PDA

Xem toàn bộ phiên bản : Thủ Đức- Đích đến của giới gay Xì gòn?

boyhcm
23-03-2006, 07:32 AM
Boyhcm nghe nói gay Sài gòn đổ về Thủ đức ngày càng nhiều do tập trung nhiều sinh viên, trẻ, đẹp và ... xinh xắn. Và boyhcm cũng nghe đồn một số địa điểm dành cho gay :
1. Chợ tình : nằm ở gần xa lộ Hà Nội, gần Nhà sách Bình Thái, buổi tối giới gay Sài gòn về khá đông để gặp gỡ giao lưu với "trai" thủ đức. Có thể nhận ra boy thủ đức toàn đi bộ vào chợ.
2. Cafe : Sake có lẻ là quán nổi đình đám nhất khi từng là nơi tập hợp "chị em" trên diễn đàn. Vào buổi tối, khách khá đông do có biểu diễn ca nhạc, nhạc cụ khá hay.
Cà phê khác mà boyhcm cũng thấy xuất hiện một số "bóng hồng xa mạc" như : Ammi (làng Đại học )(hay Remmi gì đó, không nhớ rõ), Nice (Võ văn Ngân).
3. Hồ bơi : Boyhcm thấy tập trung đông nhất là hồ Lâm viên gần dệt Việt Thắng do kín đáo, vắng, khá thoáng mát. Do vé cao hơn các hồ khác tại thủ đức nên đa số là "người lớn", lịch sự, và không "nhí nhố".
Boyhcm nêu vài điểm như vậy, các bạn ở Thủ đức có ý kiến gì thêm không? Có địa điểm nào mới, vui vẻ nữa không? Post lên nhé.

tricks
24-03-2006, 02:50 AM
chắc là muốn d thì phải mang theo nồi cơm điện .

vn_endless
25-03-2006, 09:01 PM
bạn TRICKS nói đúng đó nếu mà lên TD thi thật là xa và khi đi thì phải đội cái nồi cơm điện thì rất bất tiện.

luvluvluv
28-03-2006, 04:28 PM
ko cần đâu!!!Đi đường trong cầu Bình triệu là Ok!!Khỏi mang nồi cơm!!!

peccovn
28-03-2006, 11:02 PM
Tôi là người sống ở Thủ Đức đây, nhà tôi ở trong làng Đại Học, nhưng thật sự là tôi không hề biết chuyện này, nhưng tôi nghĩ là không có đâu, bởi vì ở TĐ nhỏ bé lắm, nếu có thì tui cũng đã biết lâu rồi. (Cho dù có thật đi nữa thì chắc là tui cũng không dám đến đó)

boyhcm
30-03-2006, 07:02 AM
To peccovn :
Mọi chuyện vẫn diễn ra, bạn là người địa phương mà không biết sao? Tại sao lại không dám đến? Khi không có điểm vui chơi giải trí cho riêng mình thì lại tìm kiếm, mà có rồi thì lại không dám đến?? KHó hiểu thiệt.
Boyhcm cũng từng nghĩ không có gì khi đến bơi ở hồ Lâm Viên hay hồ Thanh thiếu niên ở Bến chương dương nhưng thật ra thì sao? Vẫn có nhiều bạn sinh viên "chuyên nghiệp" lắm chứ. .. Mình thường bơi ở Lâm viên vào chiều thứ 5 và thứ 7 khoảng 4h40. Gặp nhau nhé.
Good luck

peccovn
30-03-2006, 09:15 PM
Uhm, thật ra thì không phải là không dám đến. Trước giờ mình vẫn đi bơi ở Lâm Viên - Hồ Bơi QT - Bến Chương Dương đó chứ, nhưng thường xuyên là Lâm Viên, nhưng mình chưa bao giờ nghĩ là có chuyện đó ở nơi này, vì Thủ Đức dù sao vẫn là một vùng ngoại ô, không giống như như ở khu trung tâm.
mình có đi ngang nhưng thấy nó tối thui nên không dám chạy gần nói gi đến chuyện vào đó.

sir_Lehai
12-09-2006, 09:40 AM
tui chịu thua mấy người lun. Bộ ko còn chỗ nào khác hay sao mà phải xuống TD. Nói túm lại là mình cũng phải có tí tự trọng một chút ko lẽ nge nói ở đâu có phe ta là chạy xuống sao. Mà xuống chắc gì người ta nhận mình là gay. Mà nếu bít thì cũng toàn là mấy người ẻo lã ko. tui chỉ thích gay kín thôi

longriver
17-09-2006, 01:19 AM
Trời ơi, ko còn chỗ nào "mò" hay sao mà cứ kiếm tùm lum , moi móc ra mà chơi vậy hả?tphcm này hết chỗ đi hả, để yên mấy chỗ kia cho nguoi ta hoat dong!!!

loading...
17-09-2006, 07:32 AM
thiệt nha nói anh đừng bùn, cái chỗ đc mệnh danh là " khỉ ho cò gáy " nt này mà dân TP chịu chạy xuống để "làm wen" trai thủ đức là 1 chiện unbelievable và nó cũng impossible.E cũng ở thủ đức cũng nghe nói về mấy chỗ anh nói, và em cũng từng ra xem thử nhưng rất tiếc là noone at there.còn wán cafe đó tên là Emi ở đg` Đoàn Kết , lối vào trg Nguyễn Hữu Huân fải hok

vn_endless
17-09-2006, 10:11 AM
mấy bữa rày vn đi với bf vào khu biệt thự thảo điền ở đó cũng yên tĩnh lắm vì vào đó có thể dựng xe ngồi tâm sự được đó. Còn khu chợ tình thì không biết nằm ở chổ nào các bạn chỉ rõ được không... cám ơn nhiều

tanhuhoa
18-09-2006, 08:13 PM
Tôi tin bạn boyHCM.
Bây giờ các điểm trong nội thành có thể tụ tập chỉ vừa rộ lên một thời gian ngắn là bị dập tắt ngay thôi.
Đoạn đường tối thui mà peccovn không dám vào là đúng địa điểm đó, vì chúng ta cũng đâu dám tụ tập ở nơi sáng sủa đông người đâu.

only_love_mt
20-09-2006, 04:59 AM
có 1 đạo lý mà ai cũng biết : ở đâu có người , ở đó ắt sẽ có Thị Phi
vì thế ở đâu cũng vậy thôi bạn ah
hữu duyên thiên lý năng tương ngộ
vô duyên đối diện chửi um sùm

hoangtuan2006
15-10-2006, 10:59 PM
Tôi không biết các bạn nghĩ sao, chứ còn theo tôi thì điểm hoạt động ở gần nhà sách Bình Thái thì gần được giải tỏa hết rồi, phải nhanh chóng tìm một chỗ khác thôi, nhưng ở Thủ Đức đó nha, vào thành phố thì phải ... ôi thôi nhiều chuyện lắm. Có ai biết thì chỉ dùm nha !

holdmenow
14-11-2006, 09:08 PM
tin đồn ko à ,tuần nào mà holdme chẳng đi bơi và uống cafe ở những nơi đó,
ở quán sake chỉ có tiềp viên ẻo ẻo wa lại thôi chứ có ai tụ tập đâu mà nói thế choy ,hold me thich wan này vì nó yên tĩnh với lại thích nghe piano và nhạc trịnh chứ chẳng có gì hết,còn hồ bơi nào mà chẳng có gay ,bình thường thôi ,,,,,,,,

Andypham_94
27-11-2009, 02:42 PM
xạo bà cố lun !!! em sinh và lớn lên ở TĐ mà có nghe thấy zj về vụ chợ tình zj đâu !!! mà có cái ngộ là dạo nỳ TĐ gay bắt đầu thấy xuất hiện càng nhìu àh nha....mà thý gớm toàn là gay ẽo lả ko .........gay kín thấy hay hơn nhìu !!!

con_tim_dam_mau
14-12-2009, 03:17 PM
mỗi người một ý thì con_tim_dam_mau thấy tùm lum hết đọc mà nhức đầu quá đi nhưng mình thích 1 câu nói của 1 bạn trong này ở đâu có ngừoi thì ở đó có thị phi

dian
14-12-2009, 10:14 PM
mời các bạn lên Quân đoàn 4, thuộc khu công nghiệp Sóng Thần đi, vui lắm, chợ tình giữa ban ngày
Thoi gian hoạt động từ 9 giờ sáng đến 6h chiều

blue2us2003
17-12-2009, 01:44 AM
nè máy chị nghê lời khuyên cũa em nhe, dừng bao giờ nghê lời ai đồn hết không khéo bị bọn xike sida chấn lột tiền bạc dtdd đó nhe máy chị,em củng ở thủ đức đó

blue2us2003
17-12-2009, 10:24 PM
Máy má coi chừng bị tụi xike sida chấn lột dtdd tiền bạc dó nhe! Tui cũng dân thuduc đó tốt hơn tìm bf song lâu dài nhe! Lời khuyên tốt đó

stephennguyentq
18-12-2009, 02:28 PM
.................................................. .................................................. .....

web_traiviet
20-12-2009, 07:08 PM
mời các bạn lên Quân đoàn 4, thuộc khu công nghiệp Sóng Thần đi, vui lắm, chợ tình giữa ban ngày

Wuan đoàn 4 là ở lối nào vậy bạn ? Mình cũng thuong len sóng thần đây, bạn có thể chỉ rõ hơn duoc không ??

johnnguyentiamo
05-01-2010, 08:56 AM
Em cũng bó tay anh đó nha....còn lên đây quảng cáo nữa chứ???? haiz...

@ cả nhà: trùi ui, sao tui ở thủ đức lâu dậy (hơn 30 ngày rùi) muh ko bít các địa điểm hấp dẫn này, mấy bác làm ơn cho địa chỉ rõ ràng 1 chút để e được đến đó "rửa mắt" với na.
@boyhcm: tui ngưỡng mộ u we', u cho tui nick yh với nhé. Nick yh của tui ne`: stephenvndn@yahoo.com. Mong được thọ giáo.
THANK YOU!
Nói chung thì cũng có như Cafe Nice nè, quán Sakê thì đóng cửa lâu rồi, bây giờ quán Sakê mới mở lại ở địa chỉ khác, cũng gần quán cũ nhưng hình như hem có dấu hiệu gì đâu các bạn.

Wuan đoàn 4 là ở lối nào vậy bạn ? Mình cũng thuong len sóng thần đây, bạn có thể chỉ rõ hơn duoc không ??
Mình o Sóng thần 7-8 năm nay nhưng....mình cũng chưa dám bước chân vô đó, nghe đồn dữ lắm, nhưng khu đó là khu Sân banh, cây cỏ nhiều, vắng người, gặp quân ta đi làm quen, tìm bạn thì còn đỡ, gặp xì ke hút chút, trấn lột thì mệt lắm, làm sao la lên chứ??? ai mà nghe, các bạn cẩn thận chút nha.

Nice day nha mọi người.
Nguyenkhang_CNN.

manhkhang2008
17-01-2010, 09:38 PM
Tôi cũng đã đến Sân banh Q Đ4 cả năm nay rồi, có thấy xì ke, trấn lột gì đâu. Các bạn cứ đến đó chơi đi, thoải mái, kín đáo hơn Công viên Gia Định gấp trăm lần.

johnnguyentiamo
18-01-2010, 09:11 AM
Tôi cũng đã đến Sân banh Q Đ4 cả năm nay rồi, có thấy xì ke, trấn lột gì đâu. Các bạn cứ đến đó chơi đi, thoải mái, kín đáo hơn Công viên Gia Định gấp trăm lần.

Oh vậy sao, Mình chỉ sợ vậy thôi chứ có vô đâu biết. Mà đúng nhiều khi bục nhà hổng linh hen, mình ở kế bên, chạy qua chưa đầy 5p là tới rồi mà chưa có qua đó bao giờ...kakkaakak...hôm nào đi thì alo nha, mình đi chung cho vui hen...

Tuần mới vui vẻ nha mọi ngưòi.
Nguyenkhang_CNN.

huskyfellow
19-01-2010, 07:16 PM
kế bên shop blue exchange co cửa hàng mắt kính trên đường VVN, hum wa chạy ngan thấy có anh đầu 3 phân nhìn body mặt mày đã wá, hem bít có phải phe ta hem? hiiiiiiiiii

trainhaque_insg
22-03-2010, 10:09 AM

Mình có ghé sân banh quân đoàn 4 một lần vào ban ngày, mình thấy chổ này kín đáo & thoải mái hơn cv gia định đúng như lời bạn Manhkhang2008 nói.

camxuctrongdem
14-05-2010, 06:52 PM
cái sân banh gì đó đúng là um tùm còn hơn Gia Định nữa nhưng mà nguy hiểm ghê lắm nha, cướp của giết người cũng không ai biết được đâu, các bạn hiếu kỳ thì cứ chạy ngang chỗ đó thử xem rồi biết liền ah .... may mà mình đi chung với thằng bạn xem thử ban ngày mà vô trong sâu thấy ớn luôn, không phải kín mà là quá kín đáo luôn. Cái này chắc phải gọi là hên xui thôi. Cẩn thận nha mấy bạn

trainhaque_insg
16-05-2010, 07:41 AM
cái sân banh gì đó đúng là um tùm còn hơn Gia Định nữa nhưng mà nguy hiểm ghê lắm nha, cướp của giết người cũng không ai biết được đâu, các bạn hiếu kỳ thì cứ chạy ngang chỗ đó thử xem rồi biết liền ah .... may mà mình đi chung với thằng bạn xem thử ban ngày mà vô trong sâu thấy ớn luôn, không phải kín mà là quá kín đáo luôn. Cái này chắc phải gọi là hên xui thôi. Cẩn thận nha mấy bạn

U chưa vô đó bao giờ mà khuyên người khác sao, buồn cười quá he he ... Trong đó khá đông & good, bạn thử vào đi sẽ thik ngay k k k k

trandinhthua
06-12-2011, 09:03 PM
các bạn ơi hiện nay muốn tụ tập an toàn thì hãy đến núi châu thới thuộc Dĩ An Bình dương ban có thể gởi xe đi bộ lên sườn núi hoặcc chaỵ xe lên núi, lúc này chiều cũng có nhiều người tụ tập làm tình lắm
vì ở trên là chùa nêu các bạn an tầm về an ninh nếu thicc1 co thể gởi xe trên núi rồi kiếmn bạn cùng nhau làm gì mà kg được. hi hi................................ thường thì tập trung vào lúc chiều tối và trưa

dauchiriengtoi
14-02-2012, 09:35 PM
Hô bơi Thủ Đức
1, Hồ nhà thiếu nhi TD. hồ rông , nhưng rát đông, giá vé rẻ, có gay , nhưng toàn la sv
2, hồ bơi Quốc Tế: hồ nhỏ, phòng tăm kín dáo, đa số gia đình, gay it..
3, Hồ bơi lâm viên. hồ sạch... giá cao.. con nít đông,,,toan gay kín
4, hồ mèo mun... khuôn viên thoáng , đẹp , hồ nhỏ, rat it gay ...
5 Hồ bơi 4S : trong chung cư cao cấp 4S... hồ nhỏ sạch , rat đẹp, hồ ben cạnh bơ sông, nên cục kỳ đẹp , buổi chiều gio mát lồng lộng. phải nói như trong 1 resort.. giá vé cao..
6. hồ thảo điền, hồ nhỏ toàn con nút..

Mình thích men lơn tuổi,, các bạn biết chổ nào share cho mình với nhé...

banglang01
15-09-2012, 01:40 AM
Minh cung la GAY o thuduc, rat zui lam wen voi tat ca moi nguoi. Nha minh cug gan o ho boi Lam Vien nek.neu ban nao thĩ boi odo. Thi call cho minh nha. 0937493069. Thax