làm thế nào để thủ dâm cực khoái ?

loverboy
12-05-2006, 07:36 AM
Không biết đăng bài này lên có ai nghĩ em là dâm không nữa ? Nhưng quả thật , 1 tháng qua em đã kìm nén để ôn thi HK2 và giờ đây , em chỉ muốn xả ra một cách tốt nhất nên hỏi ý kiến của những bạn " có kinh nghiệm " !

Em thường thủ dâm bằng tay lên dương vật và cho nó xuất tinh ra . Nhưng làm như vậy hoài cũng chán . Có anh nào biết cách thủ dâm hay hơn không ? Và dễ thực hiện nữa !

Em cũng định mua dầu bôi trơn nhưng còn là học sinh nên ngại lắm , không biết nó tên gì ? bao nhiêu tiền ? bán ở đâu ? Ngoài nó ra , em có thể dùng cái nào khác để bôi trơn dương vật ?

Em muốn hỏi thủ dâm thế nào cho ra thật nhiều khí , vì như vậy chắc sướng lâu hơn . Mình làm thế nào để giữa cơn xuất tinh khi nó sắp ra hả ?

Em nghe nói có người thủ dâm bằng dưa hấu , dưa gang ...như vậy là sao ? Có sướng không mấy anh ?

Em chỉ muốn thủ dâm sao ra thật nhiều và lâu sướng thôi . Em còn đi học nên có lẽ không có gan làm tình vơí ai đâu , dù rất mún !

Hy vọng bạn nào đọc xong bài này nhớ chỉ em sớm nhen , cho em lên thiên đàng ...tình ái hen ! Thanks nhiều !

thienhadenhat2005
12-05-2006, 09:12 AM
hi em
thủ dâm tùy theo mỗi người có mỗi cách riêng
còn dùng dưa gang dưa hấu thì anh có xem mấy bài hướng dẫn của nước ngoài ( nhưng chưa làm thử) người ta dùng trái dưa còn sống ,khoét 1 lỗ nhỏ trên đó đem nướng hay bỏ vào lò vi sóng cho quả dưa héo đi mềm lại,chờ cho nó nguội rồi ....
còn nhiều cách cũng hay nếu em biết tiếng anh lên mạng đọc xem cũng lạ lắm ,ngoài ra có nhiều loại máy dùng để thủ dâm ,nhưng mắc tiền ,với lại dùng máy nhiều sẽ có hại đến dương vật do ảnh hưởng của sóng điện phát ra từ máy , có gì ra yahoo nói chuyện ,nói trên đây cũng ngại
chúc em vui vẻ ,nhưng đừng làm nhiều quá cũng ko tốt
bye

HuynhNguyen
12-05-2006, 09:23 AM
loverboy nè!!! những vấn đề liên quan đến thủ dâm thì trên diễn đàn đã bàn luận rất nhiều, em có thể vào diễn đàn tìm lại đọc nhé.

Theo anh thì tuổi em đang trong giai đoạn phát triển tâm sinh lý và hình thành một chàng thanh niên, vấn đề này nên biết cách điều chỉnh, thủ dâm là một hành động không xấu, nhưng không ai khuyến khích cả, đừng để nó thành một thói quen không tốt, sẽ có hại cho sức khoẻ và cách suy nghĩ về tình dục.

Theo anh thì sau những giờ học và ôn thi căng thẳng, em nên chọn một môn thể thao hoặc một môn giả trí thích hợp để giảm căng thẳng, nó vừa tốt cho sức khoẻ và việc học tập của em.

chúc em vui khoẻ.

violetlove
02-06-2006, 09:33 AM
theo violetlove thủ dâm không tốt cho sức khỏe của bạn lắm hãy kiếm 1 môn thể thao lành mạnh thì bạn sẽ quân đi cái ham muốn nhất thời đó. khi nào bạn nghĩ tới và muốn thủ dâm thì bạn hãy thử bước ra ngoài chăm sóc cây cảnh hay đoại loại như thế bạn sẽ wen di thui. nhưng nếu bạn muốn thì vào www.truyenviet.com cũng chỉ đó
chúc em vui vẻ

be_khoe_be_ngoan
22-07-2006, 11:27 AM
ac ac..thủ dÂM cũng có nhìu cách lắm hã trời..ac ac mấy anh rủ rê anh đó hay là chỉ cácch vậy trời...bạn gì đóa ơi..thủ dâm o phải là chuyện xấu nhưnng mà làm hoài o tốt ah nha..bị ám ảnh rồi hay bị mấy anh này nè..cam giỗ chết ah.....em nên tập thể dục ne....rồi di shopping..hay làm cái gi thực tế

thuongdan
17-12-2006, 06:57 PM
de biet them ve thu dam va cach thu dam the nao xin cac ban xem west
Thu vi lam'http://buonchuyen.com/forum/showthread.php?t=593
hay thuc hieb xem cach nao suong nhe loverboy

Manh An
21-12-2006, 11:02 AM
de biet them ve thu dam va cach thu dam the nao xin cac ban xem west
Thu vi lam'http://buonchuyen.com/forum/showthread.php?t=593
hay thuc hieb xem cach nao suong nhe loverboy
Các nhà nghiên cứu tình dục học khuyên các bạn trẻ nên thủ dâm để bảo vệ HIV không thâm nhập từ bạn tình,vậy là tốt chứ sao nói thủ dâm là hông tốt nè...tuy nhiên khi thủ dâm để đạt được cực khoái thì tư tưởng ng thủ dâm nên chọn cho mình một đối tượng để yêu,để nhớ,để mơ >>>và khi thu dâm tốt hơn nên chọn thời điểm một mình mà chung quanh không ai nhìn thấy và nghe được...tập trung mọi suy nghĩ và tưởng tượng khi làm tình với thần tượng mình...và khi cao độ ( gần xuất tinh ) nếu cảm thấy sức còn khỏe thì lúc này ngưng ngay thủ dâm và suy nghĩ về người ấy....nghỉ một lát và tiếp tục cuộc hành trình..khi biết chắc mình cao độ và sung trận thì se thấm mệt thì cho baby đến cực điểm...như vậy sẽ thỏa mái rất nhìu...chúc thành công.

emdeptraihong
21-12-2006, 05:47 PM
noi' nghe nè
có ai ở sài gòn hong
làm bạn với em nè
em có một mình buồn lắm
nick em là emdep_traihong
em 16 tuổi

vinenri
22-12-2006, 09:06 PM
Mua dầu bôi trơn ở các cửa hàng Medicare. Em vào chỗ trưng bày dầu bôi trơn. Có một số hiệu nhưng K & Y của Johnson & Johnson cũng tốt lắm. Khỏang 30.000/túyp. Xài cũng lâu lắm mới hết. Em cứ việc vô mua, đừng ngại vì mấy anh chị bán hàng cũng không cần biết em mua làm gì và cũng không quan tâm đến món hàng mà em mua đâu. Một ngày thiếu gì người vô mua, hơi đâu mà nhớ đúng ko? Chúc em "vạn sự như ý"..hìhì

kulboysg
23-12-2006, 10:34 AM
Nhảm nhí như con chí !!!!
Trước giờ hễ kul thủ là đạt cực ngay ::vtn305:: lâu hay mau là tùy "nhịp độ" của mình - do mình hoàn toàn chủ động, chứ lại còn phải hỏi "làm sao để đạt cực khóai" cái nỗi gì nữa ???
Phụ nữ thì có khả năng rất cao sẽ không đạt cực khoái khi ấy ấy, chứ cánh đàn ông mình thì gần như 100%, cứ hễ leo lên rùi leo xuống là có vài triệu "binh lính" tử trận ngay ::vtn300::

TINHYEUVC
29-12-2006, 04:55 PM
Chào các bạn
Ừm Minh Anh thấy các bạn nói rất đúng nhưng chúng ta ko nên lạm dụng nhiều quá.Sẽ rất ảnh hưởng tới cơ thể cũng như chú bạn nhỏ của bạn.lời khuyên chân thật :D :D :D :D